[Funland] fun 8.3, có cụ nào chỉnh cho khít chưa?

TÔN

Xe container
Đồ chơi tăng tích thước của e đây ;))

skuadi

Xe điện
Khuyên các cụ đừng làm. Em ko thẩm mỹ mà size lớn quá mặc quần âu rất khó chịu, bị kích. có chuyện gì cứ phải đi khom, chị em PN thì nhìn theo khúc khích liếc mắt..
Size đẹp như mấy Chã là ok nhất, có như ko có ko phải lo khi gặp PN đẹp.. :D

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Khuyên các cụ đừng làm. Em ko thẩm mỹ mà size lớn quá mặc quần âu rất khó chịu, bị kích. có chuyện gì cứ phải đi khom, chị em PN thì nhìn theo khúc khích liếc mắt..
Điêu có mỏ =))

cưỡi chổi

Xe lăn
Súng mà to quá bất tiện lắm. Đi đâu người ta cũng nhìn. Có người còn bảo là giấu khẩu súng trong quần à. Em bảo là quả dưa chuột đấy

emphailamsao

Xe tăng
Trước hồi đại học em ăn uống luyện tập thể thao rất đều nhưng ko hiểu sao bị tay trái to hơn tay phải. Đi kiểm tra bao chỗ ko biết bị gì, có hôm tình cờ gặp thầy lang ở Hoà Bình mới hỏi thầy thì thầy chỉ nói. Tôi đoán cậu hay dùng tay trái khi đi tiểu tiện phải không? Em sững người hiểu ra vấn đề sau đó chuyển sang dùng đều 2 tay thì ko còn tình trạng đó nữa.

hailuatn

Xe container
Đúng đấy, ông chồng chỉnh em nghĩ đơn giản hơn, vì hồi bé em đã nghe kinh nghiệm "..... quấn giẻ" 😂.

Dan du an

Xe ba gác
Làm được mà các cụ, độn chất làm đầy kiểu filler hoặc bột chỉ đều ok mà.

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
đó là do các mợ sợ mấy cụ chỉnh to lên thì còn manh động hơn nữa

Một giảng viên Trường ĐH Sư phạm Hà Nội kể một chuyện tế nhị về chị bạn quyết định làm thẩm mỹ phụ khoa làm khít "em bé" dù rất sợ hãi, sợ đau nhưng nỗi sợ lớn hơn là sợ chồng chán đi ra ngoài.
Khi đó, vị giảng viên đã hỏi lại, sao ông chồng không chỉnh mình cho khớp với vợ mà cứ phải là phụ nữ chịu đau, chịu khổ?
...........
Em vừa đọc trên Dân trí, phát biểu của giảng viên đại học được DT đưa vào bài viết là: SAO ÔNG CHỒNG KHÔNG CHỈNH MÌNH CHO KHỚP VỚI VỢ.
Quá chí lý. Có cụ nào đã thành công chưa.
nguồn

HuyArt

Xe lăn
Một giảng viên Trường ĐH Sư phạm Hà Nội kể một chuyện tế nhị về chị bạn quyết định làm thẩm mỹ phụ khoa làm khít "em bé" dù rất sợ hãi, sợ đau nhưng nỗi sợ lớn hơn là sợ chồng chán đi ra ngoài.
Khi đó, vị giảng viên đã hỏi lại, sao ông chồng không chỉnh mình cho khớp với vợ mà cứ phải là phụ nữ chịu đau, chịu khổ?
...........
Em vừa đọc trên Dân trí, phát biểu của giảng viên đại học được DT đưa vào bài viết là: SAO ÔNG CHỒNG KHÔNG CHỈNH MÌNH CHO KHỚP VỚI VỢ.
nguồn
Nếu thế thì của em phải dài tới đầu gối, haizz

Quakhoang

Xe buýt
Ồ, trong kỹ thuật thì cylinder luôn được doa hoặc tiện mới nhỏ lại, còn piston thì luôn được giữ nguyên. Người ta chỉ hiệu chỉnh khe hở một chút bằng các ring (séc măng).
Có ba lý do chính là:
- Nếu làm piston to lên thì sau cylinder lại càng rộng ra khi hoạt động và câu chuyện sẽ không bao giờ dừng lại kể cả khi piston to bằng cái cột đình.
- Piston càng to thì độ giãn nở nhiệt càng lớn do vậy khi thụt đẩy trong buồng đốt có thể gây nứt gãy hỏng động cơ.
- Doa Cylinder hay thay mới rẻ hơn nhiều so với làm Piston cỡ lớn, nên sau một thời gian động cơ hoạt động người ta cũng chỉ thay Cylinder....nếu khe hở nhỏ thì thay Ring(séc măng) mà thôi.

Chuyện cơ thể cũng vậy thay mới Cylinder hay doa Cylinder luôn là biện pháp kỹ thuật tối ưu và tốt nhất về giá.

Tất nhiên cậu nhà báo kia có thể đi đôn Piston, không sao cá nhân tôi hoàn toàn tôn trọng cậu ấy tuy rằng cậu ấy có thể nứt piston bất kỳ lúc nào do chênh nhiệt khi thụt.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Còn đang mừng là thời tiết ấm lên đỡ mất công tìm đây :))

Phỗng new

Xe điện
Hộp thư cụ đầy chưa? ^:)^

BuiAnhTu

Xe buýt
...........
nguồn
Giảng viên gì mà kiến thức thực tế kém thế, chưa nghe câu khoai to không lo chết đói à.

tuannbb

Xe điện
Vợ e hôm đẻ xong khâu luôn mà
Nay vừa uống về hơi say rồi em kể thật với cụ vợ em đẻ cu đầu cũng khâu thẩm mỹ đến lúc lâm trận em loay hoay và mãi không vào được vì khâu nhỏ quá :) chả thú vị gì đâu cụ ạ

Phỗng new

Xe điện
10 điểm. Rất tế nhị, ko bị phô trương như cụ skuadi
Trước hồi đại học em ăn uống luyện tập thể thao rất đều nhưng ko hiểu sao bị tay trái to hơn tay phải. Đi kiểm tra bao chỗ ko biết bị gì, có hôm tình cờ gặp thầy lang ở Hoà Bình mới hỏi thầy thì thầy chỉ nói. Tôi đoán cậu hay dùng tay trái khi đi tiểu tiện phải không? Em sững người hiểu ra vấn đề sau đó chuyển sang dùng đều 2 tay thì ko còn tình trạng đó nữa.

dpl

Xe lăn
Nay vừa uống về hơi say rồi em kể thật với cụ vợ em đẻ cu đầu cũng khâu thẩm mỹ đến lúc lâm trận em loay hoay và mãi không vào được vì khâu nhỏ quá :) chả thú vị gì đâu cụ ạ
Trời. Khâu lại như cũ mới là khâu thẩm mỹ chứ ạ. Khâu mà bé đi hoặc to hơn cũ thì ko đạt rồi ạ
E 2 cháu đều đẻ thường nên đều khâu thẩm mỹ 2 lần. Vẫn ok như cũ ạ

tuannbb

Xe điện
Trời. Khâu lại như cũ mới là khâu thẩm mỹ chứ ạ. Khâu mà bé đi hoặc to hơn cũ thì ko đạt rồi ạ
E 2 cháu đều đẻ thường nên đều khâu thẩm mỹ 2 lần. Vẫn ok như cũ ạ
Đấy là do vk em chứ em quan trọng gì đâu, cứ cuồng nhiệt là được cụ nhỉ =))

• Vodka
Reactions: dpl