[Funland] Forza Azzurri - Tiến lên binh đoàn Thiên thanh

acjs

Xe tăng
Bỉ nhiều cầu thủ giỏi mà lối đá ko có nét thì tội lớn ở hlv
Em đồng ý với cụ.
Roberto Martínez ngồi lâu rồi, qua cả Euro và WC đều không có thành tựu.
Cụ nhìn xem 40 năm nay Bỉ có HLV nào hàng hiệu đâu😂

Lambatda

Xe điện
Ý đá ào ào ntn có thể người xem sẽ mãn nhãn, hấp dẫn nhưng thực chất nó chỉ đc thể hiện trc những đối thủ có hàng thủ hớ hênh hoặc chịu đá công.
Nhiều cụ khen Ý như giành đc cup đến nơi mà có lẽ lại quên ko nhìn lại trận trc đó với Áo thì Ý đá bế tắc ntn.
Ban đầu em tưởng Ý sẽ giữ lại phần nào truyền thống rình rập trong lối chơi của mình. Nhưng team Mancini giờ chỉ quen đá ào ào như vậy thì khó ăn cup lắm nếu gặp phải 1 đội có nhiều ct chất lượng, phản công nhanh và chịu chơi cù cưa như Anh nhợn.
Anh nhợn sẽ chỉ ngán mấy đội chơi dưới cơ, thủ dày như U Cà đêm nay thôi. Chứ TBN hoặc Ý mà cứ tiếp tục đá ntn thì vào ck khả năng cũng sẽ dẹo dưới chân Anh nhợn.

• Vodka
Reactions: rfs

Chauthanh11

Xe điện
Em đồng ý với cụ.
Roberto Martínez ngồi lâu rồi, qua cả Euro và WC đều không có thành tựu.
Cụ nhìn xem 40 năm nay Bỉ có HLV nào hàng hiệu đâu😂
Em chỉ thấy Bỉ có 3 ngôi sao là De Buyne và Lukachim + thủ môn Củ Tỏi còn Hazanrd anh thì chấn thương và cũng đánh mất mình lâu rồi , chứ mấy ông kia thì làng nhàng chứ sao số gì ?
Bỉ là đội mất cân bằng , thậm chí không có 1 tiền vệ đánh chặn đúng nghĩa . Đội như vậy chỉ bùng nổ 1 vài trận , khi các đối thủ nghiên cứu kỹ + 1 đội đồng đều như Ý thì thua cũng không có gì lạ cả .

Pumzen

Xe ba gác
Spinazzola phải nghỉ 4 tháng, hôm qua nhìn khóc lúc ra cáng thấy thương. Mong là Ý vẫn vững vàng để vô địch lần này.
Hôm qua may mà Spinazzola cứu được bàn thua trông thấy, ko thì chưa biết mèo nào cắn mỉu nào.
Đội hình Ý năm nay khá đều ở các tuyến nên vị trí hậu vệ trái này ko đáng ngại lắm, cho dù Spinazzola rất năng nổ lên công về thủ khiến cánh này là mũi tấn công chủ lực của Ý.

Pumzen

Xe ba gác
Em chỉ thấy Bỉ có 3 ngôi sao là De Buyne và Lukachim + thủ môn Củ Tỏi còn Hazanrd anh thì chấn thương và cũng đánh mất mình lâu rồi , chứ mấy ông kia thì làng nhàng chứ sao số gì ?
Bỉ là đội mất cân bằng , thậm chí không có 1 tiền vệ đánh chặn đúng nghĩa . Đội như vậy chỉ bùng nổ 1 vài trận , khi các đối thủ nghiên cứu kỹ + 1 đội đồng đều như Ý thì thua cũng không có gì lạ cả .
Giải này Tielemans đá kém, ko tốt như đá ở Leicester. 1 mình Witsel ko thể gánh nổi tuyến giữa. Ngay cả trận gặp Bồ, Bỉ đã đá rình rập rồi vì tuyến giữa ko cầm được bóng do bên Bồ có Sanches khá bao sân như 1 phiên bản của Kante.

nhanoto44

Xe tăng
Em theo dõi Euro 28 năm nay, ko bỏ xem 1 mùa nào. Nhưng đúng là chỉ có Euro2020 là thực sự hấp dẫn, kịch tính. Hấp dẫn từ lối đá cho đến khâu tổ chức.
Em cũng nhận định Ý sẽ vô định ngay từ mấy trận vòng bảng rồi!
Ý vẫn tiếp tục đội hình/nhân sự/lối chơi ntn thì cũng sẽ vô địch Quata2022 thôi

binggo1211

Đi bộ
Hôm qua may mà Spinazzola cứu được bàn thua trông thấy, ko thì chưa biết mèo nào cắn mỉu nào.
Đội hình Ý năm nay khá đều ở các tuyến nên vị trí hậu vệ trái này ko đáng ngại lắm, cho dù Spinazzola rất năng nổ lên công về thủ khiến cánh này là mũi tấn công chủ lực của Ý.
Hôm qua xem cu cậu này chấn thương mà tiếc.
Em xem ông thần này lên công về thủ khá nhịp nhàng.

acjs

Xe tăng
Vẫn hơi lo ngại cụ ah, vì thay bằng Emerson thực sự chưa nhiều kinh nghiệm đỉnh cao.
Hy vọng với tinh thần ngôi sao tập thể, Ý sẽ làm nên chuyện😀

Forza Azzurri

Xe điện
Ý đá ào ào ntn có thể người xem sẽ mãn nhãn, hấp dẫn nhưng thực chất nó chỉ đc thể hiện trc những đối thủ có hàng thủ hớ hênh hoặc chịu đá công.
Nhiều cụ khen Ý như giành đc cup đến nơi mà có lẽ lại quên ko nhìn lại trận trc đó với Áo thì Ý đá bế tắc ntn.
Ban đầu em tưởng Ý sẽ giữ lại phần nào truyền thống rình rập trong lối chơi của mình. Nhưng team Mancini giờ chỉ quen đá ào ào như vậy thì khó ăn cup lắm nếu gặp phải 1 đội có nhiều ct chất lượng, phản công nhanh và chịu chơi cù cưa như Anh nhợn.
Anh nhợn sẽ chỉ ngán mấy đội chơi dưới cơ, thủ dày như U Cà đêm nay thôi. Chứ TBN hoặc Ý mà cứ tiếp tục đá ntn thì vào ck khả năng cũng sẽ dẹo dưới chân Anh nhợn.
Đúng cụ, nhường luôn vị trí UCV vô địch cho Anh nhợn luôn, Anh vô địch, vô địch :))

Chauthanh11

Xe điện
Giải này Tielemans đá kém, ko tốt như đá ở Leicester. 1 mình Witsel ko thể gánh nổi tuyến giữa. Ngay cả trận gặp Bồ, Bỉ đã đá rình rập rồi vì tuyến giữa ko cầm được bóng do bên Bồ có Sanches khá bao sân như 1 phiên bản của Kante.
2 ông đó ở clb cũng đá kiểu Box to box , ở Lei thì có ông Ndidi càn quét nên Tielemans mới rảnh chân .
Còn ông Witsel cũng già rồi lại chấn thương nghỉ gần hết mùa giải mà vẫn được gọi , cảm giác bóng và sự nhanh nhẹn của anh này gần như chưa được phục hồi .

Cần cù cày

Xe hơi
Xách valy về rồi còn đâu

Ngotungmau

Xe buýt
Thằng cu cháu Verati nó nói liên tục được nhỉ. Thay ra rồi mà vẫn ko thấy nó ngừng nói, nhưng đc cái chất các cụ nhể

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Giữ nguyên lối đá, Ý ăn TBN 2 trái :))