Ford ranger wildtrak 3.2l , cơn lốc mới trên thị trường bán tải việt nam !

truongdam_kt

Xe hơi
Vậy cụ cứ gửi tiền tiết kiệm lấy lãi tiêu cho sướng! Về độ hot của em này thì có các bài từ đầu năm trước (2013), cụ chịu khó search lại thì có đủ thông tin hơn. Thông tin trên này dạo này toàn sales tung hứng nhau nên nhiều khi không khách quan lắm đâu

Mà cụ hơi uy lực đấy, định mua WT mà ngồi nhà phán có xe lấy luôn không kênh tiền! Không có đâu cụ, với cái con WT này, chắc Ford đợi ra phiên bản mới thì nó mới hết cháy hàng
=))
Hì em cũng mua xe lần đầu mà. Cquan sát ngay bên cạnh ông ford láng hạ nên nghía cũng chán rùi. :)

CHEVROLET88

[Tịch thu bằng lái]

Thu Hồng

Xe tải
Có những màu j thế bác chủ? Cho e xin tý ốp sần của e nó đc ko ạ? E nghe nói em nó có cả DVD phải ko ợ?:)
Em nó chủ yếu là màu cam, ngoài ra có trắng, hiếm hơn thì có bạc, vàng, xanh bác ạ

haiha.tr.ford

Xe máy
Website
giaxeford.net.vn
Em nì chỉ có ba màu : đỏ cam , trắng và bạc cụ ạ . Riêng màu bạc phải đặt 1 đến 2 tháng cụ nhé :D . và em í không có DVD đâu cụ ợ . Nếu Cụ cần option của em nó thì cụ inbox em cái địa chỉ mail , em gửi cụ ạ :D
Có những màu j thế bác chủ? Cho e xin tý ốp sần của e nó đc ko ạ? E nghe nói em nó có cả DVD phải ko ợ?:)

haiha.tr.ford

Xe máy
Website
giaxeford.net.vn
Cụ cần thông tin gì inbox em mail em gửi cho ạ , đảm bảo không tung cũng chả hứng ^^!
Vậy cụ cứ gửi tiền tiết kiệm lấy lãi tiêu cho sướng! Về độ hot của em này thì có các bài từ đầu năm trước (2013), cụ chịu khó search lại thì có đủ thông tin hơn. Thông tin trên này dạo này toàn sales tung hứng nhau nên nhiều khi không khách quan lắm đâu

Mà cụ hơi uy lực đấy, định mua WT mà ngồi nhà phán có xe lấy luôn không kênh tiền! Không có đâu cụ, với cái con WT này, chắc Ford đợi ra phiên bản mới thì nó mới hết cháy hàng
=))

fordfiesta2013

Xe tăng
F.R. wild track 3.2 bản mới này lại không có khóa vi sai cầu sau . Không biết tại sao lại bỏ nó đi nhỉ . Nhưng mà chạy đường đèo dốc không tham gia Offroad thì khỏi cần
Chắc chắn là cụ vẫn chay offroad đèo dốc tốt vì nó có hệ thống vi sai chống trơn trượt. Còn khóa vi sai sau chỉ để 4 bánh cùng chạy đồng tốc cùng lúc thích hợp với một số trường hợp nhất định thôi. Còn hệ thống vi sai chống trơn trượt đã cover gần hết rồi

haiha.tr.ford

Xe máy
Website
giaxeford.net.vn
:D Nhìn em già tí thui chứ tuổi em chưa có tới cái ngưỡng 89 ;)) . Cơ mà cái cô gì đó có xinh như em không mà giống ạ hí hí ^^!
Nhìn mợ quen thế nhi....lại giống cái cô gì sn 89 ở vietinbank mới từ chức nữa

phuong pro

Xe tải
bên em đang có xe WT 3,2 mầu cam có thể giao xe ngay trong tháng nha, cọ ào quan tâm thì ủng hộ cho em.

DiepFF

Xe đạp
bên em đang có 1 em WT 3.2 giao ngay trong tuần, do khách của em trục trặc giải ngân ngân hàng> bác nào có nhu cầu alo em 0903.126.138 (ĐIệp)

NVL.

Xe buýt
Website
hanoiford3s.com
bên em đang có 1 em WT 3.2 giao ngay trong tuần, do khách của em trục trặc giải ngân ngân hàng> bác nào có nhu cầu alo em 0903.126.138 (ĐIệp)
Kiểu này khách kia lại "đầu lâu" mới có xe đây :v

pooka

Xe container
Chắc chắn là cụ vẫn chay offroad đèo dốc tốt vì nó có hệ thống vi sai chống trơn trượt. Còn khóa vi sai sau chỉ để 4 bánh cùng chạy đồng tốc cùng lúc thích hợp với một số trường hợp nhất định thôi. Còn hệ thống vi sai chống trơn trượt đã cover gần hết rồi
Không có vi sai cầu sau em nghĩ nó cũng ảnh hưởng tới khả năng leo đường địa hình . Nhưng mà bây giờ hiếm khi phải đi đường địa hình dốc bùn lầy với đường dân sinh nên em nghĩ cũng không vấn đề gì

campha

Xe buýt
xe bán tải ở VN thì 2.2 đủ xài rồi.vì ở quê e toàn đi nên e thấy thế

quanglehd

Xe hơi
Khi mà Ford Ranger 2014 vẫn còn đang đang tạo cơn SỐT trên thị trường Việt Nam. Thì Ford Việt Nam lại đưa thêm một ” Chiến binh cơ bắp ” mới với cái tên Ford Ranger Wildtrak 3.2l với phiến bản 2 cầu 4×4. Các dòng xe bán tải khác vẫn ” Án binh bất động ” chưa có một động thái gì về một kiểu xe mới thì Ford lại hoàn toàn trái ngược liên tiếp đưa ra những mẫu mới có trong tháng 7 . Phiên bản cao nhất có Ranger Wildtrak 3.2l và cũng thêm một bản 2 cầu nữa là Ranger 4×4 XL 2.2l thay cho dòng Ranger Base cũ với nội thất nghèo nàn. Đồng thởi Ford còn cho ra mắt mẫu xe SUV cỡ nhỏ trong thành phố nữa là Ford Ecosport 2014.Vậy đâu là điểm nhấn mà của chiếc xe bán tải ford mang lại sức hút lớn đến cho người dùng đến vậy. Dưới đây là một số điểm khác biệt mà khách hàng cần tham khảo khi cân nhắc đến việc mua xe.
Ford ranger wildtrak 3.2, xe bán tải ford, ford ranger 3.2
Ford Ranger 4×4 Wildtrak 3.2l – Ông vua của xe bán tải tại Việt Nam
Động cơ Ford Ranger Wildtrak 3.2l – Một trái tim khỏe mạnh.
Tại thị trường Việt Nam, Ford là người đầu tiên đi tiên phong trong việc đưa một chiếc xe bán tải có một dung tích xilanh lên đến 3198 cm3 . Liệu rằng chiếc Ford Ranger 2014 có đáp ứng được mong muốn của người dùng Việt.
ford ranger wildtrak 3.2, xe bán tải ford
Ford Ranger 4×4 Wildtrak 3.2l -Động cơ đầy uy lực
Thật vậy, khi về đến Việt Nam Ford Ranger đã làm nức lòng những bạn thích OF ROAD, hay những người có cá tính, mạnh mẽ, thích chinh phục những đoạn đường khó, hoặc hơn thế nữa là những người thích từ thiện trên những vùng cao có nhiều đoạn đường khó khăn. Ford Ranger Wildtrak 3.2l là phiên bản dẫn động 2 cầu ( 4×4 ) được trang bị hộp số tự động 6 cấp và động cơ dầu 5 xilanh DUARTORQ TDCi 3.2l với mo-men xoắn cực đại lên đến 470 Nm. Công suất cực đại đạt 200 mã lực tại vòng tua 3000 v/p. Một con số đáng mơ ước của các dòng xe cùng phân khúc. Hộp số tự động 6 cấp cảu Ranger Wildtrak 3.2l mới giúp giảm vòng tua máy ở tất cả các cấp số và mở rộng tỷ số truyền ở cấp số phù hợp với điều kiện đường xá khi sử dụng.
Trang thiết bị và công nghệ trên xe Ranger Wildtrak 3.2l
Tất cả các trang thiết bị trên xe Ford Ranger Wildtrak 3.2l giống như trên xe Ranger Wildtrak 2.2l như : Xe được tích hợp Bluetooth, USB và Ipod cùng hệ thống kết nối không dây điều chỉnh bằng giọng nói điều khiển Radio, CD…và điện thoại di động. Hệ thống điều hòa 2 vùng tự động và hệ thống ga tự động.
Ford Ranger Wildtrak 3.2l, Xe bán tải ford, xe ford ranger 3.2
Nội thất – Ranger Wildtrak 3.2l – Đẳng cấp hơn mong đợi
Ngoài điểm NỔI BẬT hơn cả so với Ranger 2.2l là:
Hai cầu chủ động, cài cầu điện không dừng.
Hỗ trợ khởi hành ngang dốc.
Camera lùi hiển thị trên gương chiếu hậu và Cảm biến lùi 4 điểm.
Hệ thống cân bằng điện tử ESP.
Hệ thống an toàn 6 túi khí.
Số tự động 6 cấp.
Ghế lái điều chỉnh điện 4 hướng.
Ghế da tiêu chuẩn có in logo Wildtrak
>>>> Em chưa biết cách chèn thêm ảnh vào bài. Cụ nào cần hình ảnh thực em chụp thì vào links nhé :
>>>>>>>>>>>>http://thudoford.com/ford-ranger-wildtrak-3-2l/
Xin phép chủ thớt và BQT do em chưa biết chèn hình ảnh vào bài nên đành làm thủ công vậy.
Em làm Member của OFHD - nhà cụ Hunganpha ah.

fordfiesta2013

Xe tăng
Không có vi sai cầu sau em nghĩ nó cũng ảnh hưởng tới khả năng leo đường địa hình . Nhưng mà bây giờ hiếm khi phải đi đường địa hình dốc bùn lầy với đường dân sinh nên em nghĩ cũng không vấn đề gì

Em đính chính cụ là xe có vi sai cầu sau ạ. Chỉ không có khóa vi sai sau thôi. Hiên tại thì không có sản phẩm bán tải nào có khóa vi sai sau hết ạ

phuong pro

Xe tải
Ko kênh giá thì chắc chắn phải mua nắp thùng với giá cắt cổ em thề.
Không nhất thiết cụ phải lấy nắp thùng cụ ạ, mà nắp thùng thì có giá trên thị trường mà cụ, cụ cũng có thể lấy 3 Năm gói SSP ( Bảo Dưỡng 3 năm miễn phí) =12tr