[Thảo luận] Gặp xxx cđ vào sáng sơm.

Takeshi

Xe tải
thật ko cụ
bộ đội nghĩa vụ thì em biết,nghiện quá nhiều chứ ko phải nhiều.gia đình cho đi cai sợ mang tiếng nên nhét đi nghĩa vụ để vừa cai vừa đc tiếng đi lính :))
còn xxx nghĩa vụ thì em chưa nghe nghiện bao giờ,rượu chè cờ bạc trai gái thì có thôi
Dạ cháu thề với cụ là thật, ko chỉ nghe nói mà cháu còn biết mặt thằng đấy. Bây giờ đã out khỏi ngành nhường chỗ cho mấy chú khác... Cứ lần lượt xếp hàng... ai cũng có phần.
Còn mấy vụ hay lắm nhưng cháu chả dám nói đâu... Cụ có vẻ ko tin về sự xấu xa của xxx lắm nhỉ ?! Cháu thì chứng kiến nhiều rồi... nhiều lắm rồi.
Cụ có tin là trên đời này có chuyện quản giáo tuồn ma túy vào trại giam bán lại cho phạm nhân với giá gấp 10 lần bên ngoài không ??!!

TÔN

Xe container
Cụ có tin là trên đời này có chuyện quản giáo tuồn ma túy vào trại giam bán lại cho phạm nhân với giá gấp 10 lần bên ngoài không ??!!
chuyện này thì em tin nhưng giá hơn nhiều chứ chả phải 10 lần cụ ạ

soc1202

Xe tải
:-?? xxx nghĩa vụ là nơi con em trong ngành trốn nghĩa vụ QS mà. Toàn bọn vô công rồi nghề, học dốt, phá phách quá nhà không chịu đựoc nên tống đi. Vừa nhàn hạ, sau 1,2 năm lại lo cho đi học sơ cấp, và lại có 1 mẻ xxx ra lò với tư cách đạo đức là số âm.:-??

tungkhuyen

Xe điện
E còn quen 1 chú làm cơ động xog lại chuyển sang làm hình sự phường do nhà có quan hệ. Nhưng chú ấy cũng phá phách ác, nên giờ nhà cho về bán quán rồi :-h

ZAD Viet

Xe điện
CRV2011 viết
CS 113 khác CSCD , Trung đoàn CSCD (PK20) trụ sở chính đóng ở 54 THĐ, các Đại đội đóng rải rác khắp địa bàn HN, C1 ở Hoàng Mai, C7 ở 54 THĐ, C3 ở 1194 đừong Láng... Trung đoàn trưởng là a. Hưng, trung đoàn phó có anh Truyền (bác nào cần ĐT a. Truyền tôi cung cấp). Bắt đầu 21 g các chú đi tuần đến tận sáng, 1 tổ 4 người , trang bị AK. Các chú có quyền dừng xe
kiểm tra hành chính đấy các kụ ạ. Nếu có gì thì các chú ấy đưa về CA Phường giải quyết.
Thực tế có mặt xxx CĐ tuần tra trên phố cũng đỡ bớt tội phạm.
Cũng phải thông cảm cho các chú, đi tuần suốt đêm mà xe công không có, toàn là xe nhà các chú đấy, tự đổ xăng để đi tuần ==> các chú phải phạt thôi.Nhưng tình huống như cụ chủ thớt thì mấy chú xxx này ăn bẩn quá (chắc đêm qua đói quá !)
@ chủ thớt : chắc tại kụ vội giờ đến CQ đi công tác nên mới dễ dãi thế, kụ rút kinh nghiệm nhé, không làm hư xxx.
Cụ PM cho em số của anh Truyền với
Cụ cũng cho em số của anh Truyền với, địa chỉ nhà riêng, tên vợ ... với, để em khi cần em hù mấy thằng đệ anh ấy =))

TÔN

Xe container
E còn quen 1 chú làm cơ động xog lại chuyển sang làm hình sự phường do nhà có quan hệ. Nhưng chú ấy cũng phá phách ác, nên giờ nhà cho về bán quán rồi :-h
các phường vừa nhận 1 lô các chú tốt nghiệp T38 về làm sự đấy :))

totorauxom

Xe điện
mấy con chóa đấy nó lượn kiếm tiền buổi sáng mà các cụ, sợ gì bọn này, miễn là mình k vi phạm, bọn này khác gì mấy thằng tội phạm ăn cướp đâu