[Funland] Gái xấu vẫn có quà!

LeTai1979

Xe cút kít
Em cũng chung ý nghĩ với cụ. Những người phụ nữ tự nhận mình xấu thường ở khoảng điểm 7/10.8->
Em công nhận, mấy người cứ tự khen xinh em gặp bên ngoài cứ gọi là ngã ngửa ra luôn. :))

KhanhPK

Xe buýt
Nhẹ nhàng và ấm áp.

Cảm thấy chút ghen tị với những ai sống bên mợ, biết và nhất là được mợ chia sẻ.

Món quà của tạo hóa phát huy nhé=D>

Dancingwiththewind

Xe điện
Em cũng xấu nhưng em bắt chồng con em phải công nhận là em đặc biệt. Hâm mộ chị Khem đoạn 4 con. Em thích lắm mà điều kiện chỉ sinh đc 2 thôi.

Được gửi từ iPhone 6 - Otofun

kamikaze1281

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Tứ còn trẻ, chưa đến nỗi già lắm. Mới tròm trèm ngoài đầu ba nên Sư không dám với đâu mà gọi :P
haha em đã vừa già vừa xấu lại vừa bất tài nhưng có ưu điểm là tự tin đến mức ảo tưởng. Trong từ điển không có 2 chữ "không dám" mà chỉ có thích / không :))

LeTai1979

Xe cút kít
Với em đã là phụ nữ mặc nhiên đẹp. :D

Xe bọ xít

Xe container
Em tốt bụng (trên trăm) nên em giúp cụ:

Gái xấu, đáng ra không nên có quà. Nhưng cuộc đời cứ phang vào đầu cụ ấy hết quà này đến quà khác: Thi đỗ đại học, không cần chạy cũng có công việc tốt. Lương cao, bổng lộc nhiều, thăng tiến tốt, kết nạp Đ. sớm (hihi). 3 năm ra trường mua nhà riêng. Có người êu đẹp trai, nhà giàu. Kết hôn đẻ sòn sòn 4 đứa. Mẹ cú con tiên. Chồng yêu chiều, đi đâu cũng như hình với bóng. Chồng không (không chứ ko phải chưa) ngoại tình. Làm nhà hoành tráng cho bố mẹ đẻ. Được bố mẹ chồng và các chị chồng cưng chiều hết mực.

Em tổ hợp luôn giúp cụ đoạn về sau luôn, phòng cụ không có thời gian vào thớt.

Dự là sau này con dâu yêu chiều, con rể trân quý, cháu chắt đầy đàn cụ ợ.

Hị hị.
Phụ nữ thông minh đàn ông sẽ nể và tôn trọng, nếu đã yêu sẽ luôn bị cuốn hút vì ko nhàm chán!

Những gì Mợ đạt được thật là hoàn hảo và hoàn chỉnh!

Chúc mừng Mợ, chúc Mợ luôn hạnh phúc và viên mãn!

LeTai1979

Xe cút kít
E hơi giống Cụ chút, với E ko có phụ nữ xấu. chỉ có Phụ nữ đẹp và phụ nữ hơi khó coi , keke
Em thích phụ nữ thông minh, với em có là hoa hậu đi nữa mà đầu bí ngô cũng vứt. :))

Láu

Xe điện
Đúng là của cụ ạ. Em mà bị ném đá tơi tả là em bắt đền cụ. Tại cụ mà có cái topic này của em. Chứ không phải cụ dỗi là em dỗ đâu, hihi, em fun tí thôi ạ.

Em 4 cháu nên cccm biết ban ngày bận thế nào rồi ạ, nên chắc chỉ có tối em mới có thể viết liền mạch một chút hầu chuyện các cccm.

Em đã lên đây thì chấp nhận bị ném đá. Biết đâu mình mới sáng mắt ra, hị hị. Giống mẹ em hay gắt: mày cứ nghĩ hay. Mình tưởng là hay nhưng người khác thấy mình như con dở hơi thì sao? Thì em chịu, em rút kn. Nhưng em nói trước ạ, em chỉ rút kinh nghiệm những gì cccm nói đúng thôi nha.

Túm một cái lại là, just for fun. Em thích thì em viết thôi, chẳng vì mục đích gì rõ ràng cả. Cụ chồng em còn chẳng ngăn được cơ mà, hị hị

Vui lên các cụ ạ, chẳng có gì nghiêm trọng quá đâu ạ.
E chả biết mợ xấu hay xinh, nhg chuyện của mợ rất cuốn hút

tech

Xe máy
Chồng em rất ghét buôn dưa lê, bán dưa chuột, nhất là trên mạng mẽo thế này!
Nhưng anh ấy chắc chả biết Khem là ai đâu nhỉ? Em sắp tới bước vào khúc cua tay áo của cuộc đời, nên tâm trạng phấp phỏng lắm. Chả ngủ được em muốn hầu các cụ đôi ba câu chuyện nhạt.
Cứ bảo gái xấu không có quà. Nhưng không, gái xấu vẫn có quà!
Em là gái xấu!
Chả có gái xấu đâu mợ, chỉ có người khác chưa tìm ra cách nhìn cô gái đó để thấy đẹp thôi, theo em nghĩ là vậy. Chả lý gì phụ nữ lại được gọi là phái đẹp!

nvht

Xe điện
Mợ chủ quá là thông minh,lời văn rất cuốn hút đi vào lòng người cụ nhỉ...ở bên cạnh một người Pn thông minh luôn là HP.
Vừa thông minh, vừa xinh đẹp nữa thì trọn vẹn hơn.