GARA ESCAPE_Trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm: sử dụng, bảo dưỡng, độ, lắp thêm đồ chơi..

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Đêm qua khó ngủ mới nhớ ra, nên hỏi xem xe các cụ có điều khiển kính lái 1 chạm được ko? Xe em trên nút điều khiển lên/xuống kính lái vẫn có chữ AUTO mà sao nó ko auto nhỉ?

Hay xe em lại lỗi nữa rồi?? :P

at2009

Xe tăng
Đêm qua khó ngủ mới nhớ ra, nên hỏi xem xe các cụ có điều khiển kính lái 1 chạm được ko? Xe em trên nút điều khiển lên/xuống kính lái vẫn có chữ AUTO mà sao nó ko auto nhỉ?

Hay xe em lại lỗi nữa rồi?? :P
Cụ ấn mạnh cái nút xuống kính là nó xuống ầm ầm ngay thôi mà, tại cụ mới ấn vừa vừa nửa chừng nên nó không "1 chạm" đấy.

at2009

Xe tăng
cái điều khiển volume trên volang này em phải có chút thông tin của nó mới có thể đặt được.
Trên sp thường có mã sp, bác chụp cái hình đó ở đâu vậy? tìm cho em cái mã. hoặc có cái vỏ hộp thì tốt.​

Em chuyên cung cấp phụ tùng Ford chính hãng.
__0977808010---http://phutungfordhp.com__

Em đã hỏi bác oto354 về cái khiển vô lăng này, nhưng bác ấy cần có cái mã SP thì mới đặt hàng được. Các cụ nhà mình thử tìm xem có mã không nhé.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Nhân vụ nhà Ếch T bốc khói, em nói ngắn dư lày:
1. Nghiêm cấm đấu điện, đi dây lung tung tại những nơi không tin tưởng và có chuyên môn.
2. Để đấu lung tung mà không xảy ra sự cố các cụ gọi cho em để em hầu các cụ. Em sẽ cử đệ làm việc lung tung leng teng cho các cụ.
@ các cụ thích điều khiển. Phải bình tĩnh từ từ.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ ấn mạnh cái nút xuống kính là nó xuống ầm ầm ngay thôi mà, tại cụ mới ấn vừa vừa nửa chừng nên nó không "1 chạm" đấy.
Vâng, cảm ơn cụ. Em vừa thử, nó có 2 nấc, phải ứn mạnh nó mới AUTO :D
1. Nghiêm cấm đấu điện, đi dây lung tung tại những nơi không tin tưởng và có chuyên môn.
2. Để đấu lung tung mà không xảy ra sự cố các cụ gọi cho em để em hầu các cụ. Em sẽ cử đệ làm việc lung tung leng teng cho các cụ.
Ừ thì ít ra cụ cũng hú lên 1 tiếng để anh em còn biết mà ới :) Nhưng kiểu gì thì kiểu em cũng phải đấu thêm vài món nữa :D

Danh sách đặt điều khiển đang dài ra, nhưng mà ứ t Ừ t Ừ đâu nhá, em thống kê lại phát nữa!

1. at2009
2. Mắt Kính
3. Phan3H
4. trieuth
5. M_0_F
6. RoadStar

VILAND88

Xe tải
Cụ tư vấn chỗ tin tưởng và có chuyên môn luôn đi ạ

Tribute

Xe container
Hôm qua em tìm ra nguyên nhân cái vụ báo động không hoạt động roài, túm lại là do....NGƯỜI SỬ DỤNG. Thế mà lúc đầu cứ nghĩ oan cho một số hung thủ (em chỉ nghĩ thôi nhé=P~) so rí các cụ bị em nghĩ oan nhé. Túm cái váy lại là có 2 nguyên nhân mà lúc mở chìa cơ nó ko báo động: 1 là do cắm 1 cái chìa sẵn trong ổ khóa; 2 là vừa mới khóa xong chưa đủ 30 giây đã mở lại bằng chìa cơ. Thế là ko phải lý phàn nó mắc bệnh đâu các cụ nhá nhá.=P~

Móp

Xe tăng
Hôm qua em tìm ra nguyên nhân cái vụ báo động không hoạt động roài, túm lại là do....NGƯỜI SỬ DỤNG. Thế mà lúc đầu cứ nghĩ oan cho một số hung thủ (em chỉ nghĩ thôi nhé=P~) so rí các cụ bị em nghĩ oan nhé. Túm cái váy lại là có 2 nguyên nhân mà lúc mở chìa cơ nó ko báo động: 1 là do cắm 1 cái chìa sẵn trong ổ khóa; 2 là vừa mới khóa xong chưa đủ 30 giây đã mở lại bằng chìa cơ. Thế là ko phải lý phàn nó mắc bệnh đâu các cụ nhá nhá.=P~
Thế mà em cứ tưởng nguyên nhân là do Lý Phàn chứ ạ=)),
cụ search giùm em cái hiển thị tốc độ kính lái của Lý phàn giúp em với, em thấy Lý phàn có cái đấy nhỏ gọn và rất tiện dụng:-bd

Keineem

Xe buýt
Các cụ cho hỏi , mua cái bậc lên xuống cho Ếch 2010 ở đâu ạ ? Em hỏi hãng thì thằng bảo 4 triệu , thằng 5 triệu , thằng 7 triệu , chả biết thế nào mà lần.

Móp

Xe tăng
Các cụ cho hỏi , mua cái bậc lên xuống cho Ếch 2010 ở đâu ạ ? Em hỏi hãng thì thằng bảo 4 triệu , thằng 5 triệu , thằng 7 triệu , chả biết thế nào mà lần.
Toàn là hàng gia công hết cụ ơi, trong hãng nó toàn ra ngoài gọi mang vào lắp ý mà. Giá cả thì mỗi chỗ đều khác nhau, chả biết đâu mà lần

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Hãng lào thía kụ? Cái hãng Ford này chẳng thằng nào giá giống nhau đâu, mạnh thằng nào thằng ấy bán^:)^

Em vừa hỏi cụ Kingpin về cái điều khiển trên vô-lăng. Cụ ấy nói Ford thailand nó kèm theo cruise control nên chịu rồi, để cụ ấy hỏi thêm bên Phi hoặc Mã xem có không.

Chỉnh sửa cuối:

at2009

Xe tăng
Cái này ra ngoài mà mua cụ ạ, mua hãng làm gì cho tốn xèng, kể ra đồ hãng cũng đẹp hơn đấy nhưng mà dùng rồi nó cũ đi nó cũng rứa cả thôi mà. Em mua ở Nguyên Huy hay Gia Huy gì đó ở đường Nguyễn Khánh Toàn (đường Giải Phóng cũng có), giá thì hình như 2 củ rưỡi thì phải.

at2009

Xe tăng
Hãng lào thía kụ? Cái hãng Ford này chẳng thằng nào giá giống nhau đâu, mạnh thằng nào thằng ấy bán^:)^

Em vừa hỏi cụ Kingpin về cái điều khiển trên vô-lăng. Cụ ấy nói Ford thailand nó kèm theo cruise control nên chịu rồi, để cụ ấy hỏi thêm bên Phi hoặc Mã xem có không.
Thế có lắp thêm được cái Cruise Control này không hở cụ? Lắp được thì chơi cả cụm luôn đê.

at2009

Xe tăng
Công nhận Lí phàn nhà cụ hịn thật. Riêng cái cửa nóc thì Ếch khóc thét không độ thêm được. Lại thêm cả cái hiển thị tốc độ kính lái theo option của xe nữa chứ:)
Bao giờ cụ chán cái cảm biến tiến tháo ra cho em nhá, em mang về cho cháu nó chơi=))

Trạng thái
Thớt đang đóng