[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

diepcoi

Xe hơi
Em xem full clip luôn.

Sent from my iPhone using Tapatalk

vab

Xe tải
Chuyện cũng 5 năm trước rồi ạ. Nó rủ em chung vốn hồi đấy e thật thà cuối cùng ăn không tiền e góp còn nó nước bọt.
E chấp nhận ngu nên mất rồi ạ.

Các cụ mợ tránh thằng có họ tên NGUYỄN BÁ HOÀNG NGUYÊN 1981, quê NGHI VINH, NGHI LỘC, NGHỆ AN nhé.
Có con vợ tên LINH 1988, quê TT HƯNG HÀ, THÁI BÌNH.
ps: Các cụ cẩn thận kiểu vào các hội abc, xyz anh anh em em ngọt sớt các kiểu con đà điểu xong làm ăn/góp vốn/xyz nhé, bọn nó trên OF này nhiều lắm.
Cần lắm một cái nick...

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện cũng 5 năm trước rồi ạ. Nó rủ em chung vốn hồi đấy e thật thà cuối cùng ăn không tiền e góp còn nó nước bọt.
E chấp nhận ngu nên mất rồi ạ.
Các cụ mợ tránh thằng có họ tên NGUYỄN BÁ HOÀNG NGUYÊN 1981, quê NGHI VINH, NGHI LỘC, NGHỆ AN nhé.
Có con vợ tên LINH 1988, quê TT HƯNG HÀ, THÁI BÌNH.
ps: Các cụ cẩn thận kiểu vào các hội abc, xyz anh anh em em ngọt sớt các kiểu con đà điểu xong làm ăn/góp vốn/xyz nhé, bọn nó trên OF này nhiều lắm.
Có nick vk ck nhà kia trên này không cụ. Trước em cũng tí dính với nick tím trên này, may mà quách tỉnh.

MyMac

Xe điện
Tóm lại là tự lái và lái kiểu cò quay. Dân tổ với lưu manh gọi bằng sư phụ. E thật cụ S cứ kiện tới ngô tới khoai thì thôi. Ông tulai kinh nghiệm cò quay quá rồi nên khó lắm.
Chuẩn cụ ạ. Mồm mép láo lươn, cò quay đểu giả. Đền nhanh và khẩn trương đi đừng lươn lẹo nữa.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Nghe lời bác, tôi test thử mấy cái topic ở trang 1 thì có kết quả như này. Quả thật đúng như bác nói.

Déll hiểu mấy cái ông kiểu như linh bê tha, hanoipho79 gì đấy... làm nghề gì cụ nhỉ mà suốt ngày lên OF chém gió. Cụ làm ntn đấy.

HaH

Xe tăng
Man Auto & Mobiles - Check Xe Uy Tín Hà Nội
Chuẩn rồi, ko đc cho những kẻ lừa đảo có đuờng sống ở bất kỳ đâu & để nó lừa thêm nhiều nguời khác :) Cách hay nhất là thế này, chỉ cần 10% ọp ủng hộ bác Sơn > 200k là xong & dễ nhất. Cụ thớt ko cần dây dưa đòi nữa, cứ báo án lừa đảo & cần thì nói thẳng xxx luôn đòi đc bao nhiêu tặng họ lại hết. Chỉ sợ bác này ngại ko muốn làm thôi, làm thật mềnh cũng ủng hộ theo lão Kuto
Em theo 200k như cụ. Em muốn thấy thằng đấy đứng trước vành móng ngựa

themlaixe

Xe buýt
Nghe câu chuyện tự sự em cũng thấy rất nể. Nhìn mặt trên OTV thì em thấy sợ hơn

Bèo Bọt

Xe tăng
thằng lào thuê thì kiện thằng đấy, cụ áo trắng hết nói ông em thiền quang mí cả ông em giao thông bố láo bố toét, cụ hói làm cho cái đơn kèm cờ líp lên nó lại vả cho vỡ alo.

GloryJack

Xe container
Cớm báo đấy thây, b chủ check rồi mà. Èo, vụ này đâu rối lắm đâu mà lắm ph.án vậy trời
Báo mồm thôi ạ, tulai24h chả đưa phương án 3 trong đó có điều kiện là cụ Sơn chứng minh dc xe đã sang tên thì blah blah còn gì ạ...

Tìm Áo

Xe tăng
Báo mồm thôi ạ, tulai24h chả đưa phương án 3 trong đó có điều kiện là cụ Sơn chứng minh dc xe đã sang tên thì blah blah còn gì ạ...
Sao phải chứng minh, éo cho thuê nữa, xe đâu, đưa đây, kg có thì lên phường, ngắn cho vuông đi :)

nvk155

Xe điện
Xem có ở đâu thiếu chỉ tiêu, mấy cậu trên cục đổ lên ít vụ lắm. Có hồ sơ sang tên xe rồi thì ... kiếm đc tiền tỉ ăn tết cũng nên.
Cụ ko phải nghe mấy thằng hãm lol trên này doạ. Ko quan tâm dân sự gì hết. Thuê luật sư theo hướng tổ chức lừa đảo dựa vào lòng tin của cụ. Cứ tường trình nó lừa cụ và kết hợp với 1 thằng khác lừa roi bán xe cụ. Còn có lừa hay ko thì công an họ sẽ triệu tập điều tra, xem nó tổ lái với ai. Tránh xa CA quận sở tại. Đăng ký cụ đang cầm mà chúng nó sang tên thì chung nó sẽ đi cả lũ. Lúc đấy nó quỳ xuống cứ lấy đủ ko phai bớt.

nvk155

Xe điện
CÁI CHIÊU “TÁO BÓN” NÀY CHÁU THẤY TRÊN DIỄN ĐÀN DIỄN VÀI LẦN RỒI HAY SAO ẤY. CAO THỦ Ở CHỖ DIỄN ĐI DIỄN LẠI MÀ VẪN CỨ TÁC DỤNG. VCĐ MẤY ÔNG OTV
đợi mãi, hihi, em đoán tung ra một phần thử phản ứng và nó hiệu lực lập tức

làm gì có chuyện chục con máy ko có full

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
CÁI CHIÊU “TÁO BÓN” NÀY CHÁU THẤY TRÊN DIỄN ĐÀN DIỄN VÀI LẦN RỒI HAY SAO ẤY. CAO THỦ Ở CHỖ DIỄN ĐI DIỄN LẠI MÀ VẪN CỨ TÁC DỤNG. VCĐ MẤY ÔNG OTV
Viết toàn chữ hoa là vi phạm nội quy, bác lưu ý.

duchanh12a2

Xe tăng
có luật chứ không phải xd luật nên "thí điểm" không phù hợp cụ ạ

cơ bản là xử lý các tổ chức cho vay nặng lãi liên quan tới cầm cố, đang hoàn thiện hồ sơ nhiều, nhưng qđ khởi tố pháp nhân thương mại theo quy định tại điều 76 bao gồm 324 thì còn khá lâu

https://vov.vn/tin-nong/bat-hang-loat-doi-tuong-cho-vay-nang-lai-o-thanh-hoa-863548.vov
Vầng, luật có hiệu lực hơn 1 năm rồi mà đã xử lý đc phát nào đâu, thì e mới hỏi cụ là làm phát khai màn à?
Về vụ này theo e là nếu lão tự lái kia ko dính dáng đến chú xxx trong vụ bán xe kia thì lão ý chả sao, chỉ dừng lại ở tranh chấp dân sự thôi, nhưng còn lâu mới lấy được tiền. Còn nếu đâm đơn tố cáo theo hướng hình sự thì có thể nhanh đòi được hơn nhưng lão ý cũng chả phải ăn cơm cân đâu.
Giờ 2 bên thương lượng giải quyết xong được là tốt nhất, khôn ngoan bất đáo tụng đình.

Trạng thái
Thớt đang đóng