[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Civic to Merc.

Xe container
Nếu sang tên là có thật thì cuống nhất là mấy thằng xxx ấy, bịt đc chỗ nào nó lại ko bịt cho nhanh. Đến tướng TT còn đứt nữa là loại ong ve :D

Zil 115

Xe tải
Dỗi dãi em lại vào lội còn và hóng8->

quynhdiem

Xe tăng
Vụ này em nghĩ bọn báo nó cũng ngửi thấy mùi rồi, em dự bên kia còn mất nhiều lắm.
Có lẽ thế. Rồi còn thanh tra, tổ chức ngành, rồin còn đối thủ rình thay ghế ...

Đội kia tai bay vạ gió, không chốt chi $ cho ông Sơn và dẹp truyền thông trên of để kết thúc chuyện nhanh có khi còn mất ... cả con Vinfast 7 chỗ :)
Em mà là ông Sơn em đòi đủ 350 củ. Tuyên bố thu về 250 củ còn lại ủng hộ quỹ Sưởi ấm bản cao 2020.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

Xe vài bánh

Xe điện
Phía bên cụ tulai cũng đang thoả thuận phương án bồi thường với em nên xin các cụ còm nhẹ tay, còm quá sợ hỏng việc. Em xin đội ơn các cụ
Đi đàm phán cụ nên nhờ 1 người cứng hơn và có kinh nghiệm hơn đi cùng, qua những gì cụ đã thể hiện cho thấy mình cụ dễ bị bên kia dắt mũi lắm.

Pumzen

Xe ba gác
Xe của cụ Sơn ko biết giấy tờ có tên chính chủ cụ ý ko nhỉ? Nếu ko chính chủ thì sự việc còn phức tạp nữa.

LeTai1979

Xe cút kít
Xe của cụ Sơn ko biết giấy tờ có tên chính chủ cụ ý ko nhỉ? Nếu ko chính chủ thì sự việc còn phức tạp nữa.
Chính chủ anh ạ, em xem đk của Cụ ấy rồi.

Nguyen Son Tung

[Tịch thu bằng lái]
Em có thành ý thế này theo hướng chủ động đúng" lộ trình "( em mượn ngôn từ hay lạm dụng sự vụ bây giờ). Nếu cụ Sơn đen cần kết nối,em làm liên lạc viên
- Đầu tiên cần luật sư để tư vấn theo trình tự khởi kiện dân sự. ( Vị luật sư này đã chứng minh thực tế giải quyết mấy vụ nhà em cách đây chục năm, mà em đã làm việc với hơn chục VP luật sự đều lắc đầu vì quá khó,chạm tới "triều đình" và nhiều tình tiết vượt ra ngoài lãnh thổ) Giá để nhận sẽ là tương thân,tương ái,với mối quan hệ của em
- Sự việc khởi kiện chỉ dừng ở dân sự mà không có tình tiết hình sự,tạm dừng ở đây.Việc tiếp theo cụ chủ động. (Cái này em nghĩ có dính tới hình sự,cảm nhận thấy mùi "tanh" trong đây) Vị luật sư này rất biết "chuyển hoá" hồ sơ từ cái không thể thành có thể đấy.Giống thằng lưu manh cụ định khởi kiện nó cũng đang định biến cái có thể sang cái không thể đấy thôi. Xuất phát điểm thằng giám đốc tulai24 là thằng lưu manh vặt,thì luật sư xuất phát điểm là cán bộ điều tra xét hỏi cấp thành phố. Họ biết trong đầu thằng tội phạm nghĩ gì ??? !
- Nếu chuyển từ dân sự sang hình sự,vấn đề điều tra được chuyển sang bên có chức năng .Mối quan hệ tiếo theo người đó làm bên bộ,sẽ có tác động nhất định vào hồ sơ thụ án ( Sự giúp đỡ là tình cảm,người đó là từng là thầy em,cái này không tính phí)
- Sau cùng,phúc tổ cho thằng lưu manh tulai24 nó phải dính án để đỡ phải tốn nơ ron thần kinh đi cò quay xã hội nữa. Bên toà án cái đó em tác động sau.

* Biết đâu lỗ nhỏ đắm thuyền,vụ bảo kê game bài,mà 2 tướng cấp tổng cục phải ăn cơm cân,xuất phát từ cái đơn bị lừa 50 triệu mua thẻ cào đấy.
- Đừng đùa,có những cái vượt tầm kiểm soát đấy tulai24 à,bàn tay không che nổi bầu trời đâu !
Phúc bất trùng lai,họa vô đơn chí,trong cái sảy nó nẩy cái ung,sợ đến lúc đấy chú nảy số *** kịp đâu

Các cụ cứ lưu cái tin này em lại,coi như giao ước giúp bằng quan hệ với cụ Sơn đen
Nếu cụ Sơn mà cần em sẽ giúp 1 tay chắp nối bên công an Hà nội và đẩy lên Thanh Tra bộ nếu cần ạ.
Em giúp miễn phí và tác động để hồ sơ được thụ lý không bị ngâm

Chỉnh sửa cuối:

Nguyen Son Tung

[Tịch thu bằng lái]
Phía bên cụ tulai cũng đang thoả thuận phương án bồi thường với em nên xin các cụ còm nhẹ tay, còm quá sợ hỏng việc. Em xin đội ơn các cụ
Thằng lưu manh ấy không tự nhiên nó lại tử tế muốn thỏa thuận bồi thường đâu cụ cứ vững tâm.

HaNoi Bike Tour

Xe hơi
Tốc độ này em nghĩ thớt công trường vin fet chìm mất tăm

LeTai1979

Xe cút kít
Có lẽ thế. Rồi còn thanh tra, tổ chức ngành, rồin còn đối thủ rình thay ghế ...

Đội kia tai bay vạ gió, không chốt chi $ cho ông Sơn và dẹp truyền thông trên of để kết thúc chuyện nhanh có khi còn mất ... cả con Vinfast 7 chỗ :)
Em mà là ông Sơn em đòi đủ 350 củ. Tuyên bố thu về 250 củ còn lại ủng hộ quỹ Sưởi ấm bản cao 2020.
Giờ ghế ít đít nhiều, bên xxx còn đang giảm biên chế. Vụ này mà ki giải quyết nhanh thì vui phải biết.

LeTai1979

Xe cút kít
Nếu cụ Sơn mà cần em sẽ giúp 1 tây chắp nối bên công an Hà nội và cẩn đẩy lên Thanh Tra bộ nếu cần ạ.
Em giúp miễn phí và tác động để hồ sơ được thụ lý không bị ngâm
Cụ vẫn bực vụ cam CP ạ? :))

Nguyen Son Tung

[Tịch thu bằng lái]
Cụ vẫn bực vụ cam CP ạ? :))
Không bực gì với hạng đó em chơi với đội xxx Từ Liêm còn chưa tách quận và không lạ gì cái ông lưu manh này, chỉ là giúp cụ Sơn vững tin để đòi công lý.
Vụ Cam chỉ là thấy chuyện bất bình thì phải nói chứ nếu cứ lên of rao bán cam không ai nói gì đắt rẻ kệ họ đằng này đi cài góp 8K/Kg cho SABC

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Theo cụ thì xxx có dám sang tên xe ăn cắp cho thằng ăn trộm đem đi bán ko?
Xxx được bao nhiêu mà dám đổi cả sự nghiệp.
Em cũng nghĩ như cụ nhưng như cụ Sơn nói không những sang tên mới mà còn cắm lại đc vào ngân hàng. Nếu thế thì làm cái đơn là ra người mua

Phỗng new

Xe điện
Hy vọng với áp lực từ cộng đồng, cụ blackpaint sẽ tìm lại được công bằng ! =D>

LeTai1979

Xe cút kít

LeTai1979

Xe cút kít
Đang nóng hơn cả mấy thớt gái gú, chịch xoạc ô phở mà lị :) thực tế diễn ra như gần 2 năm qua thì kết quả... hên xui thôi. Trước giờ méo quan tâm mấy phốt vớ vẩn nhưng vụ này khó ngửi thật :D tham gia chém ró xíu.
Giờ khác rồi lão ợ, trước Cụ S nghe hứa nhiều quá đâm ra mới lằng nhằng hơn năm trời. Giờ bên TL mà ko nhanh nó bung bét ra thì ko những mất tiền mà còn dính đến luật pháp nữa.

Trạng thái
Thớt đang đóng