[Funland] Gái chỉ thích mấy anh đại gia hào phóng.

Idemitsu

Xe tăng
Đèo mịa, 2 thằng ý đều ở level đại gia rồi chọn thằng nào chả được cụ hỏi ví dụ khác thì em mới trả lời được chứ.
Mơ lớn lên mợ ;))
Quả thực muốn tìm cái ví dụ mức sống thế nào là đủ cũng hơi bị khó nhể.

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Muốn yêu một người con trai nghèo nhưng có chí không dễ.
Ngày xưa em cũng mến 1 người con trai học giỏi có trí em bật đèn xanh nhưng không dám.
Mặc dù là em biết là Zai đó thích em.
Lòng tự trọng cao ngút.
Muốn phấn đấu công thành danh toại để xứng đáng người con gái mình thích
Khi thành công người con gái mình thích đã còn đâu ?

emcobietdau

Xe container
Em nào cũng bẩu là có lấy vì tiền đâu. Hoặc lại em không quan tâm anh ấy có bao nhiêu tài sản.

=))=))=))=))=))=))=))=))

CherryOne

Xe điện
Mơ lớn lên mợ ;))
Quả thực muốn tìm cái ví dụ mức sống thế nào là đủ cũng hơi bị khó nhể.
Sao phải mơ, hiện tại em đủ tiền và điều kiện để mua Bentley đi=))=)) với em đấy không là giấc mơ.
Người khác mơ chứ em thì không

--Lamborghini--

Xe cút kít
Nó đút c ặc vào lol cũng nhanh như tốc độ rút tiền, e thật.

Idemitsu

Xe tăng
Sao phải mơ, hiện tại em đủ tiền và điều kiện để mua Bentley đi=))=)) với em đấy không là giấc mơ.
Người khác mơ chứ em thì không
E nói đến người sở hữu thôi. Chứ cái xe ko thì chưa giải quyết đc je đâu. E cũng chả mơ benni đâu mặc dù cũng chả có tiền và điều kiện như mợ ;))

CherryOne

Xe điện
E nói đến người sở hữu thôi. Chứ cái xe ko thì chưa giải quyết đc je đâu. E cũng chả mơ benni đâu mặc dù cũng chả có tiền và điều kiện như mợ ;))
Hàng xóm của e đang đi Bentley đây, em thấy có gì khác người thường đâu. Thậm chí tính cách còn khiêm tốn và dễ chịu, chả bao giờ thấy tỏ vẻ là đại gia.
Hôm nào cần sống ảo e chạy sang, bảo chủ xe cho em chụp ké với cái xe, quăng lên mạng thì oai phết.

Idemitsu

Xe tăng
Hàng xóm của e đang đi Bentley đây, em thấy có gì khác người thường đâu. Thậm chí tính cách còn khiêm tốn và dễ chịu, chả bao giờ thấy tỏ vẻ là đại gia.
Hôm nào cần sống ảo e chạy sang, bảo chủ xe cho em chụp ké với cái xe, quăng lên mạng thì oai phết.
Mợ mượn xe chụp thế chưa chắc đã oai bằng chủ xe đâu. Là e thì e cho mượn cả xe lẫn người ;))

thaihutvn

Xe buýt
" Đàn ông hào phóng. Luôn đẹp trai !

Mình chịu, không thể yêu được ai ki bo. Mình thích nhất đàn ông lúc họ rút ví nhanh như chớp và nói. Để anh !

Mình nghĩ , đàn ông không cần ướt át uỷ mị tình cảm như đàn bà. Chả cần nói gì bằng lời. Các anh hay nói bằng lời, thật ra là các anh lười, chả biết yêu mấy. Đừng tin!

Mình chỉ tin đàn ông yêu say mê ai , hâm mộ ai khi họ mở ví, sẵn sàng chi một khoản lớn trong tài khoản họ cho người yêu. Ngôn ngữ tình yêu của họ thường đơn giản dễ đọc lắm.

Anh yêu em , anh nhớ em , anh si mê em = em muốn gì anh mua , đây quà anh tặng em , hai đứa mình đi đâu chơi đi (anh mua vé đặt phòng ks trả tất cả các khoản lớn)

Nếu bạn là một phụ nữ đáng yêu , ngọt ngào dễ mến, bạn đương nhiên xứng đáng với đàn ông hào phóng.

Họ có niềm vui sướng được tặng bạn nhiều quà , tặng cho bạn vui, vì họ biết ơn, khi được yêu.

Mình thấy hào phóng rút ví nhanh là phẩm chất tốt đẹp của đàn ông , họ không tính toán so đo thiệt hơn, họ thường thích người yêu họ vui.

Họ thường rất tế nhị về tiền, họ thường không bao giờ để cho người yêu thiếu thốn.

Đàn ông hào phóng không cần phải mua cho bạn đồ hiệu , nhà cửa , xe cộ và cho bạn tài sản lớn.

Chỉ đơn giản là họ không tiếc với bạn điều gì , món gì trong tầm tay của họ.

Họ biết bạn cần tiêu gì để giúp bạn lúc khó khăn mà không cần bạn phải hỏi xin. Đấy là đàn ông hào phóng.

Mình chúc đàn bà nhận ra và yêu đàn ông hào phóng.

Đừng vì cô đơn dại dột giành trả mọi thứ, đừng tự mua vé , tự book phòng khi đi chơi với người yêu nhé. Hãy để bạn trai được thể hiện sự hào phóng.

Đàn bà, khổ nhất là yêu phải ông ki bo. Yêu người ki bo tự nhiên mình xấu gái .

Thật đấy! "

" Người chi tiền cho bạn chưa chắc là người yêu bạn nhưng người yêu bạn chắc chắn sẽ ko tiếc tiền vì bạn"

Nguồn : Giao Giao
Luận điệu của mấy em đ' kiếm ra tiền thoai.

Trục

Xe ba gác
Mợ vả thật lực cái tay nói nhảm đó cho em. =))
Không mang ra được bằng chứng thì em tát cho mấy cái vào mặt tội nói ngu.
E cũng nể lắm vì cụ hơn em vài tuổi nên không chửi thêm.
Già rồi nghĩ cho kỹ hãy phát biểu, đừng để đứa trẻ hơn nó khinh và nó chửi cho Già đầu còn nói ngu nhé.

CherryOne

Xe điện
Mợ mượn xe chụp thế chưa chắc đã oai bằng chủ xe đâu. Là e thì e cho mượn cả xe lẫn người ;))
=)) nghe có vẻ kém tắm quá nhỉ.
Vậy chụp ảnh kèm chủ xe và lời chú thích: Trải nghiệm khi đi xe Bentley, ps: người kia là chủ xe, notme.

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Em vẫn nghĩ thế này.

Nếu 1 người phụ nữ vẫn có suy nghĩ dựa dẫm vào người đàn ông về kinh tế hay quyền lực.

Người phụ nữ đó không bao giờ vững được

Dựa vào một người tại sao không có suy nghĩ dựa vào chinh mình ?

Đàn ông hào phóng hay ki bo không khẳng định người đàn ông nào tốt hơn.

Em lấy ví dụ.
2 người đàn ông.

1 người đàn ông hào phóng dẫn mình vào nhà hàng sang trọng nhưng món ăn không hợp khẩu vị.

1 người đàn ông dẫn mình ngồi quán Phở vỉa hè. Nhưng mình lỡ tay cho quá nhiều hạt tiêu hoặc ớt

Anh ta sẵn sàng , chuyển cho mình bát phở của anh ấy và ăn giùm mình bát Phở đã lỡ tay ( cho quá nhiều ớt kia )?

haivina

Xe điện
Đại gia hào phóng thì zai cũng thích nói gì gái. Nhanh cho vuông.

xe rùa 2012

Xe container
thiếu cái gì thích cái ấy.

gái nhà giầu tỷ phú mà lùn lùn đen đen kiểu gì cũng thích thằng đẹp zai khoai to dù nó ngèo cũng ko qtrong :))

gái nhà nghèo dù xinh như hoa hậu vẫn ss yêu hay đi khách với ĐG đen sì già nua đầu hói xấu bẩn (1 slot 1-2 trăm củ như ko) :))

- e toàn nói cái đã đc chứng minh nha :D