[Funland] Game đọ TK của hai cụ Lee Saker và Lucifer2306

Trạng thái
Thớt đang đóng

Maihong_

Xe điện
Đói lòng xào dưa hay tái chanh hả mợ???
Kể cả cụ Luci có nhiều xèng hơn thì với kiểu khing người thì chắc chỉ trọc phú thôi.
Em đói bụng thôi. Đói thì ăn gì cũng ngon mà. Em cũng k quan tâm ai nhiều hơn ai, tự nhiên đc tag vào thớt, thấy xôm quá thì hóng xem các cụ ấy đấu nhau thôi ạ

Anhdex

Xe tăng
Còn tay x1000 nữa sao ko va phải cụ thớt nhỉ 😬

Ồ, đến thời điểm này sau khi dành cả buổi chiều theo dõi trận đấu kinh điển giữa A hùng xa lộ bác Lee Saker và siêu nhân đệ nhất mõm Lucifer2306 thì kết quả gần như đã hiện rõ và như thường lệ hệ ba hoa chích chòe đã lặn mất. Cánh chúng tôi hiểu rằng giá trị vẫn luôn là giá trị như ở một còm nào đó về bất động sản tôi cũng đã nói rằng khi thị trường sôi động thì vàng mứt lẫn lộn nhưng khi siết chặt cái là biết nhau ngay. Đọc các còm của đệ nhất Lucifer2306 tự nhiên tôi lại thấy một hình bóng của đệ nhị Trần Tuệ Quang và theo kiến thức hạn hẹp của mình tôi thấy đây chính là một người thì vui quá các bác ah. Tất nhiên, dám nói dám chịu nhờ các chã check giúp nếu ko phải một người thì tôi xin nhận sai và trích 10tr ủng hộ quỹ vì cộng đồng coi như là học tinh thần hào sảng của bác Lee Saker vậy.

Tất nhiên rồi, tinh thần hay niềm tin là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ chính là quan điểm của nhiều bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về việc ẩn mình chém gió sau bàn phím nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi vì đó là tôi mà phải ko nào.
Chào bác

Chiểu theo nguyện vọng của bác. Em dùng tài khoản Admin check giúp bác, sau khi check logged in và Shared IPs Kết luận

Tài khoản Trần Tuệ Quang và tài khoản Lucifer2306 không hề liên quan. Cảm ơn bác đã có tinh thần với Quỹ OF vì cộng đồng!

phamhungbs

Xe điện
Em vào hóng muộn quá. Hâm mộ cụ Lee Saker đẹp trai.

Bemagauvn

Xe điện
Stk thật thì đưa ra hay ko cũng ko sao vì đôi khi ko muốn đưa thông tin cá nhân. Nhưng cược 100tr mà ko góp được vào quỹ từ thiện 50 triệu thì ko hay lắm :D cả 2 cụ nếu giảng hoà thì mỗi người 50 tr vào quỹ đi, ko phụ lòng người hâm mộ.
Vâng, em cũng không ủng hộ các cụ ý lộ thông tin cá nhân và liên quan đến tài khoản. Cụ Lu xi phơ cứ đòi phải show online nên cụ Li xa quê không đừng mới up.
nên em tán thành cách của cụ Li xa quê, gặp nhau có trọng tài - ai thua chung độ - 100tr đó nếu cụ Li xa quê thua chắc cụ ý cũng ủng hộ vào quỹ OF thôi!

Nhưng giờ mọi việc rõ ràng rồi và chắc cụ Lu xi phơ cũng không ủng hộ đồng nào đâu. Mặc dù thua!
Em biên lại diễn biến để các vụ theo dõi thôi ạ.

nvk155

Xe điện
Chào bác

Chiểu theo nguyện vọng của bác. Em dùng tài khoản Admin check giúp bác, sau khi check logged in và Shared IPs Kết luận

Tài khoản Trần Tuệ Quang và tài khoản Lucifer2306 không hề liên quan. Cảm ơn bác đã có tinh thần với Quỹ OF vì cộng đồng!

Đóng rồi vẫn cố vớt 10 củ. Tinh thần vì cộng đồng quả thật đáng nể.

comiki

Xe ba gác
Người OF
Quỹ OF nay ăn nên làm ra quá, thớt này giá trị thật :D

Kính các bác

Sau khi bác Lee Saker mong muốn đóng thớt và em đã trao đổi với bác ý thớt sẽ để đến 19h. Tuy vậy có một số tình tiết mới từ bác Má Phị nên em tạm chưa đóng thớt. Cho dù thớt có sai nội quy diễn đàn cũng như chưa đúng khi trao đổi với bác Lee Saker Nhưng vì để thớt thêm chút, các con nhỏ vùng cao trong đợt Sưởi ấm bản cao năm 2022 tới có thêm manh áo, quyển vở nên em tạm chưa đóng. Mong các bác thông cảm, em xin cảm ơn!

thuyhtt

Xe tăng
Min bảo em 19h vào chốt rồi kết thúc tranh luận nhưng em cũng chẳng biết nói gì, thôi thì chúc cụ Lucifer2306 thành công trong cuộc sống và sớm hiện thực hóa được những mục tiêu của mình vậy :D.
Cụ cho em xin cái ảnh cụ, đang hâm mộ cụ lại nghe các cụ khen đẹp trai :D.
Em mới thấy ảnh 2 của nợ của cụ thôi=)).

Đóng rồi vẫn cố vớt 10 củ. Tinh thần vì cộng đồng quả thật đáng nể.
Vâng, tuy có sai nhưng em tin các cụ các mợ phần lớn sẽ ủng hộ cách làm này của em bác nhỉ :)

Trạng thái
Thớt đang đóng