[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

tienlong

Xe buýt
lời vàng ý ngọc của thánh tulai24h từng chia sẻ 1 thời
Lời khuyên : cụ nên dạt 1 thời gian ===> rồi nhắn tin hay dt từng nơi xin khất xin nợ ... xin làm lại để trả nợ ... nhưng quan trọng fai là ý thức trả nợ và đúng hẹn ạ
Còn cần xoay tiền gấp :
1. Cụ đánh đề 100 con đầu dc cụ lấy tiền đầu thua cụ nợ
2. Cụ đánh bóng 2 đội , cũng áp dụng như 1.
3. Muốn gỡ : thuê ô tô đi cắm đánh con lô ===> ăn thì đẹp bạc , k ăn thuê con nữa ===> e đã từng lừa cả CA thuê xe đi cắm và đánh lô đúng bks con xe mình cắm :D e gỡ dc lô đề trả nợ và chuộc đồ về trả khách + trả nợ ( ngày đó e làm cả cầm đồ )
4. Nếu thuê đến con thứ 3 mà vẫn xịt thì lời khuyên : tự thú vs bên thuê xe + báo nhà ===> nếu k dc nữa ra trình diện CA ạ.
https://www.otofun.net/threads/loi-bao-be-co-de-noi-hay-khong.1338955/#post-40678082
Thì ra là bài của tự đái, vãi cả học thuyết

max payne

Xe tải
Nói chung là méo ở đâu như cái xứ này, thằng mất dạy thì ngênh ngang bố đời, nguời hiền lành tử tế thì bị đè đầu cuỡi cổ :) Việc nhiều nguời sẵn sàng ủng hộ $ ko phải vì cụ thớt xin, cũng chả phải thương hại bác ấy. Mục đích là mọi nguời cần chung tay loại bỏ các thể loại khốn nạn ra khỏi xh, để yên nó hôm nay thì ngày mai sẽ còn nhiều nạn nhân khác bao gồm có thể chính nguời thân nhà mình.

Việc này có thể ban đầu ko phải bản chất lừa đảo nhau nhưng nguời tử tế & có tự trọng, danh dự méo ai hành xử như 1 thằng lừa đảo như vậy. Tóm lại, nếu 28/2 họ Hứa vẫn chỉ là hứa thì tuỳ nạn nhân quyết định, hoặc chấp nhận bị mất hết hoặc đứng ra bảo vệ quyền lợi chính đáng của mình & sẽ có nhiều nguời ủng hộ.
e thật, cụ Sơn mà cần tiền đi giang hồ e ủng hộ một ít

chemotech

Xe điện
Vấn đề báo án phải do bên Tuấn Quỳnh, nhưng vì một lý do gì đó ( mà ai cũng biết là lý do gì ) thì đại diện TQ là tulai24h không tố cáo Tuấn xxx . Ngay kể cả đến giờ, trên clip, cũng thòng thêm câu nếu cần thiết lắm thì mới khởi kiện... thằng trong tù...
Xe của cụ ấy cụ ấy báo án được, cái clip OFTV có thể tố cáo cụ kia nói đúng hay sai. Như cháu nói chỉ báo án là cho thuê xe và giờ không thấy xe có nghĩa là xe mất, mang đầy đủ bằng chứng về việc cho thuê xe và clip lên thôi, sự thật đằng sau của CQĐT, cụ ấy có bằng chứng chắc chắc về việc đã sang tên chưa hay cũng chỉ nghe nói?

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Lời khuyên : cụ nên dạt 1 thời gian ===> rồi nhắn tin hay dt từng nơi xin khất xin nợ ... xin làm lại để trả nợ ... nhưng quan trọng fai là ý thức trả nợ và đúng hẹn ạ
Còn cần xoay tiền gấp :
3. Muốn gỡ : thuê ô tô đi cắm đánh con lô ===> ăn thì đẹp bạc , k ăn thuê con nữa ===> e đã từng lừa cả CA thuê xe đi cắm và đánh lô đúng bks con xe mình cắm :D e gỡ dc lô đề trả nợ và chuộc đồ về trả khách + trả nợ ( ngày đó e làm cả cầm đồ )
4. Nếu thuê đến con thứ 3 mà vẫn xịt thì lời khuyên : tự thú vs bên thuê xe + báo nhà ===> nếu k dc nữa ra trình diện CA ạ.
https://www.otofun.net/threads/loi-bao-be-co-de-noi-hay-khong.1338955/#post-40678082
Đuỵt mệ , mấy ông vừa rồi đăng đàn xin tư vấn khởi nghiệp với 2 tỏi , kinh doanh nhượng quyền hai lần cọp phê được thánh vô tư vấn mua rô bốt đào tiền của thánh với dự án vài triệu đô chắc giờ ngồi toát mồ hôi lạnh :)):)):))

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
Đuỵt mệ , mấy ông vừa rồi đăng đàn xin tư vấn khởi nghiệp với 2 tỏi , kinh doanh nhượng quyền hai lần cọp phê được thánh vô tư vấn mua rô bốt đào tiền của thánh
với dự án vài triệu đô chắc giờ ngồi toát mồ hôi lạnh :)):)):))
Em vừa góp trăm tỷ vào dự án đấy rồi. Cụ làm em hoang mang quá :((

Tìm Áo

Xe tăng
Đuỵt mệ , mấy ông vừa rồi đăng đàn xin tư vấn khởi nghiệp với 2 tỏi , kinh doanh nhượng quyền hai lần cọp phê được thánh vô tư vấn mua rô bốt đào tiền của thánh với dự án vài triệu đô chắc giờ ngồi toát mồ hôi lạnh :)):)):))
Thánh nào thía, e cần tư véo đơi

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện

Baolongkub

Xe tăng
;)) nhảy số nhạy lắm còn lâu mới bễ được
Cụ nào ko tỉnh lại vập vào tiếp nhé =))

CSKH TMCARe

Xe buýt
Cụ tulai kể bố cụ ấy bảo từ giờ tới chết tao không tin mày nữa. Liệu có phải ông tuấn xxx bạn cũ đang trong tù nhận vơ chuyện cái xe với ít tiền lót tay k ạ?
Em theo dõi và tự hỏi: Nhân vật Tuấn xxx là có thật hay cụ tự lái hư cấu lên?
Sao các cụ lại tin câu chuyện thằng Tuấn xxx bán xe nhỉ? Có vb của bên CA trả lời là thằng Tuấn xxx bán xe ah?

Cụ Sơn chỉ biết cho tự đái thuê xe, bg tự đái kêu mất xe do abc, cụ Sơn thấy có dấu hiệu vppl thì gửi đơn ra CA thôi.
Còn nhiều người hút chết lắm, xin vay tín chấp 2-3 tỷ, cậu IT ngu ngơ lên hỏi có tiền mà ko kinh nghiệm sống đc khuyên qua viết pm cho anh tulai, anh dạy free kinh nghiệm! Chú IT thỏ non dính khéo tiêu tùng khoản tiết kiệm.
Cõi ọp này nhiều người cần cảm ơn cụ Sơn.
Những nạn nhân trc đã dính chả ho he gì, mới liên lụy thêm cụ Sơn và những anh em khác sa chân vào bùn.

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện

BinLaTrắng

Xe tải
Còn cần xoay tiền gấp :
Bí quyết làm giàu ko khó là ở đây chứ đâu. Uoc gì em gặp được cụ tulai24h sớm hơn :))

CSKH TMCARe

Xe buýt
Lại có robot đào tiền ạ? Lần đầu tiên em nghe nói món này.

Trạng thái
Thớt đang đóng