Đánh giá Fortuner 2017

Tuantu2015

Xe hơi
Nhìn ngon quá mà chưa đủ xèng :(

Mud Man

Xe đạp
cụ bùn chạy xe 4x4 mới review từ trong ra ngoài đê :D
Ô ôi em chịu, em ko làm đc như bác đâu. Có cái nhiên liệu em để ý thì 1000km đầu hết 125l xăng rồi. Không quá tệ cho bản hai cầu và xe mới vì nghe đâu xe mới chưa "tròn máy" :))
Còn các thứ khác em thấy ok, không có gì phàn nàn vì về cơ bản em coi trọng ưu điểm của em này và coi nhẹ nhược điểm của em nó hihi

Tungcf

Xe buýt
Đọc đánh giá của các cụ nhà cháu cũng thèm quá hihi hóng sang năm xe giảm giá . Nhà cháu cug hốt 1 em , nhà cháu chỉ thik máy dầu kể toy đưa bản 2.4 dầu at 4x2 như bên thái mới ra mắt thì đẹp qa

Civic2306

Xe điện
Em đang chạy altis 2016, cũng đang tìm hiểu như cụ. Vừa chạy thử San dầu thấy ok lắm, xe đẹp, option miên man, máy khỏe bốc. Có điều vô lăng quá nhẹ, ko cảm nhận được mặt đường. Chạy tốc độ cao có hỏi sale vo lăng có tự gằn lại ko thì ko thấy sale xác nhận. Cái này e lăn tăn nhất vì hay chạy cao tốc. Nhẹ quá ghê lắm. Bồng bềnh thì từ sedan lên em thấy con nào cũng thế. lắc đảo như rang lạc :)) Để tuần sau chạy thử Fortuner rồi kết luận. Nhưng chắc chắn tay lái sẽ nặng đúng chất toy. Công nông chính hiệu. Ah em thử ga San có trễ nhưng ở tốc độ thấp thôi, lên cao bốc lắm, cái này ăn Fortuner là chắc rồi :D
Cụ không biết dùng rồi, Santa fe có 3 chế độ lái là Comfo, nomal, sport. Cụ lên cao tốc cụ chọn chế độ lái Sport, vô lăng sẽ tự siết chặt lại, máy sẽ bốc hơn, nhấp ga cái lưng dính chặt vào ghế luôn. Cụ thấy nhẹ vì khả năng cụ đang để chế độ Comfo nên tay lái rất nhẹ và máy rất từ tốn

xekhongkinh113

Xe máy
Đới mới không biết nhưng 2014 đớp nhiều kinh

__DHL__

Xe hơi
Cụ không biết dùng rồi, Santa fe có 3 chế độ lái là Comfo, nomal, sport. Cụ lên cao tốc cụ chọn chế độ lái Sport, vô lăng sẽ tự siết chặt lại, máy sẽ bốc hơn, nhấp ga cái lưng dính chặt vào ghế luôn. Cụ thấy nhẹ vì khả năng cụ đang để chế độ Comfo nên tay lái rất nhẹ và máy rất từ tốn
Em chuyển và chạy cả 3 chế độ. Có hỏi bạn Sale ngồi cùng xe luôn. Sau bạn ấy có gọi lại báo có thể do xe chạy thử nên rút cầu chì!?? Nên vô lăng nó mới vậy. Cái này em cũng ko hiểu lắm. Nhưng đánh giá cảm quan là vô lăng vẫn rất nhẹ khi chạy ở tốc độ cao. Ko thật lái. Khó cảm nhận mặt đường. Em rất thích San, nếu sắp tới có đổi xe thì cũng chỉ chọn San hoặc 4Tuner nên đã chạy thử cả 2. San về công nghệ đến sức máy mọi thứ đều hơn nhưng e lại vừa mắt kiểu dáng và nội thất 4Tuner hơn. Trừ thứ quan trọng nhất: Máy nó ỳ và yếu ko thể tả nổi :)) Nên còn lăn tăn quá

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Em chuyển và chạy cả 3 chế độ. Có hỏi bạn Sale ngồi cùng xe luôn. Sau bạn ấy có gọi lại báo có thể do xe chạy thử nên rút cầu chì!?? Nên vô lăng nó mới vậy. Cái này em cũng ko hiểu lắm. Nhưng đánh giá cảm quan là vô lăng vẫn rất nhẹ khi chạy ở tốc độ cao. Ko thật lái. Khó cảm nhận mặt đường. Em rất thích San, nếu sắp tới có đổi xe thì cũng chỉ chọn San hoặc 4Tuner nên đã chạy thử cả 2. San về công nghệ đến sức máy mọi thứ đều hơn nhưng e lại vừa mắt kiểu dáng và nội thất 4Tuner hơn. Trừ thứ quan trọng nhất: Máy nó ỳ và yếu ko thể tả nổi :)) Nên còn lăn tăn quá
Cụ chạy thử bản Fotuern nào rồi ạ .

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Đọc đánh giá của các cụ nhà cháu cũng thèm quá hihi hóng sang năm xe giảm giá . Nhà cháu cug hốt 1 em , nhà cháu chỉ thik máy dầu kể toy đưa bản 2.4 dầu at 4x2 như bên thái mới ra mắt thì đẹp qa
Bản này sang đầu năm sau là có cụ nhé

hoanganhdhyhp

Xe điện
Cụ đợi sang năm mua Everest đi, đảm bảo ăn đứt cả San và For về công nghệ, an toàn, cảm giá lái, đầm chắc xe. Cụ ra showroom thử là biết ngay.

Tungcf

Xe buýt
Bản này sang đầu năm sau là có cụ nhé
snag năm về bản 2.4 dầu at thật hả cụ . nhà cháu tưởng bản full 2.8 chứ ak . và giá về vn khoảng bnhiu ạ ? có đắt hơn bản mt nhiều k ?

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
snag năm về bản 2.4 dầu at thật hả cụ . nhà cháu tưởng bản full 2.8 chứ ak . và giá về vn khoảng bnhiu ạ ? có đắt hơn bản mt nhiều k ?
Chỉ biết là khoảng tháng 2 sẽ có bản máy dầu số tự động. Chứ chi tiết hơn thì vẫn còn bí ẩn ạ :)

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Cụ đợi sang năm mua Everest đi, đảm bảo ăn đứt cả San và For về công nghệ, an toàn, cảm giá lái, đầm chắc xe. Cụ ra showroom thử là biết ngay.
Đồng ý vs cụ. Em chuyển từ Ford sang Toyota đơợc gần 1 năm rồi nhưng vẫn thích con Everest. Tiếc là bản 3.2 full giá bị đội thuế cao quá chứ k thì quá ngon. bản 2.2 titan cũng khoảng 1ty2. Nếu để đi gia đình thì rất ngon. Đắt hơn Fortuner xíu

Symbolic

Xe tải
Em đang đợi sang 2018 Toy nhập thái bản TRD Sportivo.

Mong mỗi bản này.

Đời Phiêu Du

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ơi cho em hỏi xe nào gầm cao khi đi tốc độ cao ví dụ như là tầm90 - 100km/h là nó chông chềnh, chòng chành hả cụ, tất cả xe gầm cao đều như vậy hay chỉ xe gầm cao của Toyota mới chòng chành, còn sedan thì đi tốc độ cao nó đầm hơn đúng không ạ, cái này là do cấu tạo xe gầm cao cho nên nó kém ổn định hơn gầm thấp nên nó lắc xe hơn đúng không ạ
Đừng bao giờ đi quá 100km/h lúc tai nạn sẽ rất thảm khốc . VD như nổ nốp là xác định mất lái luôn. Mà xe đi trên 100km/h lực lốp đập xuống mặt đường rất mạnh chỉ cần va vào viên đá to như ngón chân cái là có thể bị nổ nốp rồi

formen

Xe lăn
Kính chúc cccm năm mới sức khoẻ, bình an.

e đi con tủn 2017 chẵn năm vừa rồi, đúng 10000 km (1 vạn). nhìn phiếu đổ xăng hết đúng 20 tr.
trừ đợt chạy trc hơn 1000km. vị chi 9000km hết 20tr ~ 2,2k/ km vận tốc trung bình báo trên màn hình 20km/h (cả năm e chạy phố hn). bảo dưỡng chuẩn hãng.
lái thấy k đổi cảm giác. tiếng máy nghe rõ hơn chút

e note đây coi như review toyota fortuner 2017 chạy 1 vạn 1 năm.