[Funland] "Gần 10,000" điện thoại Bphone bán ra ở đâu"

SuBong2018

Xe hơi
Lũ cua trong chậu mà.

Con nào ngoi lên là bị kéo xuống ngay.

Lý do thì lúc nào cũng có, nào là ghét nổ, nào là bán đắt, nào là sản phẩm không thuần Việt... nhưng lý do thật sự là éo muốn thằng nào hơn mình, căm hận trước thành công và hả hê với thất bại của thằng khác.
vãi các cụ, bán hàng cho người Việt thì đừng lừa dối thôi. B1 thì ảnh chụp ăn cắp của hãng khác nhưng tung hô là của mình. B2 thì được cái nhà máy vớ vẩn được thời gian lâu đâu, soi ra toàn người đi thăm nhà máy là người của bkav, rồi nhân viên đi mua điện thoại để pr, B3 thì đuocwj lắp ráp của thằng uy tín nhưng ko thấy đâu. vậy là lừa người Việt hay gì ???

taitien1

Xe tải
Bác quảng ko sử dụng chiêu trò nhỉ, Báo giá 10tr, khuyến mãi đợt đầu còn 6tr!

BRIA

Xe tải
Mời cơ quan thuế vào là biết bán đi đâu thôi :D

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Viền mạ thằng này khá tốt, tốt hơn cả iphone 6,7,8+, dùng mà không dán dùng ốp rỗ ngay, mẹ thằng iphone đắt chất liệu vỏ như lol. Em đang dùng cả 2 lên em chém nhé :D

ubisapro

Xe trâu
Đối với e, 0,1,2,3.... cũng gần 10000;))

Michael J

Xe điện

AT76

Xe điện
Trước đây, tôi cũng nghĩ do cá nhân anh Quảng Nổ quá nên nhiều người ghét. Sau rồi xem lại mới thấy hả hê trước những thất bại của người khác là một đức tính truyền thống của cộng đồng chúng ta. Hồi bác Huyên Vinaxuki triển lãm chiếc xe ô tô đầu tiên ở Giảng võ, tôi thấy người ta hả hê thế nào khi nhìn thấy nắp capo xe bật lên một chút khi xe vượt qua gờ giảm tốc. Đối với Vinaxuki, có lẽ sự hả hê độc địa đó không giết chết họ mà là nguyên nhân khác. Đến giờ Vingroup, với cách tiếp cận hoàn toàn khác, nhưng cũng sinh ra cả một tầng lớp Anti, liên tục đả phá rất nhiệt tình, thái độ đả phá rất rõ nét chứ không còn chỉ là nhận xét, bình luận đơn thuần. Vin họ có sức mạnh của họ, chưa chắc đả phá, nhận xét cay nghiệt đã đánh gục được họ. Nhưng có lẽ tác hại nhiều nhất, hay nói cách khác là thành công nhất của giới anti là đối với BKAV và sản phẩm Bphone. Có thể có những lỗi kỹ thuật, có thể cách tiếp cận chưa phù hợp. Thế nhưng nguyên nhân chính bóp chết Bphone chính từ những chỉ trích cay nghiệt của giới Anti này.
Trước đây tôi nghĩ anh Quảng Nổ quá. Nhưng sau khi anh ra tiếp tục các đời Bphone ngay cả khi không bán được và bị ném đá, tôi khâm phục tâm huyết và sự kiên trì của anh. Mong là anh sẽ thành công và được người Việt ủng hộ, dù tôi không mua do vẫn dùng Iphone cũ và quen với IOs rồi.

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Dạ ! Ông ơi......không ai chê bai hay kỳ thị gì cả............cái chúng tôi cần ! Là một sản phẩm phù hợp với người dân, phù hợp với phân khúc, và lời nói với sản phẩn là đi cùng nhau cụ ạ ! Người ta ghét cái nổ ạ ! Nói không đúng với thực tế ạ ! Hau nói cách khác " Sản phẩm Ngon - Bổ - Rẻ " cụ có kịp hiểu không ? Tiền nhân dạy rồi " Đẹp mắt ta , ra mắt người " em nói vậy cụ đừng bó nó trong cái nhìn ạ......là em ứ thèm nói nữa đâu ạ ! Thanks! cụ ạ...cụ cũng đang kỳ thị tình của người Việt đấy cụ ạ ! Em không thấy cái gì hay trong com của cụ ạ !
Xã hội này nhiều người và nhu cầu cũng khác nhau cụ ạ, có thể Quảng chưa làm ra được đúng cái cụ cần, hoặc Quảng không nói đúng được cái cụ đang muốn nghe. Có thể cụ thích Ngon Bổ Rẻ, nhưng chưa chắc người khác đã thích thế. Tuy nhiên, không yêu thì đừng nói lời cay đắng. Không vì họ không thỏa mãn được mình mà sinh ra thù gét họ.

Thần Ăn.Thánh Ngủ

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng thắc mắc từ thủa hồng hoang của sản phẩm, mong lắm thấy 1 người dùng để em được xuýt xoa sản phẩm cuẩ người Việt, ng Việt đang dùng.:D
Vào lá cải Vnexpress ô tô Vin và Bom phone toàn thấy bình luận nâng bi nhau của bọn 3 củ mà chán chả muốn đọc, vì biết ngay chúng nó bình luận như nào :D.

SuBong2018

Xe hơi
Vào vnexpress thì cụ phải đọc của bphone mới thấy nâng bi lộ liễu... nhưng khó thấy ai dùng ở ngoài để chiêm ngương.