GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, lắp thêm đồ chơi - Eighth Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
OK cụ, PM địa chỉ em gửi cho, em đang vứt nó trên ĐB
Hê, tks cụ nhìu nhá!
Em chả đồng ý

Chỉ đồng ý với điều kiện cụ cho em bóc hết chữ ESC ở 3 bên đi và bổ sung đủ cho em từng ấy cái logo OF thôi nhá :)
Logo thì để em kiếm cho, còn việc của cụ là ủn hết vào Bầu Bí đi :D

Em thấy dịch vụ,tay nghề thợ...cũng được!

Có khi tại xe em toàn sửa chữa vặt nên thấy thế8->
3 cái lặt vặt thì vào mấy Đại lý làm gì cho khổ thân các chú thợ! Cụ tự làm đi ko lại rảnh rang quá :D

Phanminh2012

Xe tải
lão Dễ dụ dỗ về tháo ngay cho em mượn, cuối tuần em biến cái đó làm khuôn dương bản để đổ composite nào, dễ làm hơn tất thẩy các cách trên
Ok đê.
Nhưng lúc nào rảnh bác ới em nhá. Em về hanoi roài.
Bác cứ cần giề em cho mươn tuốt.
Mai bác rảnh ko? Ra 3b lvl đê em cho mượn.

Vinh Nguyễn

Xe điện
Cụ bình tĩnh, ko nghiêm trọng lắm đâu!

Bệnh thường gặp của Ếch đời mới!

Giờ thế này nhé, cụ cho kính xuống hết, rồi cho lên, trong quá trình lên, cụ vừa nâng lên, vừa đầy ra phía sau xe để kính lên đều và hết hành trình. 1-2 lần mà ko hết thì chịu khó sống chung với lũ rồi vào bảo hành sớm nhé!
Chiên da nhà Phò đây gòi cho em hỏi V2 của em bây chừ ko mở đc cửa từ bên trong, chỉ mở đc từ bên ngoài thui giờ em phải làm ntn cụ nhỉ?

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Chiên da nhà Phò đây gòi cho em hỏi V2 của em bây chừ ko mở đc cửa từ bên trong, chỉ mở đc từ bên ngoài thui giờ em phải làm ntn cụ nhỉ?
Cụ phải nói rõ cửa trước hay cửa sau chứ :D Nguyên nhân nó hoàn toàn khác nhau đấy!

nguyennt111

Xe tải
@ Vinh Nguyễn. Cám ơn cụ rất nhiều về cái Vietmap nhé, ko có nó thì nhà em lạc ở tuyên quang rùi, hihi. Bộ Vietmap của cụ hiện cụ chánh đang giữ hộ vì xe cụ chánh dẫn đường mà ( Thế mà ko hiểu sao lại đi lạc mất gần 20 cây từ Mèo vạc đi Tĩnh Túc :)) ) , Cụ chánh sẽ gửi lại cụ khi cụ nên Hà Nội ạ .

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Sau một thời gian đú đởn, đua đòi, độ đẽo theo các cụ, giờ em thừa ra 2 cái của nợ này hức hức :-?
DVD 2 din:

Mẹt dưỡng:
Cái này hay đấy chứ sao lại thải ra, em dùng cũng 1 thằng tương tự thế này (Kovan), tiếng hay hơn Fuka 1 chút, cài thêm thẳng VM chùa nữa, giờ vẫn thấy OK.

Vinh Nguyễn

Xe điện
@ Vinh Nguyễn. Cám ơn cụ rất nhiều về cái Vietmap nhé, ko có nó thì nhà em lạc ở tuyên quang rùi, hihi. Bộ Vietmap của cụ hiện cụ chánh đang giữ hộ vì xe cụ chánh dẫn đường mà ( Thế mà ko hiểu sao lại đi lạc mất gần 20 cây từ Mèo vạc đi Tĩnh Túc :)) ) , Cụ chánh sẽ gửi lại cụ khi cụ nên Hà Nội ạ .
Dạ ko có chi đâu anh ui, hôm nào em gặp cụ Chánh sẽ nhận lại ạ!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Tribute

Xe container
Đoàn "đậu phộng" đoạn nào vậy cụ. Em phải dùng 2 máy dẫn đường (HTC và Tap7) 3 phần mềm (vmap, gmap, sygic) + với chỉ dẫn của lão rebel mà còn lạc mất mấy km ngay từ đv sang mèo vạc đấy.

Vinh Nguyễn

Xe điện
Đoàn "đậu phộng" đoạn nào vậy cụ. Em phải dùng 2 máy dẫn đường (HTC và Tap7) 3 phần mềm (vmap, gmap, sygic) + với chỉ dẫn của lão rebel mà còn lạc mất mấy km ngay từ đv sang mèo vạc đấy.
Lên đây phe của hả anh ui, mà công nhựn nhìu đồ chơi thiệt đó=))

Tribute

Xe container
Chỉnh sửa cuối:

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Ke ke, ko bằng gà móng đỏ với cặp đôi hoàn hảo đâu. Có mượn đồ chơi hông.
Giờ nhất quyết ko mượn cụ nhá :D

Mượn biết quay gì và có quay cũng bị ghi đè chả có file nào lưu lại thì mượn làm giè :))

Vinh Nguyễn

Xe điện

Tribute

Xe container
Giờ nhất quyết ko mượn cụ nhá :D

Mượn biết quay gì và có quay cũng bị ghi đè chả có file nào lưu lại thì mượn làm giè :))
Đúng là "già kén, kẹt hom", hôm trước lão hn đưa cái cam hỏng pin thì đòi đổi lấy cái của lão ấy pin ngon đâm ra dừng xe tắt máy đi nhậu rồi nó vẫn cứ quay cửa quán, ghi đè tuốt bực hết cả mềnh. Ko mượn nữa thì thôi để lắp sau mít quay hậu trường quán nhậu vậy.

Hai Nguyen

Xe điện
Đúng là "già kén, kẹt hom", hôm trước lão hn đưa cái cam hỏng pin thì đòi đổi lấy cái của lão ấy pin ngon đâm ra dừng xe tắt máy đi nhậu rồi nó vẫn cứ quay cửa quán, ghi đè tuốt bực hết cả mềnh. Ko mượn nữa thì thôi để lắp sau mít quay hậu trường quán nhậu vậy.
Keke, cái máy đó lúc thì pin cực ngon, lúc lại lởm: tụi Eroda đã gửi em pin thay thế và hướng dẫn thay pin qua DHL, chắc nay mai nhận dc,

Chắc anh đang cắm điện 24/24 thì nó mới quay, chứ tắt máy, hết nguồn điện cấp thì nó chỉ quay 10s roài tắt à. Nếu cắm 24/24 thì anh bật chức năng motion detect, nó chỉ quay sau khi phát hiện chuyển động phía trước và cũng tự dừng sau khi Tĩnh 10s

Hai Nguyen

Xe điện
Cụ dân ở đâu mà đi Diễn Châu ạ
Hic, bác hỏi thế thì em có đến mấy trăm quê mất, hic, em đi nghịch cát leo cầu thang chơi bời với hội Vịt bác ạ, chạy sát mép biển từ DC lên Bãi Lư roài đi về ấy mà

Ok đê.
Nhưng lúc nào rảnh bác ới em nhá. Em về hanoi roài.
Bác cứ cần giề em cho mươn tuốt.
Mai bác rảnh ko? Ra 3b lvl đê em cho mượn.
Tháo trước đê, cuối giờ chiều nhé

Hai Nguyen

Xe điện

wacwac

Xe buýt
Hic, bác hỏi thế thì em có đến mấy trăm quê mất, hic, em đi nghịch cát leo cầu thang chơi bời với hội Vịt bác ạ, chạy sát mép biển từ DC lên Bãi Lư roài đi về ấy mà
Em tưởng cụ dân quanh quanh đấy biết biển chỗ Diễn Châu đi chơi. Hôm em đi từ Bãi Lữ ra Cửa lò rồi mò về Diễn Châu thì gặp khoảng gần chục bác Vịt có đánh số đi vào Cửa Lò gần trưa, ko biết có phải đàn vịt bác đi ké ko. Nhưng thấy các bác đi rời rạc, chắc mải chơi.

Trạng thái
Thớt đang đóng