[Funland] Gặp lại người cũ

daicuty

Xe tăng
E cũng bướu giáp đây. Cũng chả dám đi xét nghiệm xem K hay không. Thôi cứ sống đã. Trời gọi lúc nào dạ lúc đó

made in hp

Xe buýt
Tuấn thật là phũ phàng ( 1 phần có lẽ cũng là vì Huyền nhìn tiều tụy không còn sức sống ..) cuộc gặp trong nhà nghỉ này theo em thì Huyền cũng có ý sắp xếp rất tự nhiên - hợp lý để mong được ôm ấp , ân ái với Tuấn 1 lần cuối vì H nghĩ cũng có thể ko biết lúc nào đó sẽ ra đi mãi mãi...
Nói chung là buồn ..tặng cccm nào đang buồn thì nghe bài này cho buồn hẳn rồi mai lại vui nhé :))

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Vâng bác, Huyền xưa giờ chắc buồn nhiều hơn vui bác ạ.
Còn chút may là cu Dũng học cũng ổn, thấy bảo K giáp cũng chũa ổn định rồi.
Chúc người quen của cụ mạnh khỏe và vượt qua khó khăn bệnh tật. Em nghe nói u tuyến giáp dễ chữa hơn cả.

daicuty

Xe tăng
Tuấn thật là phũ phàng ( 1 phần có lẽ cũng là vì Huyền nhìn tiều tụy không còn sức sống ..) cuộc gặp trong nhà nghỉ này theo em thì Huyền cũng có ý sắp xếp rất tự nhiên - hợp lý để mong được ôm ấp , ân ái với Tuấn 1 lần cuối vì H nghĩ cũng có thể ko biết lúc nào đó sẽ ra đi mãi mãi...
Nói chung là buồn ..tặng cccm nào đang buồn thì nghe bài này cho buồn hẳn rồi mai lại vui nhé :))
Khi họ đang đau đớn thể xác rồi họ chả nghĩ đến nhục dục đâu cụ, có thể 1 cái ôm cũng đã ấm lòng

made in hp

Xe buýt
Khi họ đang đau đớn thể xác rồi họ chả nghĩ đến nhục dục đâu cụ, có thể 1 cái ôm cũng đã ấm lòng
Cụ ơi cụ lại nhầm ợ. Chuyện ân ái nó đem lại nhiều lợi ích và như liều thuốc quý xoa dịu mọi nỗi đau chứ không phải là nhục dục...

daicuty

Xe tăng
Cụ ơi cụ lại nhầm ợ. Chuyện ân ái nó đem lại nhiều lợi ích và như liều thuốc quý xoa dịu mọi nỗi đau chứ không phải là nhục dục...
Chuyện ân ái cái tầm tuổi đó là ham muốn của 2 người cơ. Chứ nhìn cảnh mới xạ trị xong, đi đứng còn không vững thì ham muốn cái j cụ

Yen Binh

[Tịch thu bằng lái]
Có phải seri tiểu thuyết ngắn, mỗi cuốn truyện kích cỡ hơi nhỏ 1 chút không cụ?
Khổ nhỏ hơn SGK, thường mỗi tiểu thuyết có 2 tập, đọc mà ngu thằng người đi mất bao nhiêu 😂😂

Yan Ming

Xe tải
Chờ cụ thớt hóng thêm câu chuyện từ bạn Tuấn ...

Duc Sang

Xe container
Biết đâu sau lại gặp cô Hạ nào đó mới lại đúng người thì sao :D . Chuyện tình yêu thì chả nói trước dc điều gì, e chỉ thấy man mác buồn thui
Cháu biết 1 ông ngoài 60, con cháu đuề huề hết rồi, gặp 1 em hơn 20 tuổi. Về nhà cứ một mực đòi ly dị vợ vì cho rằng đã gặp được 1 nửa đích thực. Con cháu gàn mãi mà không được :D

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Buồn thật. Nên đón Cu Dũng về. Cũng nên lo về kt cho Huyền nữa. Bù đắp cho người đẻ con cho Tuấn, yêu thương và nuôi dạy con cho Tuấn.

buicongchuc

Xì hơi lốp
Tuấn nó hút gái như nam châm hút sắt bác ạ.
Nó tâm sự với em lúc ấy giọng cũng đều đều như những lần kể khác với những người phụ nữ khác.
Chắc cũng tại em nhạy cảm nên hơi quá lên chăng? .
Bị pn bám nhiều khi cũng mệt phết, mình bám gái thì đc, chứ gái bám mình nguy hiểm vãi :)

buicongchuc

Xì hơi lốp
Đi trị xạ về mệt bỏ bu còn sức đâu mà chén.

Lemica

Xe tăng
Gái chọn chồng trai đào hoa phải chấp nhận bản tính con người đó thì mới thuận sống lâu dài chứ ghen tuông quá thì chả sớm muộn gì cũng tan.

Phụ nữ lấy chồng bằng hoặc sát tuổi thì thường sướng trước, khổ sau. Do sinh đẻ, lo toan con cái thì tầm 35-40 trở ra sẽ trở nên già hơn người chồng cùng tuổi.

Cô gái trong câu chuyện trên gặp phải hai nỗi bất hạnh như trên nhưng âu cũng là do cô ấy lựa chọn.

Trai mà đào hoa cũng chẳng sướng gì, có nhiều người yêu mình nhưng mình khó mà tìm được một người mình yêu sâu sắc và lâu dài. Giống như ngày nào cũng ăn nhiều món ngon thì có lúc nào đó sẽ chả thấy món nào là ngon hết.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Cháu biết 1 ông ngoài 60, con cháu đuề huề hết rồi, gặp 1 em hơn 20 tuổi. Về nhà cứ một mực đòi ly dị vợ vì cho rằng đã gặp được 1 nửa đích thực. Con cháu gàn mãi mà không được :D
60 gặp 20 thì đúng là đích thực rồi :D . Dc vài năm nó bòn ít của rồi nó tìm ty đích thực của nó thôi. Chả hiểu sao e thấy câu “môn đăng hậu đối” luôn luôn đúng. Tình yêu luôn phải có sự tương đồng, từ trình độ, văn hoá, tuổi tác, lối sống đến tiền bạc...

thanhthanh.sht

Xe tải
Đọc câu chuyện mà thấy buồn! Hi vọng mẹ của Dũng sớm tìm lại đc sức khỏe và hạnh phúc(dù sao phụ nữ và con cái cũng luôn là sự thiệt thòi trong hôn nhân đổ vỡ)

Ớt xanh

Xe điện
Gái chọn chồng trai đào hoa phải chấp nhận bản tính con người đó thì mới thuận sống lâu dài chứ ghen tuông quá thì chả sớm muộn gì cũng tan.

Phụ nữ lấy chồng bằng hoặc sát tuổi thì thường sướng trước, khổ sau. Do sinh đẻ, lo toan con cái thì tầm 35-40 trở ra sẽ trở nên già hơn người chồng cùng tuổi.

Cô gái trong câu chuyện trên gặp phải hai nỗi bất hạnh như trên nhưng âu cũng là do cô ấy lựa chọn.

Trai mà đào hoa cũng chẳng sướng gì, có nhiều người yêu mình nhưng mình khó mà tìm được một người mình yêu sâu sắc và lâu dài. Giống như ngày nào cũng ăn nhiều món ngon thì có lúc nào đó sẽ chả thấy món nào là ngon hết.
Đôi ấy lẽ ra không gặp, không yêu lại tốt cho cả hai bác nhỉ

OxIT

Xe buýt
Vợ cũ bệnh tật vậy sao nó không nuôi con ?