[Funland] Forza Azzurri - Tiến lên binh đoàn Thiên thanh

tt0812us

Xe điện
Tonali không được euro là đáng tiếc nhưng em nghĩ Ý có nhiều tài năng khác không quá và không thể chỉ phụ thuộc vào mỗi Tonali. Thất bại ở euro chủ yếu là do thiếu ý tưởng, hàng tiền vệ già cỗi và tiền đạo phế vật.
Không phải tự dưng Tonali là cầu thủ người Italy đắt giá nhất lịch sử đâu cụ. Euro 2012 tuyển Italy cũng có tốt lắm đâu mà vẫn vào đến chung kết nhờ Pirlo. Tất nhiên mọi sự so sánh đều khập khiễng nhưng Italy từ trước đến nay thành hay bại đều nhờ tuyến tiền vệ, nếu có Tonali thì chắc vào chung kết thì khó nhưng mình nghĩ có thể đến Tứ kết!

Kasparov

Xe tăng
Không phải tự dưng Tonali là cầu thủ người Italy đắt giá nhất lịch sử đâu cụ. Euro 2012 tuyển Italy cũng có tốt lắm đâu mà vẫn vào đến chung kết nhờ Pirlo. Tất nhiên mọi sự so sánh đều khập khiễng nhưng Italy từ trước đến nay thành hay bại đều nhờ tuyến tiền vệ, nếu có Tonali thì chắc vào chung kết thì khó nhưng mình nghĩ có thể đến Tứ kết!
Dortmund thịnh thì tuyển Đức thịnh, Milan thịnh thì Azurri mới thịnh. VĐ đc hay ko còn phải chờ thời chứ BK, CK thì ko phải lo😆😆