[Funland] Game đọ TK của hai cụ Lee Saker và Lucifer2306

Trạng thái
Thớt đang đóng

HI_CLASS

Xe điện
Đã nộp xong rồi cụ. Các cụ thật là vô tiền khoáng hậu! Chúc các cụ sức khỏe. E nghĩ cụ Má phị ko nộp, nhưng e sai rồi, e xin lỗi cụ nhá!!!
Vag. E cũng xloi cụ Má tuy có phị nhưng rất đẹp zai. Đấy! Đã nói là phải chơi ntn chứ.

Mzc

Xe điện
Thi thoảng em cũng bảo vợ gửi tiết kiệm độ chục tỏi thôi nhưng tầm đó thoả thuận lãi suất với ngân hàng được rồi mà sao cụ gửi thấp thế?

Ồ, tôi cảm ơn bác đã chekc rất nhanh!
Tôi cũng đã thực hiện việc của mình.
Chúc bác và các bác trên này đặc biệt là bác Lee Saker ngày cuối tuần vui vẻ.
Xin phép ko tất nhiên rồi với như mọi khi.😂
Cảm ơn bác nhiều, em chờ bên quỹ báo em sẽ xin phép đóng thớt này lại.

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Ồ, đến thời điểm này sau khi dành cả buổi chiều theo dõi trận đấu kinh điển giữa A hùng xa lộ bác Lee Saker và siêu nhân đệ nhất mõm Lucifer2306 thì kết quả gần như đã hiện rõ và như thường lệ hệ ba hoa chích chòe đã lặn mất. Cánh chúng tôi hiểu rằng giá trị vẫn luôn là giá trị như ở một còm nào đó về bất động sản tôi cũng đã nói rằng khi thị trường sôi động thì vàng mứt lẫn lộn nhưng khi siết chặt cái là biết nhau ngay. Đọc các còm của đệ nhất Lucifer2306 tự nhiên tôi lại thấy một hình bóng của đệ nhị Trần Tuệ Quang và theo kiến thức hạn hẹp của mình tôi thấy đây chính là một người thì vui quá các bác ah. Tất nhiên, dám nói dám chịu nhờ các chã check giúp nếu ko phải một người thì tôi xin nhận sai và trích 10tr ủng hộ quỹ vì cộng đồng coi như là học tinh thần hào sảng của bác Lee Saker vậy.

Tất nhiên rồi, tinh thần hay niềm tin là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ chính là quan điểm của nhiều bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về việc ẩn mình chém gió sau bàn phím nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi vì đó là tôi mà phải ko nào.
Hoan hô bác.
Vậy là, quỹ Vì cộng đồng của ô phăn - vốn luôn thiếu tiền -, chí ít là có cơ hội tăng thêm 10 triệu cho các cháu vùng xa.

nvk155

Xe điện
Không phải đặt chỗ làm gì, đến 19:00 tối nay mà đối thủ không phản đòn em tự nhận phần thắng và góp thêm 10 triệu nữa vào quỹ từ thiện. Khả năng đang đi soi cầu để thả con đề rồi, sau 19:00 mới biết ai giàu hơn ai.
cụ Đợi cụ Lee cả thể

dongnat123

Xe container
Em hóng nốt 10 củ của cụ Má Phị được xác nhận

nvk155

Xe điện
Sau khi đóng pic bác mở pic cảm ơn và để bà con góp thêm một chút nữa cho các cháu.
Góp thì cứ góp thôi cụ, cần gì phải đợi, ai lại mở thớt kêu gọi từ thiện trong quán ☕. Mà thớt này đằng nào cũng bị đóng nên góp ko lộ danh tính.

Pvsc

Xe ba gác
Tay Lu các cụ đào rồi, cụ Lee thì em thấy đâu đó tầm 2018 cụ ấy có khoảng 4 tỏi, em muốn hỏi thăm
sư phụ cụ ấy là ai, mà sau 4 năm lại chơi đẹp thế này? Em cũng muốn bái sư quá, có cụ nào biết cụ Lee ở đâu không, cho em hóng theo với? Em hỏi thật ạ.
K học được đâu,
Dù cụ ấy làm giàu từ chứng, coin, bđs hay bố vợ :) thì cụ cũng k thể học đc

manhcsic

Xe Cứu Trợ
Góp thì cứ góp thôi cụ, cần gì phải đợi, ai lại mở thớt kêu gọi từ thiện trong quán ☕. Mà thớt này đằng nào cũng bị đóng nên góp ko lộ danh tính.
Cụ có đọ.... Xiền không ;))

minhmo

Xe cút kít
Ồ, đến thời điểm này sau khi dành cả buổi chiều theo dõi trận đấu kinh điển giữa A hùng xa lộ bác Lee Saker và siêu nhân đệ nhất mõm Lucifer2306 thì kết quả gần như đã hiện rõ và như thường lệ hệ ba hoa chích chòe đã lặn mất. Cánh chúng tôi hiểu rằng giá trị vẫn luôn là giá trị như ở một còm nào đó về bất động sản tôi cũng đã nói rằng khi thị trường sôi động thì vàng mứt lẫn lộn nhưng khi siết chặt cái là biết nhau ngay. Đọc các còm của đệ nhất Lucifer2306 tự nhiên tôi lại thấy một hình bóng của đệ nhị Trần Tuệ Quang và theo kiến thức hạn hẹp của mình tôi thấy đây chính là một người thì vui quá các bác ah. Tất nhiên, dám nói dám chịu nhờ các chã check giúp nếu ko phải một người thì tôi xin nhận sai và trích 10tr ủng hộ quỹ vì cộng đồng coi như là học tinh thần hào sảng của bác Lee Saker vậy.

Tất nhiên rồi, tinh thần hay niềm tin là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ chính là quan điểm của nhiều bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về việc ẩn mình chém gió sau bàn phím nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi vì đó là tôi mà phải ko nào.
Tôi chưa bao giờ quất còm của ông này.
Nhưng hôm nay tôi quất lại vì có thêm 10tr vào quỹ vì cộng đồng.
Được như vậy cũng đáng.

nhatthang

Xe Cứu Trợ
Cụ Siêu chã cho em hỏi. Vì mục đích dọn rác cho diễn đàn, có rất nhiều cụ mong muốn BĐH xóa nick Lucifer 2306. Căn cứ vào nội quy diễn đàn, liệu ước nguyện đó có thể thành hiện thực được ko ạ?

kamaz.rus

Xe tải
Cụ Siêu chã cho em hỏi. Vì mục đích dọn rác cho diễn đàn, có rất nhiều cụ mong muốn BĐH xóa nick Lucifer 2306. Căn cứ vào nội quy diễn đàn, liệu ước nguyện đó có thể thành hiện thực được ko ạ?
Cần gì xoá hả cụ, sau thớt này mà cụ lu vẫn còn dùng Nick đó tiếp thì e mới nể.

Trạng thái
Thớt đang đóng