GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, Lắp thêm đồ chơi - thirteenth Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

Korea old 1.6

Xe buýt
Dung la bi long bi truc cacdang. Neu nhe chi can thay doi cach chay xe 1 chut la ok. Con ra cham hon binh thuong mot chut tring khi ga thi som va gia hon. Dam bao 80% tieng ke ke duoi gam bi bien mat bac BVC a.

HOANGRAYBAN

Xe tải
Em còn biết có lão làm y hệt bác HRB mà vẫn phải gọi người nhà mang chìa từ HN xuống HD (huyện) vì ví cubgx để trong xe kekek
Thế thì bó tay he he
Xe mình nhiều chổ để dấu chìa khóa lắm bác lo gì ví để trong xe.

EZdong

Xe điện
Em nghỉ đôi khi mình vô tình chạm tay vào nút clock mà Không biết thôi,em là em chơi chiêu đánh một chìa lá bỏ vào ví là khỏi phải lo ah
Khi mở bằng chìa này thì tay phải khỏe mới vặn được cụ nhể?:))
Có khi em cũng phải học cụ món này dưng sắm thêm cái kìm nữa vì tay em yếu lắm=))

82.

Xe hơi
Các cụ cho e hỏi có cách nào khắc phục hoặc có chỗ nào thay mút của ghế sau Escape không ạ,xe em chủ trước chắc đi nhiều nên chân ghế sau bị nứt da và nứt hết cả mút thành 1 đường dài,càng ngày càng bị nhiều,tks các cụ

Asturias19

Xe buýt
Em hứa là em k chạm vào nút gì cả
nếu mà có chạm nút khóa thì khi đóng cửa sẽ bit ngay, đằng này em rời khỏi xe rồi mấy chục giây sau nó mới xoạch xoạch cơ, em méo

Hai Nguyen

Xe điện
Làm sao mà giống của em dc. Tự tay em đúc composit trên khuôn nguyên bản của ếch.

Lãi post hình lên xem giống ntn chứ 100k quá bèo cho công đúc

Tdthang1234

Xe buýt
Các cụ cho e hỏi với. Xe e ếch 2009 để xe qua đêm khi đề, nghe tiếng máy có tiếng xin xít kêu. Ko to lắm. Đi một luca là hết. Vậy là bệnh gì các cụ nhể. Hiện tượng đó mới có khoảng tháng nay ạ. Các cụ giúp e tý nhé. Tạ ơn các cụ lắm

ds2k

Xe hơi
Các cụ cho e hỏi với. Xe e ếch 2009 để xe qua đêm khi đề, nghe tiếng máy có tiếng xin xít kêu. Ko to lắm. Đi một luca là hết. Vậy là bệnh gì các cụ nhể. Hiện tượng đó mới có khoảng tháng nay ạ. Các cụ giúp e tý nhé. Tạ ơn các cụ lắm
Có khi là dây curoa trùng cụ ạ.

hieuvns

Xe đạp
Chào các cụ, xe nhà cháu mắc cái bệnh về điều hoà mà nhiều bác phán nhưng vẫn chưa xử lý được, cụ thể như sau: Khi đi bật điều hoà thì dây curoa kết ken két rất ghê răng, một lúc lâu mới hết. Nhà cháu đã kiểm tra gas ok rồi nhưng có một vấn đề là khi bật điều hoà, kiểm tra đồng hồ thì thấy bên cao áp áp suất lên 330psi, thấp áp có 50psi. Điều hoà vẫn mát nhưng van đóng ngắt cứ nhảy ra, nhảy vào liên tục mà dù chưa đủ nhiệt độ lạnh trong xe. Tình trạng này làm cho xe chạy bị giật. Nhà cháu qua bác Voiz nhưng thợ của bác chỉ xử lý tạm thời bằng cách đaaus tắt con rơle qua cái van đóng ngắt trên bình ngưng. Đi được vài ngày hiện tượng giật xe và dây curoa vẫn kêu khiến nháu cháu lo quá. Không biết có phải van tiết lưu và cốc lọc bị hiện tượng tắc nghẽn (không tắc hẳn) không. Nhà cháu đi xe ech 2.3 4x4 2004. Rất mong các cụ giúp đỡ chỉ giáo cho nhà cháu xử lý cái gì và ở đâu uy tín. Nhà cháu cảm ơn và hậu tạ.

Hai Nguyen

Xe điện
2 nguyên nhân

1. Do pulley trục cơ bị bung cao su giảm chấn , cần phải thay, check bằng cách đánh dấu 2 vobgf pulley, chạy và kiểm tra xem có lệch dâu ? Nếu tahy pulley cũng hơn 4 củ

2. Do dây curoa trùng: nên check 1 trước khi check 2 vì nếu là 1 bị thì ko cần check 2, chứ thay thế 2 xong mà vẫn bị thì double tiền.

Curoa trùng thì: có thể bi tăng tổng kém: thay bi (4 củ) hoạc tìm dây curoa nào thích hợp ngắn hơn 1 tý

Maybach Tàu

Xe container
Chào cả nhà, con ếch nhà em mấy bữa này lên chân ga (tốc độ chậm thôi) thì có cảm giác xè xè, gừ gừ (âm thanh hơi khó tả:D) bình thường thì không vấn đề gì nhưng khi lên ga từ chậm sang nhanh như thế ạ, hiểu nôm na hơi giống với cảm giác xú páp của xe way 2b tăng ga không về số ý ạ.
Các cụ bắt bênh cho em nó trước để khi ra gara em có tí vững dạ trước:D,
Cảm ơn cả nhà.

Metall

Xe tải
Em lượm lặt được chú Ếch phiên bản 3 hàng ghế !

Maybach Tàu

Xe container
Em dự ông ngồi hàng ghế này khi đi 1 tạ khi về còn 60kg:))

Tdthang1234

Xe buýt
2 nguyên nhân

1. Do pulley trục cơ bị bung cao su giảm chấn , cần phải thay, check bằng cách đánh dấu 2 vobgf pulley, chạy và kiểm tra xem có lệch dâu ? Nếu tahy pulley cũng hơn 4 củ

2. Do dây curoa trùng: nên check 1 trước khi check 2 vì nếu là 1 bị thì ko cần check 2, chứ thay thế 2 xong mà vẫn bị thì double tiền.

Curoa trùng thì: có thể bi tăng tổng kém: thay bi (4 củ) hoạc tìm dây curoa nào thích hợp ngắn hơn 1 tý
Cám ơn cụ ạ. Mai e đưa ford nguyễn xiển check xem ạ

Xe bo 4 banh

Xe cút kít

bvc

Xe tăng
Chào cả nhà, con ếch nhà em mấy bữa này lên chân ga (tốc độ chậm thôi) thì có cảm giác xè xè, gừ gừ (âm thanh hơi khó tả:D) bình thường thì không vấn đề gì nhưng khi lên ga từ chậm sang nhanh như thế ạ, hiểu nôm na hơi giống với cảm giác xú páp của xe way 2b tăng ga không về số ý ạ.
Các cụ bắt bênh cho em nó trước để khi ra gara em có tí vững dạ trước:D,
Cảm ơn cả nhà.
Hiện tượng có vẻ giống @Korea Ola 1.6 và của em, em hóng xem như thế nào, cụ báo cáo lên đây nhé

BBB

Xe buýt
Xe em mua không có 2 thanh giá nóc, cụ nào biết đâu bán chỉ giúp em, hoặc cụ nào không dùng để lại cho em nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng