Fortuner V hay Pajero Sport ?

mrkoi89

Xe hơi
Website
xanhdecor.com
PS kiểu dáng ngon hơn, nhiều đồ chơi hơn bác à :D 1 phiếu cho em nó

conco4mat

Xe tăng
Form FT nhìn hợp lý hơn, FT G mới có cái hốc hút gió trên nắp capo trông yêu. Dáng PS điểm trừ là hẹp ngang nên nhìn càng lênh khênh. Về cảm giác lái, tiêu thụ nhiên liệu, giảm xóc, hộp số, độ vọt...thì PS hơn.
FT dáng bụi bặm. PS dáng nghiêm nghị, nên có thể dùng thay sedan đi giao tiếp.

FT dáng bui bặm nhưng không đi off raod hay caravan được là chuyện khác.

hungptq

Xe đạp
FT dáng bụi bặm. PS dáng nghiêm nghị, nên có thể dùng thay sedan đi giao tiếp.

FT dáng bui bặm nhưng không đi off raod hay caravan được là chuyện khác.
Chỉ đi phố thì Fortuner, đi phố với dã ngoại, đi núi du lịch thì nên chọn Pajero Sport. Còn ngoại thất thì nhìn chững, sang như nhau.

automotor

Xe tải
Website
www.facebook.com
Chỉ đi phố thì Fortuner, đi phố với dã ngoại, đi núi du lịch thì nên chọn Pajero Sport. Còn ngoại thất thì nhìn chững, sang như nhau.
Đi phố mà đi FT thì có mà đốt xăng à cụ =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

automotor

Xe tải
Website
www.facebook.com
Nội thất PS sang hơn FT nhiều cụ ơi.

xyota

[Tịch thu bằng lái]
Website
dieuhoa.net.vn
Fotuner đi tiết kiệm hơn pajero, nhưng để mà nói thì em thích pajero cụ này chạy rất bốc. Leo đồi và phượt thì sướng luôn.

lymanhquangbk

Xe hơi
Fotuner đi tiết kiệm hơn pajero, nhưng để mà nói thì em thích pajero cụ này chạy rất bốc. Leo đồi và phượt thì sướng luôn.
Cụ đi FT và PS chưa mà bảo FT tiết kiệm hơn? E đi cả 2 rồi xe của CQ mới như nhau nên e biết, FT ăn xăng hơn SP nhiều. E mới đi miền nam về con sp ăn có 11l thôi. 5500 km hết 13tr tiền xăng. Cụ chia ra thì biết

hung_mts

Xe buýt
Bác định so với bản 3.0 của PS phải không? Em đang đi PS, chạy FT cũng nhiều, đến giờ vẫn chưa hiểu ra tại sao người ta mua FT nhiều vậy!
em thì em thấy toyota ngoài chất lượng thì còn bán thương hiệu khá nhiều ah. ko phải vì em bán hàng cho MIT nên em nói vậy. nhưng MIT cũng đâu có thua kém gì về chất lượng đâu ah. và còn áp dụng nhiều công nghệ hơn là đằng khác. chỉ là do thương hiệu nó chưa được chú trọng thôi. Ko giữ giá khi bán lại bằng thằng FT nên mọi người chọn FT hơn. còn em nghĩ thương hiệu thì cũng chả quan trọng lắm bằng chất lượng các bác ah. lăn tăn thì sang bên em chạy thử xe cho biết nhé

hung_mts

Xe buýt
Cụ đi FT và PS chưa mà bảo FT tiết kiệm hơn? E đi cả 2 rồi xe của CQ mới như nhau nên e biết, FT ăn xăng hơn SP nhiều. E mới đi miền nam về con sp ăn có 11l thôi. 5500 km hết 13tr tiền xăng. Cụ chia ra thì biết
cụ nói đúng đấy ah. vì được ứng dụng công nghệ khung xe RISE nên xe sẽ ổn đinh hơn và nhẹ hơn nên ăn uống cũng giảm đi ah. mà công suất máy của nó lại được tăng lên. trang bị nhiều công nghệ hiện đại như động cơ MIVEC V6. hộp số tự động INVECS II 5 cấp với chế độ sport mode năng động. có nẫy sang số tích hợp ở vô lăng cho cảm giác như xe F1 ấy ah :). FT ăn uống cũng phải tầm 14-15l các bác ah

Mr_Khoa

Xe tải
Các cụ cứ cân nhắc
Xe Pajero Sport với động cơ V6-3.0 chế độ Sport mode đi rất thích
Hệ thống chuyển cầu linh hoạt tiết kiệm nhiên liệu - 9.1L/100KM (TC) Đường HN sẽ cao hơn 1 chút.
Hàng ghế gập bằng sàn nhanh gọn rộng rãi
Khung gầm cao máy thoáng vượt địa hình khỏi chê

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: