[Funland] Gặp lại Crush

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Ngày xửa Cấp 3, Em hàng xóm bằng tuổi sao mà xinh thế, vừa xinh và đẹp lại còn thơm lừng, đứng trước em mà mình tê cả người .

Hết Đại học gặp lại, ôi sao em già thế, chả còn cái hương sắc ngày lào. Gặp em mà cảm giác ngày xưa bay mẹ đâu mất. thua đứt đuôi máy em bé hơn tuổi.

Hóa ra, đàn ông chung thủy lắm, chỉ yêu gái 20 thôi
Ngày hs c3 em chui bụi tre rình xem 2 chị em hàng xóm tắm truồng đêm Hè ở giếng khoan unicef: có vùng đen nhánh nổi rõ trên nền da trắng hồng, có chỗ thì tròn lẳng. Cô chị hơn em 1t, cô em kém em 2t. Cô em hay sang nhà em chơi vì vừa là hàng xóm lại học cùng em trai em: da trắng hồng, lúc nào cũng toả ra hương thơm của da thịt trinh nguyên. Cách đây 2 năm biết cô em lấy chồng và làm chủ tiệm may bên Đông Anh, em mò sang chơi... Ôi, thời gian thật tàn nhẫn...

Khánh Ngọc

Xe container
Mợ thật là :)):)):)) Em thì không mong muốn gặp lại người cũ đâu, chẳng may gặp thì ngồi cafe một lúc thôi. Nhìn vẫn thấy còn phong độ nhưng chả có cảm xúc gì giống ngày xưa.
Riêng với ng cũ thì em hạn chế gặp riêng nhất có thể. Rất dễ hiểu lầm nên cứ tránh cho an toàn ạ.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Em kể chuyện thật của em.
Họp lớp sau nhiều năm ra trường. Anh bạn cùng lớp alo điện thoại bảo đi gặp nhé (Anh ý ko phải crush đâu ạ). Anh ý bảo Anh nhớ ngày xưa hồi đi học, tóc em dài óng ả, 2 mắt to và đen lay láy, má lúc nào cũng ửng hồng....
Và kết quả họp lớp năm đó em chẳng đi...
Haizz
Nhìn avatar má mợ vẫn ửng hồng như tuổi dậy thì ngày RTr :)) À, hình như mợ học Kiến Hà 92 hoặc 93 phỏng?

stone_lamp

Xe điện
Em 7 x đây mà nhìn thấy các em nyc ngày xưa qua fb hay ngoài đời đều đáng yêu, cũng tự hào mình biết chọn. Gặp nhau ở lớp học chung thì vui hơn vì ríu rít.
Tuyệt nhiên ko tơ tưởng gì vì em đã cho qua là qua luôn.

kaku223223

Xe tăng
Ngày hs c3 em chui bụi tre rình xem 2 chị em hàng xóm tắm truồng đêm Hè ở giếng khoan unicef: có vùng đen nhánh nổi rõ trên nền da trắng hồng, có chỗ thì tròn lẳng. Cô chị hơn em 1t, cô em kém em 2t. Cô em hay sang nhà em chơi vì vừa là hàng xóm lại học cùng em trai em: da trắng hồng, lúc nào cũng toả ra hương thơm của da thịt trinh nguyên. Cách đây 2 năm biết cô em lấy chồng và làm chủ tiệm may bên Đông Anh, em mò sang chơi... Ôi, thời gian thật tàn nhẫn...
thà đừng sang, còn mơ đẹp giấc mơ vùng đen ;))

sang rồi, h vùng đen lại thành ác mộng =))

Khánh Ngọc

Xe container
Nhìn avatar má mợ vẫn ửng hồng như tuổi dậy thì ngày RTr :)) À, hình như mợ học Kiến Hà 92 hoặc 93 phỏng?
Em Kiến 92 ạ. He he giờ u50 rồi. Ảnh ảo lắm. Lão đừng tin.

V.T.K

Xe điện
Nông thôn thường vậy chứ trên thành phố phụ nữ có điều kiện chăm chút hình thức nên đi họp lớp các lão ý dù đảo ngói, đeo răng giả nhưng cái bụng to không dấu đi đâu được nên trông già lắm. :(
Á à, chui vào đây chê bôi anh em nhá!!!!
Thảo nào nay đi qua hàng bông gặp cái xe cứu thương lại nhớ ra....
Sao em ra ngoài gặp pn kém tầm 3-4 tuổi toàn nhỡ mồm chào bằng chị nhỉ? Thật.

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Cờ rợt của e sau 20 năm tuy đã 4 mặt con nhg nó cứ phây phây, họp lớp lần nào cũng ngồi cạnh nhau rồi nhấm nháy đi nhà nghỉ nhưng e chỉ tiếp chuyện chút chút rồi tìm cách lỉnh ra về trước
Vợ cụ cũng có nick OF ạ?

starsn

Xe điện
Á à, chui vào đây chê bôi anh em nhá!!!!
Thảo nào nay đi qua hàng bông gặp cái xe cứu thương lại nhớ ra....
Sao em ra ngoài gặp pn kém tầm 3-4 tuổi toàn nhỡ mồm chào bằng chị nhỉ? Thật.
Cụ làm như cụ bở lắm :D Các chị có nhòm thì nhòm các em U30 chứ chắc gì đã để ý đến cụ :)

Roman

Xe điện
hôm nay em gặp lại crush các bác ạ. Em vẫn nhớ cách đây 20 năm crush hát rùi đánh đàn guitar hát bài tuổi hồng thơ ngây. Cờ rút biết ít nhất 3 nhạc cụ là piano, guitar và sáo, đàn tranh có học nhưng ko tới.
Có đận hơn tháng hầu như tuần 3 lần em ngồi với cờ rút cafe triệu việt vương, dáng cờ rút khiến bao anh hào ngơ ngẩn.
Giờ cờ rút tội quá, em ngắm mãi mới ra. Có nét buồn nào đó man mác của thời cuộc. Hỏi thì đã bảo gần 15 năm nay ko chơi đàn nữa, cũng ko hát tập trung 3 con vất vả mưu sinh nuôi 1 chồng cờ bạc.
Thời gian dã man các cụ nhỉ. Nó có thể diệt vong, triệt tiêu phần lớn ước mơ của con người :(
Không biết các cụ gặp lại cờ rút thì cảm xúc thế nào?
Ps: Em nhiều cờ rút nên mỗi người một cảm xúc :(
Tốt nhất cụ đừng dở ra. Chứ thời gian và mấy cái rơ móc làm crus của cụ nó bèo nhèo lắm rồi. Không được như tưởng tượng hồi xưa đâu. :))

thaibom

Xe buýt
Cụ ở Hà Lội mà không biết món đặc sản điền vào chỗ trống thì vứt! 😁

huyhung123

Xe điện
hôm nay em gặp lại crush các bác ạ. Em vẫn nhớ cách đây 20 năm crush hát rùi đánh đàn guitar hát bài tuổi hồng thơ ngây. Cờ rút biết ít nhất 3 nhạc cụ là piano, guitar và sáo, đàn tranh có học nhưng ko tới.
Có đận hơn tháng hầu như tuần 3 lần em ngồi với cờ rút cafe triệu việt vương, dáng cờ rút khiến bao anh hào ngơ ngẩn.
Giờ cờ rút tội quá, em ngắm mãi mới ra. Có nét buồn nào đó man mác của thời cuộc. Hỏi thì đã bảo gần 15 năm nay ko chơi đàn nữa, cũng ko hát tập trung 3 con vất vả mưu sinh nuôi 1 chồng cờ bạc.
Thời gian dã man các cụ nhỉ. Nó có thể diệt vong, triệt tiêu phần lớn ước mơ của con người :(
Không biết các cụ gặp lại cờ rút thì cảm xúc thế nào?
Ps: Em nhiều cờ rút nên mỗi người một cảm xúc :(
Gái biết đàn làm gì cụ, hi. E là dẹp, ko yêu đương gì!

Mzc

Xe điện
Em có mấy em người yêu cũ nhưng k liên lạc. Có khi vài năm chỉ nhắn 1 cái tin hỏi sức khoẻ hoặc chúc mừng sinh nhật. Đỡ phức tạp cho người và cho mình vì ai cũng có gia đình rồi.

Mà lạ cái, tất cả đều sống trong một thành phố. Hà Nội chật thì chật thật, nhưng cũng đủ rộng để không vô tình gặp lại trong suốt 20 năm, dù chỉ lướt qua.

Cuộc đời thật lạ các cụ ạ. Chả liên quan gì, vô tình gặp rồi yêu. Đắm đuối bên nhau nhiều năm, chia tay cái mà thành người dưng luôn. Không gặp lại dù chỉ 1 lần, dù vẫn loanh quanh ở góc đó của thành phố này đã 20 năm :)).

Chỉnh sửa cuối:

tieunhilang

Xe điện
Không mua xe có cửa sổ trời là có lỗi với Santa Cờ Rút cụ ạ!

Cờ Rút nhất định bắt em đưa đi ra bờ Hồ Tây ôn kỉ niệm chứ k chịu vào khách sạn. Em phi xe ra bãi cỏ cạnh Phủ Tây Hồ, cũng có một loạt xe đỗ ở đó, chắc cũng ôn kỉ niệm giống em, nhưng tuyệt nhiên họ chỉ ngồi trong xe.
Giờ em mới thấy chết dở. Để máy nổ thì ồn ào, tắt máy thì bí, kéo cửa sổ thì lộ. .. Còn các xe kia ... người ta kéo cửa sổ trời các cụ ạ.

Hoá ra xe thiết kế cửa sổ trời để phục vụ các cụ gặp lại Cờ Rút. Em biết thì muộn rồi các cụ ạ