[Funland] Gấu sang tuổi băm

duongbaoan267

Xe điện
Mới 5 năm đã tuổi băm ạ. đang dịch gấu em nó trông 3 đứa 5t với 3t cũng ko thấy biểu hiện gì thỉnh thoảng lôi 1 đứa ra phệt vì hư thôi

VTX

Xe tải
tuổi này tâm sinh lý chưa thay đổi đâu, cụ xem lại các hoàn cảnh nhà cụ xem, phương án của e là cho đi làm lại, thay đổi môi trường thì tâm lý và các thứ khác cũng thay đổi

Leanh65

Xe container
Hỏi nhỏ này, khoản "kia" Lão có đáp ứng tốt không? Chứ sao mà chẳng thiếu gì, rồi lại còn phụ giúp việc nhà mà Gấu bị vậy được?
Thế mới nói chuyện. Khoản kia em cũng quan tâm mà. Nhưng ác cái tuổi này vừa đêm kêu váng nhà lên tận đỉnh olimpia mà đến trưa không hợp ý việc vặt thôi,kiểu như là bỏ rau vào túi bị cho là chưa sạch nước cũng xẵng giọng trở mặt cắn cảu nặng lời dẫn đến chiến tranh ,cấm vận cả tháng mới bực ấy chứ. Không cho động vào luôn thì còn đáp ứng gì nữa. Nản luôn. Nhà còn bao việc.

manhxadann

Xe đạp
Căn bệnh này phổ biến ở các bà vợ.
Tuy không phổ biến 100% nhưng thang thuốc chung để chữa là kinh tế dư giả chút, k để phụ nữ bị thiếu, bị thèm.
Muốn sắm cái quần cái áo, làm đẹp là phải được tơi tơi lên.
Đồng thời, các ông chồng cũng cần dành nhiều thời gian cho gia đình, cùng chăm sóc gia đình.
Nhưng đa phần ít nhà đáp ứng đc các điều kiện trên vì đều phải cày hoặc các ông chồng cũng lắm niềm vui cá nhân.
Em cũng đếch làm được nên gấu nhà em cũng như gấu nhà cụ, he he ...
Hê hê cụ

manhxadann

Xe đạp
Thế mới nói chuyện. Khoản kia em cũng quan tâm mà. Nhưng ác cái tuổi này vừa đêm kêu váng nhà lên tận đỉnh olimpia mà đến trưa không hợp ý việc vặt thôi,kiểu như là bỏ rau vào túi bị cho là chưa sạch nước cũng xẵng giọng trở mặt cắn cảu nặng lời dẫn đến chiến tranh ,cấm vận cả tháng mới bực ấy chứ. Không cho động vào luôn thì còn đáp ứng gì nữa. Nản luôn. Nhà còn bao việc.
Đúng chính xác luôn cụ.

manhxadann

Xe đạp
tuổi này tâm sinh lý chưa thay đổi đâu, cụ xem lại các hoàn cảnh nhà cụ xem, phương án của e là cho đi làm lại, thay đổi môi trường thì tâm lý và các thứ khác cũng thay đổi
Em cũng đang nghiêm túc suy ngẫm p/á đấy. Cám ơn cụ!

manhxadann

Xe đạp
Em 3f1 lận, lại con muộn nên giờ vẫn còn nít nhít lắm. Không nhịn cụ bảo phải làm thao. Lật thuyền thì em không nỡ vì đàn con thơ.
Thôi thì em chúc cụ vững tâm chèo lái vậy. Em đồng cảm với cụ.

Ba_gia_ham_vui

Xe tăng
G'F1 em 3 tuổi rồi cụ ơi, cháu lớn 5t.
Thế hết covid cụ gửi đi mẫu giáo đc rồi, cho Gấu đi làm công sở là Gấu vui ngay thôi cụ. Em cũng băm, mới nghỉ covid đc hơn 2 tuần em đã thấy trầm cảm dần rồi, nói gì Gấu cụ ở nhà cả mấy năm. Cụ cứ thử thì hiểu cảm giác nó bí bách đến thế nào.

Leanh65

Xe container
Em cũng đang nghiêm túc suy ngẫm p/á đấy. Cám ơn cụ!
Không ăn thua đâu. Trước em cũng nghĩ thế. Nhưng đi làm rồi, 1 mình 1 xe 4 bánh mới cáu. Tiền em vẫn bơm đều. Giao cả quỹ gđ cho quản lý. Cho lập hẵn tk riêng tiền tỷ em không bao giờ hỏi ,muốn mua gì thì mua. Cho đứng tên riêng cả đất. Shoping,tụ tập bạn bè, họp lớp,mua sắm em không bao giờ cấm cản... bệnh vẫn nặng dần đều.PN là giống thật khó hiểu.

VnUeT

Xe tăng
Đứa lớn nhà em gần 5t đi học lâu rồi cụ. Gấu em muốn ở nhà thì trông luôn đứa bé chưa cho đi học. Chứ em cũng muốn gấu đi làm, ề a chưa thấy đi em cũng thoải mái, muốn gấu tự quyết và ko khí gia đình thoải mái là chính.
Cụ ăn cơm trước kẻng nhiều nhỉ.

tranhoangminh

Xe container
Ở nhà lắm nó thế đấy, con 3T mà còn chưa đi thì chả gàn dở, gấu e con 13 tháng osin nghỉ, gửi mẫu giáo để đi làm, hồi gấu sang 30 e sướng như tiên, vợ sáng chuẩn bị quần áo sẵn cho mặc, cơm nấu cho mang đi, giầy bẩn thi thoảng đánh cho, cơm ko phải nấu, bát k phải rửa, thi thoảng nhờ e quét cái nhà, hoặc thi thoảng rửa bát, nhà k osin mà vẫn sáng đi làm tối về chăm 3 đứa con, chả bao giờ như khúc gỗ, lâm trận vẫn kèn sáo, đá bi. Giờ thì kém hơn tí vì gấu nó đang sưng bụng

manhxadann

Xe đạp
Không ăn thua đâu. Trước em cũng nghĩ thế. Nhưng đi làm rồi, 1 mình 1 xe 4 bánh mới cáu. Tiền em vẫn bơm đều. Giao cả quỹ gđ cho quản lý. Cho lập hẵn tk riêng tiền tỷ em không bao giờ hỏi ,muốn mua gì thì mua. Cho đứng tên riêng cả đất. Shoping,tụ tập bạn bè, họp lớp,mua sắm em không bao giờ cấm cản... bệnh vẫn nặng dần đều.PN là giống thật khó hiểu.
Thế nhất gấu cụ roài mà còn vậy thì em e gấu em nó sẽ nặng hơn khi tầm tuổi mợ gấu nhà cụ.

chạy cảnh sát

Xe điện
Gấu nhà em cũng thế, lúc như bị lên cơn thần kinh nhưng khi lại hiền như em bé cực khó nắm bắt em chán lắm rồi, đời em vứt đi rồi, tù lâu án dài khốn nạn lắm.

manhxadann

Xe đạp
Ở nhà lắm nó thế đấy, con 3T mà còn chưa đi thì chả gàn dở, gấu e con 13 tháng osin nghỉ, gửi mẫu giáo để đi làm, hồi gấu sang 30 e sướng như tiên, vợ sáng chuẩn bị quần áo sẵn cho mặc, cơm nấu cho mang đi, giầy bẩn thi thoảng đánh cho, cơm ko phải nấu, bát k phải rửa, thi thoảng nhờ e quét cái nhà, hoặc thi thoảng rửa bát, nhà k osin mà vẫn sáng đi làm tối về chăm 3 đứa con, chả bao giờ như khúc gỗ, lâm trận vẫn kèn sáo, đá bi. Giờ thì kém hơn tí vì gấu nó đang sưng bụng
Hê hê cụ khoái roài, em nghe còn sướng mong có ngày đấy quá mà gấu em nó chưa làm cho em thế bao giờ.

manhxadann

Xe đạp
Gấu nhà em cũng thế, lúc như bị lên cơn thần kinh nhưng khi lại hiền như em bé cực khó nắm bắt em chán lắm rồi, đời em vứt đi rồi, tù lâu án dài khốn nạn lắm.
Chuẩn roài cụ, khó nắm bắt. Thấy cụ nói em đang nghĩ tăm tối lâu dài roài. :-<

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

ms.đẹp

Xe tải
Em chả tin, cụ mời bà xã vào đối chất gấp
Sao cụ ko hỏi thẳng bà xã xem mợ ấy khó chịu điều gì rồi cùng tháo gỡ