GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, lắp thêm đồ chơi - Eighth Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hai Nguyen

Xe điện
Lắp vừa nhưng vẫn phải nong cái đui, vì đui Hb3 nó nhỏ hơn thì phải, tương tự như thằng morimoto thôi. Cái này có lão Khanh Halong làm roài đó

cuoichu

Xe buýt
@HN: Lúc nào rỗi rãi nhắn hộ cho mình xin mấy cái của nợ của mình nhé!
Thanks,

cuoichu

Xe buýt
@NP: Vì thiếu thực tế nên bác bắt đầu đi đúng cái vết xe đỗ của iem. Hehe,
@ Bác MK: Thía đợt nghĩ lễ vừa rồi công trình chế cháo cửa gió điều hòa sau của bác tới đâu rồi?! Cho bọn em hóng tý cho mát nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Hai Nguyen

Xe điện
@HN: Lúc nào rỗi rãi nhắn hộ cho mình xin mấy cái của nợ của mình nhé!
Thanks,
Chiều em ới nhé, mấy hôm bận quá, hay qua chỗ Đau Mồm chơi nhỉ, lâu ko qua đó

cuoichu

Xe buýt
Thía lúc nào bác khởi hành qua chỗ Đau mồm thì nhắn em cũng khởi hành luôn nhé!

xe muon

Xe tăng
Nhanh thía lão nhể! Lão XM sướng nhá! Hôm nào hàng về, có kế hoạch phẫu thuật báo em với nhá!
Khả năng cao cháu sẽ là người cuối cùng mổ mắt nên hôm đó sẽ có ọp tổng kết cụ nhé(b)

@VN A Hai hôm đấy rảnh lên xem em mổ mắt nhé:D

xe muon

Xe tăng
Hicz.

Sau 6 vạn km xe em đã tèo ro tuyn cân bằng bên lái. Bên phụ chắc cũng sắp sửa ra đi.

Lại phải bảo tỏi roài!:(
Hiện tượng nó thế nào cụ ơi???

Em toàn được mời đi nhậu mới sướng chứ:D

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Chính xác ợ!

Nhưng trông nó đẹp quá! Không biết có lắp vừa chóa nguyên bản của Ếch không?
Vẫn phải chế và nong rộng lỗ, em thề là chất lượng quả này phải gọi Morimoto bằng cụ.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Cụ NP: Quả của Matiz kia sao to bằng quả Q5 đc nhỉ. Kể cả chụp ở ngoài cũng ko thể bằng, cụ xem lại mấy tấm hình em pót lần mổ mắt đi.

Nếu cụ đã hài lòng quả này trên em Matiz kia, thì cụ nhìn quả chụp và bi Q5 nhà em chắc phải khen gấp vài lần nữa (với điều kiện ko được tiết kiệm lời khen) :D

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Chính xác ợ!

Nhưng trông nó đẹp quá! Không biết có lắp vừa chóa nguyên bản của Ếch không?
Vẫn phải chế và nong rộng lỗ, em thề là chất lượng quả này phải gọi Morimoto bằng cụ.
Chắc chắn là phải chế và nong rộng ra mới vừa được. Nói là ko đục khoét nhưng mà vẫn phải đục cụ ạ!

Xe của lão Chã Thể thao kia kìa, lúc đầu ko đục nhưng có ổn đâu, vẫn phải dùng phương pháp đục, định vị lại projector thì mới ổn định được.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Hicz.

Sau 6 vạn km xe em đã tèo ro tuyn cân bằng bên lái. Bên phụ chắc cũng sắp sửa ra đi.

Lại phải bảo tỏi roài!:(
Ếch có 1 nhược cực cố hữu là cứ loanh quanh 4-5 vạn là có hiện tượng tèo rotuyn. Xe cụ đc 6 vạn mới tèo là vì chủ yếu đi đường ngon (trong phố và đường HCM).

Cụ làm bảo hành thôi, thay luôn cả đôi chứ ko thay 1 chiếc cụ nhé.

Khả năng cao cháu sẽ là người cuối cùng mổ mắt nên hôm đó sẽ có ọp tổng kết cụ nhé(b)

@VN A Hai hôm đấy rảnh lên xem em mổ mắt nhé:D
Tất nhiên phải ọp tổng kết vụ này rồi!

Em cũng hóng hàng cụ!

Mắt Kính

Xe điện
Hiện tượng nó thế nào cụ ơi???

Em toàn được mời đi nhậu mới sướng chứ:D
Hiện tượng là đánh lái không chuẩn, có thể phát ra tiếng kêu rõ ràng khi rơi ổ gà hoặc gờ giảm tốc, nhìn bằng mắt có thể thấy các cao su bọc đầu rotuyn bị rách, lấy tay lắc mạnh có thể thấy độ rơ.

xe muon

Xe tăng
Hiện tượng là đánh lái không chuẩn, có thể phát ra tiếng kêu rõ ràng khi rơi ổ gà hoặc gờ giảm tốc, nhìn bằng mắt có thể thấy các cao su bọc đầu rotuyn bị rách, lấy tay lắc mạnh có thể thấy độ rơ.
Tks cụ! Em sẽ ghi nhớ hiện tượng này:D

Mắt Kính

Xe điện
Ếch có 1 nhược cực cố hữu là cứ loanh quanh 4-5 vạn là có hiện tượng tèo rotuyn. Xe cụ đc 6 vạn mới tèo là vì chủ yếu đi đường ngon (trong phố và đường HCM).
Nó nhanh hỏng là vì các bạc đầu rotuyn là bạc...nhựa. Có thể xếp nó vào vật tư tiêu hao cũng được, giá 700k.

viendu

Xe tải
Em lo quá, xe em >3,5 vạn. Rotuyn khi thay phải thay bao nhiêu cái hả cụ. Có lẻ em phải trữ hàng trước để chuẩn bị tinh thần đối phó

Ngoc Phan XLS

Xe container
Xe em lái cực cân! Đi xóc mạnh thì không phân biệt được tiếng lốp vào xóc với tiếng kêu rô tuyn cân bằng.

Chỉ khi vào đường đẹp nhưng lượn sóng thì khi bánh xe thò lên thụt xuống nó phát ra tiếng kêu cạch cạch nhẹ!

Lắc rô tuyn thì thấy lỏng rồi!

Ngoc Phan XLS

Xe container

Cụ NP: Quả của Matiz kia sao to bằng quả Q5 đc nhỉ. Kể cả chụp ở ngoài cũng ko thể bằng, cụ xem lại mấy tấm hình em pót lần mổ mắt đi.

Nếu cụ đã hài lòng quả này trên em Matiz kia, thì cụ nhìn quả chụp và bi Q5 nhà em chắc phải khen gấp vài lần nữa (với điều kiện ko được tiết kiệm lời khen) :D
Cái hốc mắt con mà tịt nó to hơn Cốt Ếch nên cụ nhìn thấy nhỏ!

Thực tế nó to gần kín Cốt Ếch! Và vì thế có khi lại dài quá không lắp vừa!

Chất lượng chả biết thế nào, thấy duylinh dùng cho xe nhà nên chắc là không quá tệ!

Em vưỡn quyết tâm tìm mua Daioku nguyên cục chứ không móc mắt! Chỉ là đắt chứ không phải không thể! Hạ sách là mua thẳng ở Ford Taiwan!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

EZdong

Xe điện
Em lo quá, xe em >3,5 vạn. Rotuyn khi thay phải thay bao nhiêu cái hả cụ. Có lẻ em phải trữ hàng trước để chuẩn bị tinh thần đối phó
Em đọc xong cũng lo như cụ! Có thông tin trữ hàng cụ cho em biết với nhá! Thanks cụ nhiều nhiều!!!!!!!!!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng