[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

xe mất phanh

Xe container
Tin mới nhất về vụ việc các cụ nhé. Thằng tự lái bẩn thỉu này chính thức từ chối không đền tiền
- nó còn show hình ảnh có tiền nhưng không thèm trả. Chứng tỏ nó là 1 thằng cực kỳ khốn nạn và mất dậy. Nó không phải là không có tiền như mồm nó kêu khóc. Mà nó chỉ muốn ăn không số tiền của cụ Sơn. Và hành động này của nó là thách thức cụ Sơn và cộng đồng of.
- nếu cụ Sơn có hình ảnh nó có tiền thì đưa lên đây để mọi người nhìn thấy rõ về nó. Cụ đọc và inbox 1 số cụ giúp đỡ trực tiếp cho cụ để đưa đơn tố cáo nó đến cơ quan CATP và cụ đưa stk của cụ lên để mọi người ủng hộ kinh phí cho cụ
E cũng dự nó thách thức cộng đồng of! Nói gì thì nói, nó cũng chỉ tầm phông bạt thôi mà.

Minhchinh99999

[Tịch thu bằng lái]
cụ nào muốn tư vấn thì tư vấn chi tiết nhé .tư vấn nhiều quá ,không chi tiết thì Cụ Sơn sẽ tẩu hỏa nhập ma

HaH

Xe tăng
Man Auto & Mobiles - Check Xe Uy Tín Hà Nội
E cũng dự nó thách thức cộng đồng of! Nói gì thì nói, nó cũng chỉ tầm phông bạt thôi mà.
Chuẩn. Phông bạt lẹt phẹt thôi. Thằng đó kiếm tiền chưa bao giờ chân chính cả. Toàn dựa vào quan hệ và lưu manh để kiếm tiền

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Nhìn mặt tulai gian manh xảo chá thế mà cụ sơn tin tương đc
Công nhận, trước đọc bài viết trên OF thấy có vẻ tử tế, nhưng qua vụ liketream thì đúng là "nhìn mặt bắt hình dong"

0962226789

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng ủng hộ phương án góp tiền vào Quỹ Sơn Đen để ủng hộ việc Sơn Đen tố cáo ra CA. Tuy nhiên việc này chỉ có thể làm được nếu khổ chủ đồng ý và một thành viên nào đó có hiểu biết pháp luật cũng như thực sự nhiệt tình để đồng hành cùng. Theo clip, nếu để mình cụ Sơn đứng ra xử lý thì hoàn toàn không ổn.
Em tiến cử Kieninnova đứng ra chủ trì ! Làm công chứng nên hiểu luật luôn ! Gì chứ việc cầm quỹ nhiệt tình có thừa! Lại còn quen biết đến tận triều đình !

Dream Hilux

Xe tăng
Có cụ đang tàu ngầm thách thức cả of kìa các cụ

newmanhn

Xe điện
Website
www.lakeside-homestay.com
Nói thẳng tuột luôn, em chả bảo vệ ai hết. Không muốn các cụ chưởi cha người khác một cách vô lý để thương lượng thành công thôi, cái kiểu khích bác như các cụ ra toà là điều tất yếu. Em đã cố hết sức nhưng các cụ chẳng nghĩ gì đến mong muốn của người khác mà chỉ muốn chém cho sướng.
Đã đưa lên thớt cảnh báo lừa đảo thì còn đàm phán gì nữa.
Thế cho nên các cụ cứ chém nhiệt tình, không đàm phán được không phải do nội dung ở cái thớt này đâu.

manhcsic

Xe Cứu Trợ
Cái lúc e đồng ý 260tr mà còn không thực hiện thì cụ còn hy vọng không ạ, xe giá tại thời điểm t11/2017 e cứ gọi là 290tr. 4 tháng tiền xe là 32tr, theo cụ e đề nghị 260tr là đã hợp tình hợp lý chưa? Sau còn ko trả e, lâu e thấy không động tĩnh gì, xe thì bặt hơi e bảo thôi trả em nửa tiền xe tháng là 4tr vì khi trả bên cty chắc sẽ có trách nhiệm nhanh chóng tìm xem xe như nào, nhưng cụ ấy cũng không trả và cứ lòng vòng là đang nhờ ng điều tra... 18th sau mới có topic này cụ ạ.
290 triệu, một năm kiếm 100 triệu.
Chúc bạn may mắn lần sau

Colonhec

[Tịch thu bằng lái]
Xem clip của 1 cụ nào quay con nợ post lên sẽ hiểu thêm về người đó. Có khi nào chủ nợ và các cụ ở đây đều việt vị và đã rơi vào cái bẫy tố cáo hình sự mà con nợ đang mong chờ. Hành vi show tk có tiền lên hình như để khích tướng chứ k phải thách đố cho vui. Con người chuyên ăn 2 mang này có thể đã nhìn thấy cơ hội làm tiền dây đăng ký sang tên xe để vét cú chót. K điều gì là k thể với con người này. Cụ chủ cần bình tĩnh để tìm hiểu thêm.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Đã đưa lên thớt cảnh báo lừa đảo thì còn đàm phán gì nữa.
Thế cho nên các cụ cứ chém nhiệt tình, không đàm phán được không phải do nội dung ở cái thớt này đâu.
Vẫn có cửa tuỳ vào thiện chí nhưng cơ hội chắc qua rồi.

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
Cái lúc e đồng ý 260tr mà còn không thực hiện thì cụ còn hy vọng không ạ, xe giá tại thời điểm t11/2017 e cứ gọi là 290tr. 4 tháng tiền xe là 32tr, theo cụ e đề nghị 260tr là đã hợp tình hợp lý chưa? Sau còn ko trả e, lâu e thấy không động tĩnh gì, xe thì bặt hơi e bảo thôi trả em nửa tiền xe tháng là 4tr vì khi trả bên cty chắc sẽ có trách nhiệm nhanh chóng tìm xem xe như nào, nhưng cụ ấy cũng không trả và cứ lòng vòng là đang nhờ ng điều tra... 18th sau mới có topic này cụ ạ.
e đề xuất gặp 05 cụ cùng cụ Sơn bàn việc, 05 cụ này cần khá có uy tín, không kdcn, có chút đk, mọi chi phí chỉ bao gồm bia bọt cafe chia đều, fi lợi nhuận nếu có cụ làm quán

sự việc nên giữ kín, cơ bản người cụ S có thể tin tưởng, chốt người theo inbox

mời các cụ

các cụ nào đề xuất tag tên hộ em

như vụ tòa nhà 131 Sông Đà HĐ cũng có cụ nhận đơn của cụ Dũng beny gì đó

Chỉnh sửa cuối:

Kuu

Xe lăn
Em nghĩ đây là thời điểm đẹp (dù hơi muộn) để cụ tulai24h thể hiện sự thiện chí và hợp tác. Mong các cụ có một kết thúc tốt. Mọi việc rồi sẽ qua....
Em còn cho rằng đây là cơ hội cuối cùng để cụ tulai24h tự cứu mình.

blackpaint

Xe container
Ý Cụ ấy hỏi là từ sau cái clip của OTV, và cụ thể sau còm Cụ bảo bên kia đang thương lượng các Cụ nhẹ tay thì đã thương lượng đc gì chưa?
Vẫn vòng vo giải thích, và đương nhiên không có chuyện thương lượng.

Lanh mưu

Xe đạp
Công nhận, trước đọc bài viết trên OF thấy có vẻ tử tế, nhưng qua vụ liketream thì đúng là "nhìn mặt bắt hình dong"
Các cụ cứ nói thế chứ trước tới h em chả thấy bài nào của nó thể hiện là người tử tế cả, toàn giọng văn mất dạy, bất hảo thôi

Trạng thái
Thớt đang đóng