GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, lắp thêm đồ chơi - Eighth Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

XE_XICLO

Xe tải
HẢI SẢN BIỂN ĐÔNG - NGÕ 84 - TRẦN THÁI TÔNG
Website
www.facebook.com
Nhục rồi các bạc ạ, con ẾCh 2011 nhà em tư nhiên đổ đốn kẹt cái kính bên phụ. cho xuống hết cỡ rồi kéo lên vẫn còn hở 2cm, mấy hôm này để bui vào nhiều quá :((

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Nhục rồi các bạc ạ, con ẾCh 2011 nhà em tư nhiên đổ đốn kẹt cái kính bên phụ. cho xuống hết cỡ rồi kéo lên vẫn còn hở 2cm, mấy hôm này để bui vào nhiều quá :((
Cụ bình tĩnh, ko nghiêm trọng lắm đâu!

Bệnh thường gặp của Ếch đời mới!

Giờ thế này nhé, cụ cho kính xuống hết, rồi cho lên, trong quá trình lên, cụ vừa nâng lên, vừa đầy ra phía sau xe để kính lên đều và hết hành trình. 1-2 lần mà ko hết thì chịu khó sống chung với lũ rồi vào bảo hành sớm nhé!

xe muon

Xe tăng

Giờ thế này nhé, cụ cho kính xuống hết, rồi cho lên, trong quá trình lên, cụ vừa nâng lên, vừa đầy ra phía sau xe để kính lên đều và hết hành trình. 1-2 lần mà ko hết thì chịu khó sống chung với lũ rồi vào bảo hành sớm nhé!
Quá chuẩn,gặp đúng chiên gia đây rồi:D

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em thêm được mỗi cái giá nóc (của cụ NgocPhan), đến giờ này gấu vẫn chưa cho tháo ra :), em nghĩ: nên coi đó là phụ kiện xe em, cụ XLS ạ :)
Ok thôi cụ!

Chúng ta tính thế này nhé: Đợt từ thiện của hội Ếch lần này hơi cố nên thiếu tiền và đang cần đóng góp thêm! Vậy cụ cứ giữ lấy cái giá nóc, hỏi tungey mua bao nhiêu thì cụ chuyển thẳng số tiền đó cho tribute!
Coi như cả em và cụ cùng đóng góp từ thiện!

Ok?;;)

tung_ey

Xe tải
Trước em mang vào Thăng Long Ford sửa lỗi này, phải khoan một tí gì đó và bắt lại cái kính cho thẳng. Từ đó đến nay trôi lên xuống vun vút. Đó là bảo hành lỗi kỹ thuật cụ ạh.

Chỉnh sửa cuối:

XE_XICLO

Xe tải
HẢI SẢN BIỂN ĐÔNG - NGÕ 84 - TRẦN THÁI TÔNG
Website
www.facebook.com

Trước em mang vào Thăng Long Ford sửa lỗi này, phải khoan một tí gì đó và bắt lại cái kính cho thẳng. Từ đó đến nay trôi lên xuống vun vút. Đó là bảo hành lỗi kỹ thuật cụ ạh.
Cảm ơn các cụ, mấy hôm nữa rảnh rảnh em mang đi bảo hành vậy.

hangsapphire

Xe hơi
Dạ xin chào cả nhà, em là lính mới ạ!
Các cụ trong hội Esc cho em hỏi chút: hôm qua tự đang đi đường thì con esc già ( đời 2004) của em bị chết AC, mà vừa hôm trước em bơm ga gần nhà - Ninh Bình xong (được khoảng 1 tuần)

Hiện tại đang ở trên Hà Nội, các cụ có thể chỉ em đánh vào Gara nào giải quyết ngon vụ này được không ạ!

Cảm ơn các cụ!

xe muon

Xe tăng
Dạ xin chào cả nhà, em là lính mới ạ!
Các cụ trong hội Esc cho em hỏi chút: hôm qua tự đang đi đường thì con esc già ( đời 2004) của em bị chết AC, mà vừa hôm trước em bơm ga gần nhà - Ninh Bình xong (được khoảng 1 tuần)

Hiện tại đang ở trên Hà Nội, các cụ có thể chỉ em đánh vào Gara nào giải quyết ngon vụ này được không ạ!

Cảm ơn các cụ!
Theo em cụ nên vào hãng cho yên tâm,hồi này hãng cũng tốt lên nhiều cụ ạ.

Cụ ở nội thành thì vào HNF,Gia Lâm thì LBF....

Donquixote

Xe buýt
2 mục này đã về, em cập nhật

I. Danh sách đặt khiển : em đặt luôn 20 cái nên bác nào cần cứ hú, ko cần đặt trước
Chân thành cám ơn cụ HaiNguyen đã đặt giúp cái khiển. Hôm qua e mới có thời gian nghịch. Cũng loay hoay 1 lúc vì không nghĩ là tốc độ lúc xoay chìa lại phải nhoay nhoáy như thế.

Bây giờ thì em mới hiểu tại sao tối đa set được 4 khiển. Bởi vì trong 20s và thao tác đủ bằng ấy khiển (bấm, chờ phản hồi) có khi còn chẳng kịp. Có khi phải bố trí sẵn 4 ông cầm sẵn 4 khiển bấm nhịp nhàng :)):)):))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Nocar nothing

Xe buýt
Sau một thời gian đú đởn, đua đòi, độ đẽo theo các cụ, giờ em thừa ra 2 cái của nợ này hức hức :-?
DVD 2 din:

Mẹt dưỡng:

wacwac

Xe buýt
Hôm đi Diễn Châu, thấy quả ếch 30s đời 2007-2008 vọt lên, đèn đăng téc xanh lét ????

Gọi lão Phan3H xem là lão nào mà cứ thế vọt chạy, về mới phát hiện ra là lão cyber cafe, chuyên đứng đường ở góc Trần Quốc Toản, Trần bình trọng
Cụ dân ở đâu mà đi Diễn Châu ạ

flat

Xe buýt
Ok thôi cụ!

Chúng ta tính thế này nhé: Đợt từ thiện của hội Ếch lần này hơi cố nên thiếu tiền và đang cần đóng góp thêm! Vậy cụ cứ giữ lấy cái giá nóc, hỏi tungey mua bao nhiêu thì cụ chuyển thẳng số tiền đó cho tribute!
Coi như cả em và cụ cùng đóng góp từ thiện!

Ok?;;)
Em chả đồng ý

Chỉ đồng ý với điều kiện cụ cho em bóc hết chữ ESC ở 3 bên đi và bổ sung đủ cho em từng ấy cái logo OF thôi nhá :)

Trạng thái
Thớt đang đóng