[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Civic to Merc.

Xe container
Thế này ko hình sự thì xxx cũng thèm lắm, chả mấy khi có cái tết ấm no :)).

Chính cái ranh giới giữa hs với ds mới dễ làm tiền chứ nhỉ :P

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Có thông tin xe đăng ký đăng kiểm mới mà giấy tờ gốc cụ Sơn vẫn đang cầm thì cụ có thể cho lên báo đc rồi. Mấy cái này báo mạng thích lắm đây. Giật cái tít : Ô tô đi thuê ko giấy tờ vẫn được đăng ký, sang tên chủ mới. Chủ cũ cầm giấy tờ gốc khóc ròng. Đảm bảo phút mốt là Bộ CA vài cuộc
Thớt này gần trăm trang rồi mà mấy hôm nay em chưa thấy báo nào đăng cụ ơi :bz

cuongdiv

Xe container
Có thông tin xe đăng ký đăng kiểm mới mà giấy tờ gốc cụ Sơn vẫn đang cầm thì cụ có thể cho lên báo đc rồi. Mấy cái này báo mạng thích lắm đây. Giật cái tít : Ô tô đi thuê ko giấy tờ vẫn được đăng ký, sang tên chủ mới. Chủ cũ cầm giấy tờ gốc khóc ròng. Đảm bảo phút mốt là Bộ CA vài cuộc
Đang tình hình tinh giảm biên chế xxx, nếu đúng thế thì lại có một dây đc tạm nghỉ

CSKH TMCARe

Xe buýt
Vậy ah sư, chả nói e mất công tra
Cụ ấy nói từ đầu ạ, quay clip ông tulai cũng dặn không được hở bung lụa ra. Cụ Sơn vẫn nghe cụ tulai vì còn "hy vọng" đàm phán lấy được con xe.

QMintech

Xe tăng
Cứ lên được cái VTV1 thì coi như một mớ ăn cơm nhà nước ấy.

xdthienha

Xe điện
Cụ Sơn nên đâm cái đơn kiện sẽ ra nhiều vấn đề. Ko nôn tiền thì khối thằng bóc lịch. Vì vậy chúng sẽ phải tự đàm phán với nhau để chung tiền đưa cho cụ.

Patrol Y61

Xe tải
Đã lưu manh thì lấy chó đâu ra chất hả bác, quan hệ với ông giời à, khi đứng giữa ranh giới tự do và tù tội thì thằng nào lo xác thằng đấy cho nó nhanh
tulai24h: Lưu manh nhưng cũng đừng quá nhom nhem mất chất, sống sao cho nó đàng hoàng. Bán nhà bán đất đi mà khắc phục hậu quả vì kiểu gì cũng phải trả.

Đã có sai thì không được ng.u đi thách đố pháp luật. Những trường hợp chưa rạch ròi giữa dân sự và hình sự thì quyết định cuối cùng phụ thuộc vào quan điểm của các cq pháp luật mà theo nhận định của em thì Cụ còn lâu mới đủ tuổi quan hệ hết. Để CA, VKS Tp họ làm là nát người đấy.

Cụ cho em hỏi ngu tí sao tự lái cứ chầy cối thế để làm gì ạ, đáng nhẽ coi như vẫn chưa mất xe thì hàng tháng vẫn phải trả tiền thuê còn nếu báo mất thì phải bồi thường cụ nhỉ, và còn vấn đề xe đã bị sang tên là sao hả cụ, chủ xe không đồng ý mà vẫn sang tên được cơ ạ.
Vài năm trước lúc đang có phong trào xe chính chủ thì làm thủ tục xong xxx treo thông báo 1 tháng hay gì đó, nếu không có kiện cáo, hồ sơ xấu là sang tên được, giờ thì em không rõ :)

filmonline

Xe điện
Nhà cháu thấy các việc nó cứ loằng ngoằng, tiền nào cũng là tiền, các cụ là người nghĩa hiệp khảng khái muốn 1 xh công bằng thì các cụ đứng lên, quyên góp mỗi người 50k - 100k lấy kinh phí làm cho rõ công bằng, trên này khoảng gần 2 triệu thành viên, chỉ cần 1000 người nhịn bữa ăn sáng cafe là đủ kinh phí, thằng nào lưu manh, lừa đảo thì phang bỏ mẹ nó đi cho sạch xã hội.
Các cụ cần dịch vụ & nhân lực thì hú cháu.
Cháu môi giới.
Dell gì lắm nữa.

CSKH TMCARe

Xe buýt
Nhà cháu thấy các việc nó cứ loằng ngoằng, tiền nào cũng là tiền, các cụ là người nghĩa hiệp khảng khái muốn 1 xh công bằng thì các cụ đứng lên, quyên góp mỗi người 50k - 100k lấy kinh phí làm cho rõ công bằng, trên này khoảng gần 2 triệu thành viên, chỉ cần 1000 người nhịn bữa ăn sáng cafe là đủ kinh phí, thằng nào lưu manh, lừa đảo thì phang bỏ mẹ nó đi cho sạch xã hội.
Các cụ cần dịch vụ & nhân lực thì hú cháu.
Cháu môi giới.
Dell gì lắm nữa.
Cụ xem clip, nhìn cụ blackpaint có phải là người có khả năng theo kiện không ạ? Em cũng mong cụ ấy kiện cho cả dây vào tù lắm.
Sơn ăn tuỳ mặt, ma bắt tuỳ người, cụ tulai chắc nghĩ bắt thóp được nên mới có quả sang tên?

PDlong

Xe điện
E trích lời của tự đái cả ngày trong mấy bài viết trước
1. Trong list dạnh bạ mà có cả chục cô bạn gái thế này, chỉ coi phụ nữ là chỗ phang phập thì về tư cách đạo đức với gia đình cũng chả ra cái mẹ gì rồi ( Bảng list đt danh sách bạn gái của tự đái )

2. Một comment của tự đái trước kia e trích lại
"Về khoản chịch - may mà e chym cò = cây nến sinh nhật :)
E á e lại sắp ly hôn rồi , nói k nghe , 2 thế hệ khác nhau, nhà ngoại bênh chằm chằm . Nhân tiện lúc con e ốm đau, hỏi thăm quan tâm, lại có lão ofer hứa hẹn vs gấu e :) e thả ra luôn ạ . Rõ ràng biết e và còn khuyên gấu e :D . E thả ra đã lão ofer kia e sẽ có bài nhẹ nhàng mà thấm , e sẽ cho đến mức quỳ trước mặt con e + ô bà ngoại . Dù ntn éo cần biết , e cứ tin nhắn e ốp dần nhưng k thèm đánh chửi :)
Nhà ngoại h xoắn quẩy cmnr :) dây fai e dây hơn mứt nát :D"

Các cụ đọc ý bôi đen của e nhé ,tự đái tự nói chứ ko phải e nhé :))
Kết luận : Cụ Sơn đen rồi, giây vào tự đái mà chính mồm mở ra trên kia dây fai e dây hơn mứt nát thì .... :))

echnikj

Xe container
Nói thẳng ra ở đây là thằng Tulai ko muốn đền tiền, né tránh trách nhiệm, ỷ dựa vào ba cái trò cù nhầy, bẩn bựa của bọn côn đồ cặn bã đầu đường xó chợ, giở trò lươn khươn với người hiền lành như ngài blackpaint. Nói là có phải lừa đảo hay ko thì ko chắc vì ko có mặt thằng xxx được cho là mang xe đi cắm kia,
Còn giải pháp thì như em nói ở còm trên ấy, thực ra thì nhiều bên cho thuê cũng rơi vào hoàn cảnh bị mất xe như này, cũng chả còn cách nào hơn là cứ theo HĐ thuê xe và thu tiền hàng tháng, coi như xe vẫn đang cho thuê và HĐ đang diễn ra bình thường, coi như gửi lãi NH. Tiền thu cho đến ông chủ xe chán thì thôi, hoặc khi lấy được xe về. Còn thằng làm mất xe ko muốn trả, thích mang đơn ra tòa kiện thì keconmeno, còn lệch sóng thì chỉ có đánh nhau.
Với cái loại lưu manh, cặn bã, muốn nuốt hết thì chả có cách nào khác. Với chó hoang ko thuần phục được thì chỉ có thịt.
Nó thách đấy, nó bễ khắp nơi rồi. Dùng vũ lực thịt nó thì mình phạm tội hình sự, hơn nữa mình công dân trong sạch chứ có phải cũng XHĐ như nó đâu.
Cụ định thịt thế nào? Thuê XHĐ của quận khác đến à?

Trạng thái
Thớt đang đóng