[Funland] Gái xấu vẫn có quà!

DUCHOPHE

[Tịch thu bằng lái]
Dạ, cụ thẩm hộ em, nếu thấy được em tự viết ạ, hihi. Nhuận bút dành 100% mời các cụ các mợ nhậu tơi tả ạ.
Em ủng hộ mợ.
Bất cứ cái gì do người VN sáng tạo ra em đều ủng hộ hết mình ( tất nhiên trong khả năng và nhu cầu của em )...:)

Jamebonds

Xe container
Hôm nay lại vào ngía cái thớt này. Công nhận mợ chủ viết cuốn hút thật.
Lại chăm comment - tương tác qua lại với các cụ trên này nữa. Có khi đề nghị mod làm cái room chat rồi mợ live chim trực tuyến cho các cụ hóng luôn một thể nhỉ
Mợ viết hay thật, nhưng nhả tơ chậm quá nên khó theo dõi

ChunhatEmlaychong

Xe đạp
Thực tình, mới đầu đọc còn hứng thú với cách mở bài của mợ Khem, nhưng càng đọc lâu càng thấy nhàm và mệt mỏi, cái văn phong khiêm nhường nhàn nhạt lặp đi lặp lại. Cái thủ thuật lùi 1 bước để tiến 2 bước bị lạm dụng quá nhiều ...

Đàn ông ở đây thì bưng bô cho mợ này, chắc phần nhiều vì tò mò và tâm lý thích có người phụ nữ tháo vát như thế này để hầu hạ. :))

Còn mợ Mun thì lại hợp ý tôi các cụ ạ. Phụ nữ xấu, đẻ ra con cũng xấu.

Hỏi khí không phải, các cụ ở đây giữa người phụ nữ Ngoại hình 5 và trí tuệ 10 với người phụ nữ Ngoại hình 10 và trí tuệ 5, các cụ sẽ chọn người nào ... Hay là mở 1 cái poll các cụ nhỉ :)))

Chỉnh sửa cuối:

Khem

Xe buýt
Thực tình, mới đầu đọc còn hứng thú với cách mở bài của mợ Khem, nhưng càng đọc lâu càng thấy nhàm và mệt mỏi, cái văn phong khiêm nhường nhàn nhạt lặp đi lặp lại. Cái thủ thuật lùi 1 bước để tiến 2 bước bị lạm dụng quá nhiều ...
Cảm ơn mợ đã nói hộ cõi lòng em, em cũng đang nhàm với chính bản thân mình đây ợ. Nhạt nhẽo kinh khủng ;).

Bằng chứng là em chẳng rặn ra thêm được chữ nào ạ. :))

Chỉnh sửa cuối:

ChunhatEmlaychong

Xe đạp
Cảm ơn mợ đã nói hộ cõi lòng em, em cũng đang nhàm với chính bản thân mình đây ợ. Nhạt nhẽo kinh khủng ;).

Bằng chứng là em chẳng rặn ra thêm được chữ nào ạ. :))
Thứ nhất, em là Male và nhỏ tuổi hơn Mợ
Thứ 2, cảm ơn Mợ đã bỏ công sức viết bài tại đây :D

kihoan

Đi bộ
Gái xấu nhưng kỹ thuật tốt thì khối anh vẫn chết đứ đừ

Snake master

Xe tăng
dạ không có gì mợ ạ. với cuộc sống và điều kiện của mợ được như vậy là niềm mơ ước của em và nhiều cụ mợ khác trên đây ạ
Cụ à, cái bài tổng kết bô lô ba la chồng yêu con chiều để nói về... mợ ấy mang tính chất fun thôi cụ ợ. Cuộc đời em sóng gió lắm. Cứ được dội vào đầu một đống quà đó thì đã hết xấu lâu rồi ợ. Có khi á hậu quý bà cũng nên ;)

Cảm ơn cụ về lời chúc. Dù sao em vẫn thấy vui vui và ấm áp :)

To cụ Snake ạ, em quên quote bài.

Cụ Snake master ới ời!

tmctuantrung

Xe máy
Gái xấu mà duyên (đào hoa nội tường) thì hơn ngàn lần gái đẹp.
Gái đẹp như hoa lan nở ban ngày vậy, rực rỡ, nhiều người biết mà ngắm nghía, thưởng thức, nhưng chỉ mỗi đẹp mà chẳng có gì khác níu giữ, gặp lúc trời nắng lại chóng tàn, đợi đến khi hoa rũ thì tất thảy bỏ đi, tưởng rằng là đào hoa nhưng chỉ là nhất thời (đào hoa ngoại tường), không lâu bền, đẹp mà vẫn lận đận tình duyên là vậy. Gái xấu mà duyên là hình ảnh của lan nở về đêm, vẫn rực rỡ, vẫn đẹp ngầm mà lại lâu tàn tựa như nét duyên, vì trong tối mà hiếm có ai thấy, gặp đúng người yêu hoa lại càng ngấm mà khó dứt ra được. Vậy tại sao những cô vợ xấu xí lại có được những người chồng trên cả tuyệt vời. Ấy là do đào hoa nội tường.

Khem

Xe buýt
Thứ nhất, em là Male và nhỏ tuổi hơn Mợ
Thứ 2, cảm ơn Mợ đã bỏ công sức viết bài tại đây :D
Dạ cụ. Em thì khá dừ rồi nhưng đã vào of thì ai cũng là cụ/mợ với em cả. Có mợ hơn con đầu của em xíu xiu thôi à nhưng em vẫn chém vui với mợ ấy. Fun là chính, tôn trọng nhau là quan trọng cụ ợ ;).

diahinh88

Xe máy
Ý của mợ chủ ở đây là gì vậy các cụ :D E đọc mà thấy mông lung quá.

Khem

Xe buýt
Dear cccm,
Khúc quẹo trong cuộc đời sắp tới mà em từng đề cập nó đến sớm hơn em tưởng. Cũng không dễ dàng gì cho một cặp vợ chồng không còn trẻ đón nhận cái mới. Quá nhiều việc để giải quyết và lo lắng. Em mong nhận được từ cccm 4 chữ này: Vững vàng tay lái.

Về thớt này, em xin tiếp tục hầu chuyện cccm trong khả năng cho phép ạ. Em chỉ xin phép tạm không buôn bán với cccm nữa, dành thời gian vào chuyên môn nhá ạ :D

Cảm ơn cccm quan tâm và dành nhiều lời động viên ạ. :)

Em xin gõ tiếp câu chuyện, coi như tản mạn về cuộc sống của em đi, chẳng có nhiều nội dung đâu ạ (em đọc lại, cũng tự thấy thế, hihi)...

Ba Ngơ

Xích lô
Dear cccm,
Khúc quẹo trong cuộc đời sắp tới mà em từng đề cập nó đến sớm hơn em tưởng. Cũng không dễ dàng gì cho một cặp vợ chồng không còn trẻ đón nhận cái mới. Quá nhiều việc để giải quyết và lo lắng. Em mong nhận được từ cccm 4 chữ này: Vững vàng tay lái.

Về thớt này, em xin tiếp tục hầu chuyện cccm trong khả năng cho phép ạ. Em chỉ xin phép tạm không buôn bán với cccm nữa, dành thời gian vào chuyên môn nhá ạ :D

Cảm ơn cccm quan tâm và dành nhiều lời động viên ạ. :)

Em xin gõ tiếp câu chuyện, coi như tản mạn về cuộc sống của em đi, chẳng có nhiều nội dung đâu ạ (em đọc lại, cũng tự thấy thế, hihi)...
Cậu tầu ngầm và Sói chơi lâu nên đủ biết, đủ hiểu khi mở bất cứ một thớt, một chủ đề nào ra dù đúng, sai, hay dở trên OF tgif không tránh khỏi gạch đá. Vậy cậu cứ viết, viết những gì đã và đang viết. Đừng bận tâm nhiều những gạch đá ;)