[Funland] Gái chỉ thích mấy anh đại gia hào phóng.

Vie.ABC

Xe điện
" Đàn ông hào phóng. Luôn đẹp trai !

Mình chịu, không thể yêu được ai ki bo. Mình thích nhất đàn ông lúc họ rút ví nhanh như chớp và nói. Để anh !

Mình nghĩ , đàn ông không cần ướt át uỷ mị tình cảm như đàn bà. Chả cần nói gì bằng lời. Các anh hay nói bằng lời, thật ra là các anh lười, chả biết yêu mấy. Đừng tin!

Mình chỉ tin đàn ông yêu say mê ai , hâm mộ ai khi họ mở ví, sẵn sàng chi một khoản lớn trong tài khoản họ cho người yêu. Ngôn ngữ tình yêu của họ thường đơn giản dễ đọc lắm.

Anh yêu em , anh nhớ em , anh si mê em = em muốn gì anh mua , đây quà anh tặng em , hai đứa mình đi đâu chơi đi (anh mua vé đặt phòng ks trả tất cả các khoản lớn)

Nếu bạn là một phụ nữ đáng yêu , ngọt ngào dễ mến, bạn đương nhiên xứng đáng với đàn ông hào phóng.

Họ có niềm vui sướng được tặng bạn nhiều quà , tặng cho bạn vui, vì họ biết ơn, khi được yêu.

Mình thấy hào phóng rút ví nhanh là phẩm chất tốt đẹp của đàn ông , họ không tính toán so đo thiệt hơn, họ thường thích người yêu họ vui.

Họ thường rất tế nhị về tiền, họ thường không bao giờ để cho người yêu thiếu thốn.

Đàn ông hào phóng không cần phải mua cho bạn đồ hiệu , nhà cửa , xe cộ và cho bạn tài sản lớn.

Chỉ đơn giản là họ không tiếc với bạn điều gì , món gì trong tầm tay của họ.

Họ biết bạn cần tiêu gì để giúp bạn lúc khó khăn mà không cần bạn phải hỏi xin. Đấy là đàn ông hào phóng.

Mình chúc đàn bà nhận ra và yêu đàn ông hào phóng.

Đừng vì cô đơn dại dột giành trả mọi thứ, đừng tự mua vé , tự book phòng khi đi chơi với người yêu nhé. Hãy để bạn trai được thể hiện sự hào phóng.

Đàn bà, khổ nhất là yêu phải ông ki bo. Yêu người ki bo tự nhiên mình xấu gái .

Thật đấy! "

" Người chi tiền cho bạn chưa chắc là người yêu bạn nhưng người yêu bạn chắc chắn sẽ ko tiếc tiền vì bạn"

Nguồn : Giao Giao
Nguồn Đồng Nát ,Phết Liệu và Tào Lao chấm cơm !...

MAGIC LIFE

Xe buýt
"Em đẹp, em có quyền" thế thôi.
Các cụ có thích mấy e xấu như ma cấu không ? :))

CherryOne

Xe điện
Gặp a nhà giàu bụng phệ, tính khệnh khạng. Trong khi a nhà nghèo đẹp zai, chí lớn, có tài thì mợ chọn ai. Pn giờ khá thực dụng. Vẻ ngoài làm màu chỉ dụ được bọn khát ăn đói mặc ham vật chất thôi.
Có chí lớn và quyết tâm thì nó giàu luôn rồi cụ ạ chả có đâu mà nghèo.
Nhà giàu bụng phệ toàn ông già, già nhăn nhó, héo cả ra. Không tính ở đây

Gặp a nhà giàu bụng phệ, tính khệnh khạng. Trong khi a nhà nghèo đẹp zai, chí lớn, có tài thì mợ chọn ai. Pn giờ khá thực dụng. Vẻ ngoài làm màu chỉ dụ được bọn khát ăn đói
mặc ham vật chất thôi.
Nhà nghèo đẹp zai chí lớn có tài hình như nó trong chuyện cổ tích. Hoặc ngoài quán nước chỗ bến xe mỹ đình

u2000

Xe tải
Em ủng hộ quan điểm của mợ

loibuivan0118

Xe tải
Ban ngày thích a giàu, nhiều tiền, ban đêm thích anh nghèo nhưng 15cm45phut

Lỗ Đề Hạt

Xe tăng
Em ủng hộ quan điểm của mợ
Em ủng hộ .
Dell mẹ, mấy tay trên rằng dưới cát tút chép miệng chê chân dài/đại giá để làm ra vẻ ta đây thanh cao.

Già bụng phệ mà ví dầy nó có duyên ngầm của nó đấy. Phụ nữ xinh nó có quyền nằm ngửa với ai nó cảm thấy yên tâm, có cảm giác được báo bọc, che chở. Ví dày la một dạng niềm tin về độ bao bọc, yên tâm về kinh tế.

Tay thớt, sau bao nhiều lần mở thớt từ vấn tán gái mà ko khôn thêm tẹo nào. Chắc số chú quay tay cả đời rồi.

edc

Xe lăn
Cứ giàu đê. Gái nó sẽ tìm cách hãm hại bạn :))

sparta.leonidas

Xe cút kít
Em ủng hộ .
Dell mẹ, mấy tay trên rằng dưới cát tút chép miệng chê chân dài/đại giá để làm ra vẻ ta đây thanh cao.

Già bụng phệ mà ví dầy nó có duyên ngầm của nó đấy. Phụ nữ xinh nó có quyền nằm ngửa với ai nó cảm thấy yên tâm, có cảm giác được báo bọc, che chở. Ví dày la một dạng niềm tin về độ bao bọc, yên tâm về kinh tế.

Tay thớt, sau bao nhiều lần mở thớt từ vấn tán gái mà ko khôn thêm tẹo nào. Chắc số chú quay tay cả đời rồi.
Lỗ Đề Hột thô dưng thật. :D

bugsupporter

Xe hơi
Nhà nghèo đẹp zai chí lớn có tài hình như nó trong chuyện cổ tích. Hoặc ngoài quán nước chỗ bến xe mỹ đình
Có rất nhiều đó cụ, chắc cụ chưa có cơ hội gặp
Nhất là các bạn từ vùng quê lên HN, k có ai trợ giúp, bme nghèo, ăn k đủ...
Nhưng họ vẫn tự có nhà cửa, có cv tốt, có nhiều thứ nữa...
Nhưng đó là sự đánh đổi ít nhất là thời gian, may mắn trong lúc nghèo túng gặp đc e nào đó tốt (con số rất ít), còn lại các cô thực dụng tìm hết ng có đk trc rồi

butchikim

Xe ba gác
Cháu lâu lắm chả dùng ví, bảo sao... :D

Hết xăng

Xe tăng
Bây giờ hỏi các girl được 2 anh tán 1 lúc đê.
E ví dụ: cả 2 trường hợp đều chưa có gia đình nhé.
1 anh giàu có sẵn sàng phục vụ mọi nhu cầu cá nhân + vật chất.
1 anh đi xe đạp không có gì trong tay, lo ăn từng bữa.
Vậy cô ấy chọn anh nào?
Ở đây, e đang nói tới khởi đầu của sự quen biết và tán tỉnh. Chưa nhắc tới khoai chuối gì nhá.
Đ ô nhiều tiền thoáng tính ko quan trọng, mà là cực kỳ quan trọng. Nhưng em cũng từng vài lần thấy những em có được đk vậy rồi, mà vẫn dấm dúi zalo với mấy tay hlv gym hay mấy tay nghệ sĩ kiết. Dư vậy là sao

URAL CCCP

Xe ba gác
Tháp nhu cầu của chụy em nó cao vời vợi, có voi thường đòi thêm cả 2 bà trưng;));));))

tuongbminh

Xe buýt
Nhà nghèo chí lớn nhiều chứ cụ. E thấy số lượng cũng k nhỏ đâu.
Đúng như cụ nói, loại chí lớn thì đầy thiên hạ :D Giàu nếu tự mình đi lên thì ngoài chí chiếc ra phải có khả năng, sự nhạy bén, dám mạo hiểm dám liều và cả may mắn. Những người như vậy phải ngàn người may ra mới có 1.

t12a11g

Xì hơi lốp
Cũng như đàn ông chỉ thích gái xinh và dễ dãi

Idemitsu

Xe tăng
Bây giờ hỏi các girl được 2 anh tán 1 lúc đê.
E ví dụ: cả 2 trường hợp đều chưa có gia đình nhé.
1 anh giàu có sẵn sàng phục vụ mọi nhu cầu cá nhân + vật chất.
1 anh đi xe đạp không có gì trong tay, lo ăn từng bữa.
Vậy cô ấy chọn anh nào?
Ở đây, e đang nói tới khởi đầu của sự quen biết và tán tỉnh. Chưa nhắc tới khoai chuối gì nhá.
Ví dụ cực đoan quá mợ trẻ. Vượt qua nhu cầu tàm tạm thì túi tiền ko quá quan trọng.
1/ A đại gia đi bentley vẫn mua quà cho đi chơi nhưng hơi keo kiệt tí.
2/ A hơi giàu đi camry, hào phóng chẳng tiếc j kể cả bán xe.
Chọn đuê :))

Mycar222

Xe điện
Dell nói gì đến yêu đương tình cảm tình nghĩa gì cả
Chỉ thấy mua bán đổi trác thôi
E đi ra

CherryOne

Xe điện
Đ ô nhiều tiền thoáng tính ko quan trọng, mà là cực kỳ quan trọng. Nhưng em cũng từng vài lần thấy những em có được đk vậy rồi, mà vẫn dấm dúi zalo với mấy tay hlv gym hay mấy tay nghệ sĩ kiết. Dư vậy là sao
E chưa hiểu nửa ý sau của cụ là gì? E đang ví dụ tất cả đang ở độ tuổi trẻ và chưa có gia đình nhé