[Funland] Forza Azzurri - Tiến lên binh đoàn Thiên thanh

Forza Azzurri

Xe điện
Lâu lâu rồi Ý mới có 1 cầu thủ mà em phải search, ku em này đáng hi vọng đấy.
Tóc tai như bậc cha chú :D
Tóc tai, dáng dấp rất classic. Kiểu làm các chị em rụng t.rứng đấy cụ nhỉ :))

berryfun

Xe điện
Em thì nghĩ khác Cụ, trận trước ngoài kết quả thì TBN thể hiện lối đá không rõ ràng, đặc biệt là hàng hậu vệ bị quay như dế. Cầu thủ TBN giờ thì ngoài Rodri và Pedri may ra có Olmo là có thể coi là ngôi sao có phong độ cao chứ còn ai đâu Cụ?
HLV của TBN thì thua xa Spalleti về tên tuổi và thành tích .
yamal và williams trẻ quá hở cụ =))=))

khanhpt4

Xe tăng
yamal và williams trẻ quá hở cụ =))=))
Chuyện thường mà Cụ, cầu thủ trẻ thì thiếu gì sự đột biến và sức mạnh, quan trọng là giữ được cảm hứng bao lâu; mà qua 2 trận em thấy sớm muộn nội bộ TBN cũng có biến khi các cầu thủ măng non của họ cố thể hiện mình quá, đến các quả đá phạt góc, phạt lỗi cũng tranh đá luôn

khanhpt4

Xe tăng
Lâu lâu mới lại xem trận đấu quá hay, lại đau tim với ông ý
Trận sáng nay, ngoài tình huống phản lưới nhà em thấy Califiori đá tốt bên cạnh Donnaruma toả sáng. Spalleti hơi bảo thủ khi dùng Di LorEnzo không mạnh khâu phòng ngự bằng Darmian, hoặc dùng Mancini đá 3 trung vệ

khanhpt4

Xe tăng
Dù là fan Juventus nhưng em cũng không hiểu tại sao Cambiasso lại được triệu tập và dùng trong cả hai trận vừa qua; cầng nghĩ càng tiếc cho trường hợp của Orsolini

tt0812us

Xe điện

Forza Azzurri

Xe điện
Xin các cụ lần sau đừng khen cầu thủ nào nữa nhé hoặc chỉ nên khen người ta đá hay chứ đừng khen đẹp trai :(
Tổng thể thì em thấy cu cháu Cala chơi vẫn tốt mà. Tốt hơn rất nhiều những đàn anh ớn tuổi hơn. Đen cái là "người được chọn" cho bàn phản lưới thôi. Cái khen đẹp trai là cho vui thôi cụ ạ. Tuổi trẻ mắc sai lầm thì là chuyện bình thường thôi. Hy vọng cu cháu "ngã ở đâu đứng dậy ở đó". Em vẫn tin tưởng vào tương lai của cháu nó.

keyon

Xe tăng
Tổng thể thì em thấy cu cháu Cala chơi vẫn tốt mà. Tốt hơn rất nhiều những đàn anh ớn tuổi hơn. Đen cái là "người được chọn" cho bàn phản lưới thôi. Cái khen đẹp trai là cho vui thôi cụ ạ. Tuổi trẻ mắc sai lầm thì là chuyện bình thường thôi. Hy vọng cu cháu "ngã ở đâu đứng dậy ở đó". Em vẫn tin tưởng vào tương lai của cháu nó.
Em lại thấy quả phản lưới đó là bình thường, ở 1 góc quay, tay của thủ môn ý đã làm thay đổi quỹ đạo bóng dẫn đến bóng đập vào dầu gối đi vào lưới với lực của 1 pha dứt điểm. Tổng quan tbn đá tốt hơn ý rất nhiều nhưng độ lì lơm của người ý vẫn còn đó, ý rất nhiều lần gặp khó khăn ở vòng bảng và tiến sâu vào giải. Nhận định năm nay ý sẽ thành cựu vô địch nhưng họ sẽ lại cống hiến những chận đấu hay nhất trong lịch sử để mang lại niềm vui cho cổ động viên của mình. Cố lên những tràng trai trẻ….

Em lại thấy quả phản lưới đó là bình thường, ở 1 góc quay, tay của thủ môn ý đã làm thay đổi quỹ đạo bóng dẫn đến bóng đập vào dầu gối đi vào lưới với lực của 1 pha dứt điểm. Tổng quan tbn đá tốt hơn ý rất nhiều nhưng độ lì lơm của người ý vẫn còn đó, ý rất nhiều lần gặp khó khăn ở vòng bảng và tiến sâu vào giải. Nhận định năm nay ý sẽ thành cựu vô địch nhưng họ sẽ lại cống hiến những chận đấu hay nhất trong lịch sử để mang lại niềm vui cho cổ động viên của mình. Cố lên những tràng trai trẻ….
Cứ lết qua được vòng bảng đã rồi tính sau cụ à 😅 . Ý thích mấy trò mạo hiểm này lắm , họ chết nhiều lần vì kiểu này nhưng cũng lắm phen tạo nên huy hoàng khi lách qua khe hẹp 😍 .....

Forza Azzurri

Xe điện
Cứ lết qua được vòng bảng đã rồi tính sau cụ à 😅 . Ý thích mấy trò mạo hiểm này lắm , họ chết nhiều lần vì kiểu này nhưng cũng lắm phen tạo nên huy hoàng khi lách qua khe hẹp 😍 .....
Lằn ranh sinh tử cụ ạ! Nếu bước qua được, Ý sẽ rất khó lường ;)

Diep1979

Xe container
Đêm qua thua TBN 1 quả, cửa vào vẫn sáng

Lằn ranh sinh tử cụ ạ! Nếu bước qua được, Ý sẽ rất khó lường ;)
Hôm qua chán cụ Ti trọc quá cụ à , Pellegrini vô dụng trong thế trận ấy và Scamacca vô tích sự thế mà cụ Ti trọc dám ôm 4-2-3-1 vs TBN . Ý thua xứng đáng , TBN hay hơn nhưng lỗi của Ti trọc là rất lớn . Spalleti vẫn còn phải hoàn thiện nhiều lắm . Cụ chuốc e chén rượu để e lấy lại khí thế với Azzurri cụ nhé 😊 ...

Forza Azzurri

Xe điện
Hôm qua chán cụ Ti trọc quá cụ à , Pellegrini vô dụng trong thế trận ấy và Scamacca vô tích sự thế mà cụ Ti trọc dám ôm 4-2-3-1 vs TBN . Ý thua xứng đáng , TBN hay hơn nhưng lỗi của Ti trọc là rất lớn . Spalleti vẫn còn phải hoàn thiện nhiều lắm . Cụ chuốc e chén rượu để e lấy lại khí thế với Azzurri cụ nhé 😊 ...
Đúng cụ, hai cậu ấy vô hại, Scamacca cũng ko làm tường được quả nào ra hồn. Tiền vệ thì chuyền sai khá nhiều, cũng phải thôi dưới sức ép nghẹt thở của TBN. Cụ Spaletti thì thay người cũng "đi vào lòng đất" quá. Nhưng thôi, quyền tự quyết vẫn còn, hy vọng Azzurri sẽ rút ra nhiều bài học.

juve99

Xe cút kít
Đội hình ra sân trận chiến sinh tử với Croatia. Chiến thôi cc tifosi ơi!

Đội hình này tên khó đọc hơn thời 9x nhưng chất lượng cũng ngon đấy tuy ko đắt giá và bơm thổi nhiều như Anh, TBN