[Funland] fun 8.3, có cụ nào chỉnh cho khít chưa?

matizvan2009

Xe ba gác
Một giảng viên Trường ĐH Sư phạm Hà Nội kể một chuyện tế nhị về chị bạn quyết định làm thẩm mỹ phụ khoa làm khít "em bé" dù rất sợ hãi, sợ đau nhưng nỗi sợ lớn hơn là sợ chồng chán đi ra ngoài.
Khi đó, vị giảng viên đã hỏi lại, sao ông chồng không chỉnh mình cho khớp với vợ mà cứ phải là phụ nữ chịu đau, chịu khổ?
...........
Em vừa đọc trên Dân trí, phát biểu của giảng viên đại học được DT đưa vào bài viết là: SAO ÔNG CHỒNG KHÔNG CHỈNH MÌNH CHO KHỚP VỚI VỢ.
Quá chí lý. Có cụ nào đã thành công chưa.
nguồn

dpl

Xe lăn
Một giảng viên Trường ĐH Sư phạm Hà Nội kể một chuyện tế nhị về chị bạn quyết định làm thẩm mỹ phụ khoa làm khít "em bé" dù rất sợ hãi, sợ đau nhưng nỗi sợ lớn hơn là sợ chồng chán đi ra ngoài.
Khi đó, vị giảng viên đã hỏi lại, sao ông chồng không chỉnh mình cho khớp với vợ mà cứ phải là phụ nữ chịu đau, chịu khổ?
...........
Em vừa đọc trên Dân trí, phát biểu của giảng viên đại học được DT đưa vào bài viết là: SAO ÔNG CHỒNG KHÔNG CHỈNH MÌNH CHO KHỚP VỚI VỢ.
nguồn
Vợ e hôm đẻ xong khâu luôn mà

matizvan2009

Xe ba gác
Thế cứ chỉnh to mãi sao được ạ ;)) to quá, dài quá, lủng lẳng chả biết nhét vào đâu :D
Em hay kể chuyện người trái đất qhtd với ET: đôi trai gái trái đất swing với ET, cô gái thấy thằng ET vặn tai trái thì chim nó to ra, vặn tai phải thì dài thêm....phê lòi. Sáng ra hỏi chàng trai trái đất làm ăn thế nào thì được trả lời 'nó chả cho anh làm gì, cả đêm nó chỉ véo tai anh thôi'

CaoXanh

[Tịch thu bằng lái]
Thế cứ chỉnh to mãi sao được ạ
;))
to quá, dài quá, lủng lẳng chả biết nhét vào đâu
:D
Đeo kính có lẽ tiện và linh hoạt hơn mổ lazer (can thiệp thủy tinh thể).. Thực tế cũng đã có giải pháp "tình thế" dành cho Adam (=donzen đủ kích cỡ) khả dĩ duy giữ sự 'hòa hợp' tùy theo nữ đối tác/độ tuổi..;;)

Chị em co lại thì dùng tốt còn anh em phình ra có khi lại hỏng luôn, thế nên để chị em làm là hạp lý rồi!

SIGNUS

Xe container
Người OF
Đeo kính có lẽ tiện và linh hoạt hơn mổ lazer (can thiệp thủy tinh thể).. Thực tế cũng đã có giải pháp "tình thế" dành cho Adam (=donzen đủ kích cỡ) khả dĩ duy giữ sự 'hòa hợp' tùy theo nữ đối tác/độ tuổi..;;)
Thôi cụ, dùng donzen của cụ thì khác gì quấn giẻ :))

matizvan2009

Xe ba gác
Đề bài và cách giải quyết là như cái ... quấn giẻ :)
quấn giẻ thì chị em tự làm, cần gì chúng ta...

.
ps: hồi nhỏ chơi ống thụt nước, lấy ống mai đục lỗ 1 đầu, xi lanh thụt là đoạn cây cuốn giẻ, chơi được 1 lúc tuột phải quấn lại...

0962226789

[Tịch thu bằng lái]
...........
nguồn
Cụ đùa à ? To thì có mà đem thóc ra đãi gà rừng à !!

honda_cub79

Xe lăn
Chủ đề này lại hot đây :D

tranduc.vlc

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cụ nào làm rồi, Kết nối được Bác sĩ mà muốn mở rộng mạng lưới thì inbox em điều kiện để trở thành kênh phân phối độc quyền nhá nhá! Vụ này hốt bạc!

Chỉnh sửa cuối: