GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, Lắp thêm đồ chơi - Tenth Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hai Nguyen

Xe điện

dự án mới : auto dim rear mirror with compass and temp.

expedition

Xe tải

dự án mới : auto dim rear mirror with compass and temp.
HN ơi, có cái rear mirror nào vừa có compass + temp và là loại gương góc rộng không? Tôi đang muốn tìm một cái góc rộng để trường hợp trời mưa, nước bám 2 gương 2 bên, thì vẫn quan sát được một phần của 2 bên qua rear mirror.

Hai Nguyen

Xe điện
ko có bác ơi. hàng hịn thì ko có đa di năng thế. còn anh Tập thì chưa sx

EZdong

Xe điện
Sáng nay nhờ bác HaiNguyen lắp cụm đèn + hộp kính nên bây h Ếch nhà em thế lày!

Thay toàn bộ bóng đèn led cho khoang trong & cánh cửa

Thanks bác HN nhiều nhé! Sáng tóa!:D

expedition

Xe tải
Sáng nay nhờ bác HaiNguyen lắp cụm đèn + hộp kính nên bây h Ếch nhà em thế lày!

Thay toàn bộ bóng đèn led cho khoang trong & cánh cửa

Thanks bác HN nhiều nhé! Sáng tóa!:D
Nhìn mãi không thấy cái cửa nóc...

lapin

Xe container
Sáng hơn ngoài trời cần gì cửa nóc. Trần xe sạch ghê:D

Hai Nguyen

Xe điện
Hôm qua động vênn mãi mới chiụthay, em thấy bác ấy có dư 2 vỉ led 8 so với tổng số led trong xe, nên muốn xin 2 vỉ này thì phải lắp hết để bác ấy thấy thừa thì mới cho

may mắn là thuyết phục, động viên dc

lapin

Xe container
Cả cái lẫy nhựa mở hộp kính, đơì sau ấn nhả. Hàng hịn là ngon rồi.

EZdong

Xe điện
Bác EZ giờ mới thay bóng led à?
Em cất kỹ gần được 1 năm roài! Em vẫn còn cặp led xanh định thò tay lắp nhưng chắc mất một buổi nên tính sau! Đời cũ lắp cặp này ngại lém!~X(
Hôm qua động vênn mãi mới chiụthay, em thấy bác ấy có dư 2 vỉ led 8 so với tổng số led trong xe, nên muốn xin 2 vỉ này thì phải lắp hết để bác ấy thấy thừa thì mới cho

may mắn là thuyết phục, động viên dc
Hôm qua HN lắp nhanh thật! Luyện công nhiều có khác!:))

win_arc

Xe máy
Các bác cho em hỏi ở Hà Nội giờ bọc ghế da cho Ếch chết thì ở chỗ nào đẹp mà giá cả hợp lý các bác nhỉ???

tung_ey

Xe tải
Sáng nay em phải một mình thay bánh phụ do lốp tương vào đá xịt bẹp dí. Có cái bơm công nhận tốt. Ốc vít chặt quá, làm cho cái tay công (tay đòn) em mua chợ giời xoắn veo. Cái tay đòn đi kèm theo xe ốm yếu như thằng nghiện em không dám xài. Cuối cùng em lại phải bắt taxi ra Metro Hoàng Mai mua tay đòn vặn lốp xe (180,000 VND + 100,000 taxi). Hàng hịn có khác, ngon choét, và giờ thì em biết thay lốp rồi :)

Bài học là mấy cái đồ cần thiết mua để dự phòng cho xe (bơm, tay đòn) nên mua đồ tốt, đừng mua chợ giời cho dù quảng cáo lên tận trời. Đồ dỏm bình thường không sao, đến khi mình cần nó dở chứng thì mệt lắm các cụ ạh.

Có một số cụ phàn nàn về kích xe, em thấy cái đi kèm theo xe 2009 của em tốt, dùng được đấy chứ ạh.

Cậu 3

Xe hơi
Sáng nay em phải một mình thay bánh phụ do lốp tương vào đá xịt bẹp dí. Có cái bơm công nhận tốt. Ốc vít chặt quá, làm cho cái tay công (tay đòn) em mua chợ giời xoắn veo. Cái tay đòn đi kèm theo xe ốm yếu như thằng nghiện em không dám xài. Cuối cùng em lại phải bắt taxi ra Metro Hoàng Mai mua tay đòn vặn lốp xe (180,000 VND + 100,000 taxi). Hàng hịn có khác, ngon choét, và giờ thì em biết thay lốp rồi :)

Bài học là mấy cái đồ cần thiết mua để dự phòng cho xe (bơm, tay đòn) nên mua đồ tốt, đừng mua chợ giời cho dù quảng cáo lên tận trời. Đồ dỏm bình thường không sao, đến khi mình cần nó dở chứng thì mệt lắm các cụ ạh.

Có một số cụ phàn nàn về kích xe, em thấy cái đi kèm theo xe 2009 của em tốt, dùng được đấy chứ ạh.
Đúng rồi bác, tay đòn theo xe như kiểu đồ dùng 1 lần, tốt nhất nên trang bị thêm 1 tay đòn chuẩn và 1 bơm điện. Có thể 2 năm mới sử dụng đến 1 lần nhưng lúc cần đó cực kỳ hữu dụng. Nhất là người hay đi xa!

at2009

Xe tăng

Xe cụ không có đồ để thay lốp dự phòng à mà phải mua chợ giời. Em thì ngoài đồ theo xe em để thêm cái tuýp nước làm tay công (không quấn dây dù 1 đầu đâu nhé - không lại phiền với mấy anh 141:D) May mà từ hồi đi xe tới giờ chưa phải thay lốp dự phòng lần nào.

at2009

Xe tăng
Các bác cho em hỏi ở Hà Nội giờ bọc ghế da cho Ếch chết thì ở chỗ nào đẹp mà giá cả hợp lý các bác nhỉ???
Thấy mọi người đồn cụ Hội SG bọc đẹp lắm. Em thì không bọc da nhưng em làm lót sàn cụ Hội này rồi, cũng tạm được ạ. Cụ tìm lại có mấy bài có địa chỉ đấy, hình như chỗ Nguyễn Xiển gần FordTX thì phải.

V.W GTi

Xe buýt
Chào các Cụ họ nhà ẾCH!
Em đang sài một em ESCAPE V6 - 3.0 đời ơkìa 2002. Tối hôm trước, do mắt kém (kính 5 diop) trời tối và mưa em đã pháhhaaiij bộ đèn hậu mất rồi. Nghe bạn xui định đi hàn lại nhưng em nghĩ chắc không chuẩn.
Em alo các Cụ: có Cụ nào nâng cấp, độ đẽo mà dư bộ đèn xe đấy thì hú em một tiếng để em xin mua lại...
Cảm ơn các Cụ!

Trạng thái
Thớt đang đóng