[Funland] Formula 1 - 2021

ducan

Xe tăng
russel chạy gớm phết , chúc mừng các cụ anti Ham nhé , Max đã có vị trí xp đầu , Bot vẫn tệ như thường ...... mai hay ho đây

russel chạy gớm phết , chúc mừng các cụ anti Ham nhé , Max đã có vị trí xp đầu , Bot vẫn tệ như thường ...... mai hay ho đây
Cụ dùng từ Anti nó nặng nề quá, cứ ko phải là fan thì là anti :D ... chẳng lẽ em lại anti 19 tay đua còn lại trên Grid? ... cách gọi này có nghĩa là fan của Merc cũng rất vấn đề :D

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Anti Mercedes bác ạ.
Còn Lewis là 1 tay có kỹ năng exceptional, rõ rồi.

ththang

Xe lăn
Không thể tn nổi là Russell lại giành P2 trong buổi chạy qualifying hôm nay.
Kết quả Q3

ducan

Xe tăng
Cụ dùng từ Anti nó nặng nề quá, cứ ko phải là fan thì là anti :D ... chẳng lẽ em lại anti 19 tay đua còn lại trên Grid? ... cách gọi này có nghĩa là fan của Merc cũng rất vấn đề :D
à em nói vui thôi ,nhưng quả thật kết quả phân hạng như này thì anti fan Ham vui nhất còn gì , em cũng chả phải fan Merc , chỉ là thích cách thi đấu của Ham thôi , Ham ko có pole nhưng mai race mới biết thế nào , cũng chả thất vọng vì Ham xuất phát thứ 3 , phải khó khăn mà giành được kết quả tốt mới thể hiện đc mình là huyền thoại của mọi huyền thoại đúng nghĩa phỏng ạ

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Không thể tn nổi là Russell lại giành P2 trong buổi chạy qualifying hôm nay.
Kết quả Q3

Cu Russel công nhận khiếp: First lap, và P1 luôn, thậm chí hơn Lewis 1.4sec lúc đó.
Anh cu Max hơn cũng chỉ 0.3sec.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
à em nói vui thôi ,nhưng quả thật kết quả phân hạng như này thì anti fan Ham vui nhất còn gì , em cũng chả phải fan Merc , chỉ là thích cách thi đấu của Ham thôi , Ham ko có pole nhưng mai race mới biết thế nào , cũng chả thất vọng vì Ham xuất phát thứ 3 , phải khó khăn mà giành được kết quả tốt mới thể hiện đc mình là huyền thoại của mọi huyền thoại đúng nghĩa phỏng ạ
"huyền thoại của mọi huyền thoại đúng nghĩa ", có lẽ nên dành cho bác Niki Lauda và Ayrton Senna - mong 2 ông yên nghỉ - , bác ạ.
2 người sống vì racing thực sự nhất mà tôi biết.

j23

Xe container
Cá nhân em thấy giờ là thời của automachine-racing not manual-racing, nên ko ai có thể dùng từ huyền thoại của các huyền thoại nữa, huyền thoại thì còn khá ok hehe.
P/s: Russel quá xứng đáng với cái ghế Mẹc, 2 ông đồng niên Ver và Lec vừa phát biểu xong ;)

ducan

Xe tăng
"huyền thoại của mọi huyền thoại đúng nghĩa ", có lẽ nên dành cho bác Niki Lauda và Ayrton Senna - mong 2 ông yên nghỉ - , bác ạ.
2 người sống vì racing thực sự nhất mà tôi biết.
mỗi thời một khác cụ ạ , hiện tại thì Ham đang có cơ hội để trở thành như thế , năm nay sẽ là cơ hội cuối cùng để Ham vượt lên Shumi , nhưng quả thực rất khó chứ ko đơn giản vì các đội trình độ đã sát với nhau , RED cho thấy chiếc xe họ ko thua Merc chút nào , thậm chí có lúc vượt lên Merc ......năm sau thì gánh nặng tuổi tác sẽ là cản trở lớn nhất của Ham , nếu Ham có danh hiệu mùa giải năm nay khi gặp các bất lợi mà vẫn vươn lên được thì tôi cho là Ham xứng đáng ở vị trí đó , tất nhiên sẽ nhiều cụ ko đồng ý cho Ham là huyền thoại của các huyền thoại , nhưng đó là quan điểm của mỗi cá nhân và tôi tôn trọng điều đó

tungnk36

Xe tải
Đang vỗ tay chúc mừng Russel giành Pole thì Max lại cướp mất, thôi ai pole cũng được đừng có thằng Ham là em vui, hôm nay mong mãi Ham nó húc vào đâu đấy để nó out mà ko thấy b-):D;)

tungnk36

Xe tải
Mấy ổng Tây lông cũng phức tạp thật, đến cái Interview sau Q thì 1 vài thằng đứng ra chỉ vị trí là ok nhưng nó phải có Procedure cơ :))=D>8-}

j23

Xe container
mỗi thời một khác cụ ạ , hiện tại thì Ham đang có cơ hội để trở thành như thế , năm nay sẽ là cơ hội cuối cùng để Ham vượt lên Shumi , nhưng quả thực rất khó chứ ko đơn giản vì các đội trình độ đã sát với nhau , RED cho thấy chiếc xe họ ko thua Merc chút nào , thậm chí có lúc vượt lên Merc ......năm sau thì gánh nặng tuổi tác sẽ là cản trở lớn nhất của Ham , nếu Ham có danh hiệu mùa giải năm nay khi gặp các bất lợi mà vẫn vươn lên được thì tôi cho là Ham xứng đáng ở vị trí đó , tất nhiên sẽ nhiều cụ ko đồng ý cho Ham là huyền thoại của các huyền thoại , nhưng đó là quan điểm của mỗi cá nhân và tôi tôn trọng điều đó
Thể lực của Ham thực sự đáng nể, tuổi tác này rồi mà vẫn như thanh niên!

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Thể lực của Ham thực sự đáng nể, tuổi tác này rồi mà vẫn như thanh niên!
Tay này vẫn còn 2 đàn anh mà bác: Kimi và Alonso.
Alonso thậm chí tin là sẽ race đến 41 tuổi một cách thoải mái.
Sau đó tính tiếp.