[CCCĐ] From San Fran to Miami

thienthanragsun

Xe tải
Hỏi thật là đi mình thật ý hử ???? Nhìn cảnh đồng quê bên ý cũng thích mợ nhỉ. Mợ toàn đi Châu Âu, em vẫn còn đang chỉ loanh quanh Châu Á thội ợ :(
Vâng một mình mà vì e rủ mãi ko ai đi được, đi xa, đi lâu và cũng ko rẻ lắm nên không rủ đc ai. Chán vãi cả chưởng nhưng bù lại cũng gặp nhiều bạn mới và đi lại đỡ phải hỏi ý kiến ai:)

thienthanragsun

Xe tải
Amen mợ ko pải đi làm gì à. Nhìn lịch của mợ mà em ngưỡng mộ quá đấy. Join nhé hihi, nói team nhưng cũng chỉ có em và 1 chị nữa thôi ạ. Mo cố gắng join, mà lỡ ko join đc m còn nhiều cơ hội vì cùng chung đam mê và sở thích mà. Lịch của e đây nhá
E đi Nhật và Uk là đi làm đoá mợ, mỗi đi Úc là đi chơi thôi. E làm riêng nên tự do thời gian đi lâu thì khó chứ đi vài hôm lúc nào e cũng đi đc. Phải đi làm chứ mợ, ko thì làm j có tiền mà đi chơi:))

funfunfunfun

Xe tải
Vâng một mình mà vì e rủ mãi ko ai đi được, đi xa, đi lâu và cũng ko rẻ lắm nên không rủ đc ai. Chán vãi cả chưởng nhưng bù lại cũng gặp nhiều bạn mới và đi lại đỡ phải hỏi ý kiến ai:)
Công nhận, cái này thì e cực hiểu, ng có đủ tiềm lực đi thì ko có thời gian, ng dư giả thời gian thì ko Đủ tiềm lực đi. Và cũng có những người có cả 2 nhưng em lại ko dám đi cùng :)) em cũng toàn balo đi mình khi rủ ko đc mợ à, đã quyết là phải đi thôi, tuổi trẻ ngắn lắm, chưa vướng bận như chúng ta bây giờ lại càng phải trân trọng từng phút :)) Lắm phen giờ về nghĩ lại e còn thấy run ý, may mà ko chớt ấy chứ :)))

thienthanragsun

Xe tải

Đến LA thì bạn e ở Houston bay qua chơi mí e nên cũng có nhiều ảnh ạ:))
Bạn e qua Mỹ lâu rồi nhưng toàn đi học nên nó cũng lơ vơ y như e. Hai đứa quyết định là sẽ đi trek lên cái biển Hollywood nhưng đi nhầm mấy phát liền đến chiều vẫn chưa đến được nơi.
LA thời tiết đẹp nắng ấm thích ơi là thích, bọn em đi lang thang trek mấy quả đồi linh tinh mất nguyên ngày, dừng lại nói chuyện với dân các thứ. Nói chung tinh thần thể thao của dân Mỹ cao thật, đâu đâu cũng thấy tập.
Tóm lại đi lòng vòng mấy quả đồi vẫn ko đến đc cái biển hoá ra là nó cấm ko được lên đấy mà e đói quá nên đi ăn ko cố trèo lên nữa.
Hình như e đi ăn đồ Hàn Quốc thì phải, e ít khi chụp ảnh đồ ăn nên không nhớ nhưng buồn cười đi lòng vòng quanh khu đấy mãi mới tìm dc chỗ đỗ xe đi bộ lại ai ngờ nhà hàng nào cũng có bãi đỗ xe to tổ bố mỗi tội là đẰng sau nên không nhìn được.

chuotlang

Xe lừa
Công nhận, cái này thì e cực hiểu, ng có đủ tiềm lực đi thì ko có thời gian, ng dư giả thời gian thì ko Đủ tiềm lực đi. Và cũng có những người có cả 2 nhưng em lại ko dám đi cùng :)) em cũng toàn balo đi mình khi rủ ko đc mợ à, đã quyết là phải đi thôi, tuổi trẻ ngắn lắm, chưa vướng bận như chúng ta bây giờ lại càng phải trân trọng từng phút :)) Lắm phen giờ về nghĩ lại e còn thấy run ý, may mà ko chớt ấy chứ :)))
Mợ rủ Avalon-Bg ý, cụ ý cũng hay thích đi 1 mình ;)

gld

Xe điện
công nhận mợ chủ quả là cá tính, thân gái dặm trường

funfunfunfun

Xe tải

Đến LA thì bạn e ở Houston bay qua chơi mí e nên cũng có nhiều ảnh ạ:))
Bạn e qua Mỹ lâu rồi nhưng toàn đi học nên nó cũng lơ vơ y như e. Hai đứa quyết định là sẽ đi trek lên cái biển Hollywood nhưng đi nhầm mấy phát liền đến chiều vẫn chưa đến được nơi.
LA thời tiết đẹp nắng ấm thích ơi là thích, bọn em đi lang thang trek mấy quả đồi linh tinh mất nguyên ngày, dừng lại nói chuyện với dân các thứ. Nói chung tinh thần thể thao của dân Mỹ cao thật, đâu đâu cũng thấy tập.
Tóm lại đi lòng vòng mấy quả đồi vẫn ko đến đc cái biển hoá ra là nó cấm ko được lên đấy mà e đói quá nên đi ăn ko cố trèo lên nữa.
Hình như e đi ăn đồ Hàn Quốc thì phải, e ít khi chụp ảnh đồ ăn nên không nhớ nhưng buồn cười đi lòng vòng quanh khu đấy mãi mới tìm dc chỗ đỗ xe đi bộ lại ai ngờ nhà hàng nào cũng có bãi đỗ xe to tổ bố mỗi tội là đẰng sau nên không nhìn được.
Cảnh dĩ nhiên là đẹp nhưng mà mợ cũng đẹp. Đúng form chuẩn luôn. Cá tính đấy. Hóng tiếp chuyến đi của Mợ mặc dù em lội hết cả trăm trang của cụ chuotlang rồi

thienthanragsun

Xe tải
công nhận mợ chủ quả là cá tính, thân gái dặm trường
Chắc tại e đi du học nhiều năm 1 mình rồi nên e thấy cũng bình thường, không có gì đáng sợ cho lắm. Nhưng kể có bạn thì vẫn vui hơn.

thienthanragsun

Xe tải
Lại kể tiếp La. E thì không có nhiều ấn tượng lắm vì tp lớn đâu cũng như đâu e thích thiên nhiên hơn.
Nhưng làm đúng nghĩa vụ của 1 khách du lịch thì vẫn cứ lượn qua khu đại lộ danh vọng này nọ, khu mua sắm xem dân tình chứ e thì đã xđ đi Mỹ ko mua gì rồi.

Các cụ đừng ném đá e e thấy LA nhìn chung thô và dân Mỹ ăn mặc không đẹp lẮm, thấy cứ thiếu tinh tế kiểu gì ý.
Tối bạn r bảo Cali có món burger nổi tiếng lắm cũng dưỡn dẹo đi ăn. Queue dã man luôn đợi hơn tiếng mới mua đc cái burger. Và nó đúng kiểu xôi thịt như nước Mỹ, to và nhiều thịt nhiều rau nhiều bánh gì cũng nhiều vcc. E mệt quá còn ngủ gật trên ô tô nên cũng ko chụp ảnh cái burger nhưng các cụ cứ đi cali chắc kiểu gì cũng đc giới thiệu.
Nói chung vẫn chưa có ấn tượng gì đặc biệt về nuớc Mỹ cả ngòai việc nó rất xôi thịt các cụ ạ:))

muadem

Xe cút kít
Mợ đi một mình mà ảnh người chụp đẹp thế, thương cái quần tả tơi quá :))

gld

Xe điện
mấy cái ảnh này đẹp hơn ảnh quần bò thủng nhiều, xênh quá

thienthanragsun

Xe tải

Karin007

Xe tải
Người đã đẹp lại còn xinh, công nhận mợ này đẹp tóa...:D :D. Các cụ vào đây sẽ ngắm người chứ không thèm ngắm cảnh...ha ha...
Cụ nói thế lại đúng rồi...

nguyenk8

Xe hơi
Lần sau mợ có đi bờ Đông thì lập topic tìm bạn đồng hành thì đảm bảo ít nhất 1 tá xin theo đó.

quanghuy2003

Xe hơi
Mợ này chụp ít nhả mà ảnh nào cũng như cine ấy nhỉ