[Funland] Gặp lại Crush

XPQ

Xe cút kít
Em kể chuyện thật của em.
Họp lớp sau nhiều năm ra trường. Anh bạn cùng lớp alo điện thoại bảo đi gặp nhé (Anh ý ko phải crush đâu ạ). Anh ý bảo Anh nhớ ngày xưa hồi đi học, tóc em dài óng ả, 2 mắt to và đen lay láy, má lúc nào cũng ửng hồng....
Và kết quả họp lớp năm đó em chẳng đi...
Haizz

Anh nhớ ngày xưa là một chuyện. Anh thấy ngày nay thế nào là chuyện khác. Thằng đấy hơi vụng. Nếu thi về môn thật thà thì anh 10 điểm. Còn thi về môn thị lực thì 2 điểm. :D:D:D:D:D

ubisapro

Xe trâu
Không ạ, số em lấy phải vợ trẻ đẹp, lại còn vui tính nên về nhà vui phơi phới. Lấy vợ thì thần thái vợ quan trọng ạ. Mà thần thái vợ thì do mình là chính 😌
Vợ cụ hết ngồi cạnh chưa vậy? :D

Khánh Ngọc

Xe container
Anh nhớ ngày xưa là một chuyện. Anh thấy ngày nay thế nào là chuyện khác. Thằng đấy hơi vụng. Nếu thi về môn thật thà thì anh 10 điểm. Còn thi về môn thị lực thì 2 điểm. :D:D:D:D:D
Ha ha. Lão Anh lại động viên nhau. Nhưng sau này tụi em có nhìn thấy nhau trên fb. Nên gặp ko sửng sốt lắm. Nhưng một sự thật ko thể chối cãi được rằng các bạn nữ già nhanh hơn các bạn nam.

XPQ

Xe cút kít
Ha ha. Lão Anh lại động viên nhau. Nhưng sau này tụi em có nhìn thấy nhau trên fb. Nên gặp ko sửng sốt lắm. Nhưng một sự thật ko thể chối cãi được rằng các bạn nữ già nhanh hơn các bạn nam.
Các bạn nữ nom chín hơn các bạn nam. Già là một khái niệm có tình chủ quan thôi.

anhtrangvn

Xe tăng
Nắm bắt hình bóng crush như nắm bắt một chiếc bóng, nắm bắt một làn hương... :D

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Không ạ, số em lấy phải vợ trẻ đẹp, lại còn vui tính nên về nhà vui phơi phới. Lấy vợ thì thần thái vợ quan trọng ạ. Mà thần thái vợ thì do mình là chính 😌
Chuẩn luôn ạ

trinhpcl

Xe tăng
May quá em chả crush ai, trẻ không yêu già hối hận...crush làm gì cho mệt 🤣🤣🤣

Ếch

Xe tăng
E hư sớm, có cờ lút từ cấp 1, lên đến ĐH cũng toàn cờ lút dừ, bằng tuổi hoặc kịch kim là kém 1 tuội. Giờ gấu trỏe khỏe hơn nên nhìn cờ lút chỉ thở phào nhẹ nhõm hehe.
Cờ lút say đắm nhất giờ sống tây, yoga tập tành cả ngày, body ngon vãi nhưng mặt thì ko đỡ được thời gian, haizz u50 hết rồi.

Dr.Teng

Xe buýt
Nuôi chồng nghiện thì khổ cờ rút rồi. Coi như hết đời rồi cụ ạ.

Mợ_Toét_2710

Xe điện
hôm nay em gặp lại crush các bác ạ. Em vẫn nhớ cách đây 20 năm crush hát rùi đánh đàn guitar hát bài tuổi hồng thơ ngây. Cờ rút biết ít nhất 3 nhạc cụ là piano, guitar và sáo, đàn tranh có học nhưng ko tới.
Có đận hơn tháng hầu như tuần 3 lần em ngồi với cờ rút cafe triệu việt vương, dáng cờ rút khiến bao anh hào ngơ ngẩn.
Giờ cờ rút tội quá, em ngắm mãi mới ra. Có nét buồn nào đó man mác của thời cuộc. Hỏi thì đã bảo gần 15 năm nay ko chơi đàn nữa, cũng ko hát tập trung 3 con vất vả mưu sinh nuôi 1 chồng cờ bạc.
Thời gian dã man các cụ nhỉ. Nó có thể diệt vong, triệt tiêu phần lớn ước mơ của con người :(
Không biết các cụ gặp lại cờ rút thì cảm xúc thế nào?
Ps: Em nhiều cờ rút nên mỗi người một cảm xúc :(
E chả có cờ rút nào, may thế chứ

Lucas_lee

Xe tăng
Đề tài thú vị quá. Cảm xúc lúc gặp lại cờ rút nó vẫn là cái j đó khó tả

Leanh65

Xe container
hôm nay em gặp lại crush các bác ạ. Em vẫn nhớ cách đây 20 năm crush hát rùi đánh đàn guitar hát bài tuổi hồng thơ ngây. Cờ rút biết ít nhất 3 nhạc cụ là piano, guitar và sáo, đàn tranh có học nhưng ko tới.
Có đận hơn tháng hầu như tuần 3 lần em ngồi với cờ rút cafe triệu việt vương, dáng cờ rút khiến bao anh hào ngơ ngẩn.
Giờ cờ rút tội quá, em ngắm mãi mới ra. Có nét buồn nào đó man mác của thời cuộc. Hỏi thì đã bảo gần 15 năm nay ko chơi đàn nữa, cũng ko hát tập trung 3 con vất vả mưu sinh nuôi 1 chồng cờ bạc.
Thời gian dã man các cụ nhỉ. Nó có thể diệt vong, triệt tiêu phần lớn ước mơ của con người :(
Không biết các cụ gặp lại cờ rút thì cảm xúc thế nào?
Ps: Em nhiều cờ rút nên mỗi người một cảm xúc :(
Hiz, em vô tình gặp rồi ân hận mãi đến bi giờ. Dù sau đó có chủ động gặp lại lần nữa thấy cũng đỡ hơn. Thế nên cụ cứ gặp vài lần nữa mắt nó quen có khi lại thấy như xưa:(