[Funland] Forza Azzurri - Tiến lên binh đoàn Thiên thanh

jazzzzz

Xe lăn
chúc mừng Ý với chiến thắng toàn tập.
Không hiểu sao anh Gareth Southgate lại xếp đội hình đá phạt như vậy. Tuổi trẻ tâm lý thường không vững nhất là chưa có những trận cọ sát lớn.
Ảnh sếp các cháu đá cuối thì quả là hại bọn trẻ, sau trận phải mất khá thời gian để phục hồi tâm lý.

Quản Tượng

Xe tăng
Không hiểu sao anh Gareth Southgate lại xếp đội hình đá phạt như vậy. Tuổi trẻ tâm lý thường không vững nhất là chưa có những trận cọ sát lớn.
Ảnh sếp các cháu đá cuối thì quả là hại bọn trẻ, sau trận phải mất khá thời gian để phục hồi tâm lý.
Nói thế cụ ơi, cũng ăn tập nhiều rồi nó mới thể, chứ không chỉ là tuổi tác.nhưng khác cái là tập nó không như mơ.đến Jorginho quả hôm qua còn tạch mà.
Tổng kết Ý giải này e thấy: *** thể tin tưởng Immobile hay belloti thêm trận nào nữa.Mà éo hiểu sao không cho Florenzi đá thay Emerson.

jazzzzz

Xe lăn
Nói thế cụ ơi, cũng ăn tập nhiều rồi nó mới thể, chứ không chỉ là tuổi tác.nhưng khác cái là tập nó không như mơ.đến Jorginho quả hôm qua còn tạch mà.
Tổng kết Ý giải này e thấy: *** thể tin tưởng Immobile hay belloti thêm trận nào nữa.Mà éo hiểu sao không cho Florenzi đá thay Emerson.
Những thằng vào tuyển k tập cũng biết sut Pen, nhưng ra biển nó rất khác trên bờ, cần tâm lý phải vững, xem tuyển Việt Nam đá qua TV em còn khó thở kia mà.
Giải này em chỉ xem mấy trận Ý đá thôi, Anh hôm qua đá chán VL ăn đc quả là thủ. Năm nay có đủ thiên thời- địa lợi- nhân hoà mà không ăn đc thì cố chờ 44 năm nữa vậy.

Chỉnh sửa cuối:

namcutthoi

Xe buýt
Rạng sáng nay, khi đội tân Vô địch giương cao cúp vàng Euro2020, trên sân Wembley vang lên bài hát To be Number One của kỳ Wordcup1990.
Tiếc cho người Anh, bài hát lần này là phiên bản tiếng Ý: Un'estate Italiana

phamchinhxd

Xe hơi
Ông berradi e thấy cũng ko nên cho đá phút nào nữa :) còn emerson e thấy đá cũng ổn mà bác. giàu thể lực

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Năm nay đội hình Anh quá đẹp chỉ tiếc lại vào tay thằng Hlv lởm! Các cầu thủ trẻ nó Pressing tầm cao, thay thêm các cầu thủ khoẻ vào thì Ý chỉ có thủng lưới thêm, đằng này ăn xong bàn là sợ chết, y hệt từ H2 trận Đức, Đm! Ý năm nay ít ngôi sao nhưng đá đẹp gắn kết...cơ bản nó có thằng Hlv ngon trc hl MC kac bọt

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Bọn báo chí, truyền thông Anh thường gáy sớm, gáy rất to.
Xong lần nào cũng tạch, lại như cờ hó mất dá.i rồi :D.
Có vài ông rất vô duyên trong thớt này, giờ cũng ăn kẹo đắng.
Đêm qua 2 BLV của VTV cũng vậy, luôn mồm thiên vị Anh và tắt đài =))

Forza Azzurri

Xe điện
Bọn báo chí, truyền thông Anh thường gáy sớm, gáy rất to.
Xong lần nào cũng tạch, lại như cờ hó mất dá.i rồi :D.
Em luôn thích bọn truyền thông nó gáy như thế, kể cả mấy thằng blv vtv, cuối cùng làm bọn nó câm miệng mới khoái :))

techz1

Xe buýt
Website
www.nhadat81.com
Em mới đau đây này, bắt cửa > 2 bàn, thế là mất mấy triệu ngựa :(

Forza Azzurri

Xe điện
[/QUOTE]
Chúc mừng đoàn quân Thiên Thanh, cảm ơn cụ chủ thớt.

Chúc mừng đội tuyển Italia!!

Cảm ơn và chúc mừng các Cụ/mợ đã luôn hướng theo và cổ vũ đội bóng thiên thanh trong hành trình Euro kỳ diệu năm nay

Cụ này mở thớt son quá, xin chúc mừng :D

Chúc mừng các cụ nhà mình
Cám ơn cụ chủ thớt, năm sau lại mở tiếp cụ nhé.
Mình chỉ có 1 mong muốn là World Cup năm sau cụ Forza Azzurri lại mở thớt tiếp thôi!
Tuyệt vời Donnarumma!
Em cám ơn các cụ, từ giờ tới hết ngày em sẽ đi rót rượu ăn mừng tới các cụ, em vẫn đang lâng lâng đây, đời người mấy ai được chứng kiến tình yêu của mình một lần lên ngôi vô địch World Cup, một lần vô địch Euro :x

Chỉnh sửa cuối:

phamchinhxd

Xe hơi
emerson tròn vai thôi cụ ,chỉ tiếc spinazola chấn thương,tuyển ý có chiesa vs spina chạy như cái máy
emerson ko thể bằng spina được nhưng đá chắc yên tâm hơn florenzi vì thể hình tốt với trâu bò hơn, mà italy ko có tiền đạo, chán quá. nhìn chiesa nỗ lực một mình đến khổ

Forza Azzurri

Xe điện
Có vài ông rất vô duyên trong thớt này, giờ cũng ăn kẹo đắng.
Đêm qua 2 BLV của VTV cũng vậy, luôn mồm thiên vị Anh và tắt đài =))
Mấy ông đó em khỏi phải trả lời luôn, mệt cụ ạ :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Lucky

Xe tăng
Rạng sáng nay, khi đội tân Vô địch giương cao cúp vàng Euro2020, trên sân Wembley vang lên bài hát To be Number One của kỳ Wordcup1990.
Tiếc cho người Anh, bài hát lần này là phiên bản tiếng Ý: Un'estate Italiana
Phải nói ngừoi Anh rất đẹp khi cho phát bài hát đó, rất chuyên nghiệp

Lọ mọ

Xe buýt
Vậy mà nhiễu cụ phán sút 11m cho cầu thủ trẻ mới vào sân sút khỏe và căng mới ngon.cầu thủ đá từ đầu trận mệt mỏi rồi.