Ford Ranger Wildtrak 2012-vài điều thắc mắc...

hoangkeo37

Xe máy
E đang chờ xe và chờ vào niềm tin bất diệt của câu nói " hãng e làm ăn uy tín".hết tháng 11 ko có xe thi đại lý sẽ chịu phạt là ...trả tiền cọc cho e . Lấy lại cọc e e lại đi đặt xe và 3 tháng sau lại chuyển sang tập 2 rồi tập thứ n ( n là số nguyên và lớn hơn 2).hi!. ôi cuộc đời, bao giờ e mới có xe và đừng bao giờ xem phim dài tập hàn quốc.

lexusandbmw

Xe điện
E đang chờ xe và chờ vào niềm tin bất diệt của câu nói " hãng e làm ăn uy tín".hết tháng 11 ko có xe thi đại lý sẽ chịu phạt là ...trả tiền cọc cho e . Lấy lại cọc e e lại đi đặt xe và 3 tháng sau lại chuyển sang tập 2 rồi tập thứ n ( n là số nguyên và lớn hơn 2).hi!. ôi cuộc đời, bao giờ e mới có xe và đừng bao giờ xem phim dài tập hàn quốc.
muốn làm thượng đế cũng khó phết

Cụ gọi vào mấy đại lý trong Miền Nam đi, e cũng mua trong đó và họ giao xe ra ngoài này cho mình yên tâm chắc chắn, tận tình và chu đáo.

Hổ Con

Xe tăng
Công nhận SG làm ăn khác thật, chú sâu nào mà bảo em thêm $ lấy xe sớm là em chửi thẳng mặt. Thật đấy, bố láo lợi dụng thời cơ chộp giật. Có nhiều lựa chọn mà.

fordfiesta2013

Xe tăng
Cụ yên tâm tháng 11 thế nào chả có xe. Em nghe nói là cắt một loạt xe ở sài gòn để hỗ trợ miền Bắc giao đúng hạn. Lần này chắc các bác sg lại lỡ hẹn với khách đây

hoangkeo37

Xe máy
Cụ yên tâm tháng 11 thế nào chả có xe. Em nghe nói là cắt một loạt xe ở sài gòn để hỗ trợ miền Bắc giao đúng hạn. Lần này chắc các bác sg lại lỡ hẹn với khách đây
Cảm ơn cụ e đang mong điều đó thành hiện thực. Thực ra mà nói, cùng đất nước mà e chỉ muốn làm việc với với miền nam. Có gì khúc mắc là ra giá ngay từ đầu. Ok thì xúc luôn. Mấy ông bắc thì loanh quanh ko dám nói, đến lúc ngta làm thì gây khó dễ đểttìm phong bì. Ức ko chịu được.

hoangkeo37

Xe máy
Cụ gọi vào mấy đại lý trong Miền Nam đi, e cũng mua trong đó và họ giao xe ra ngoài này cho mình yên tâm chắc chắn, tận tình và chu đáo.
Muộn rồi cụ ah . vì máu quá e đặt xe rồi. E đang thắc mắc FVN có nghe thấy tâm nguyện a e mình ko.ford usa có nhìn thấy đam mê dân mình ko mà sao lại để 1 hệ thống toàn thế giới lại bó tay vì 1 con sâu. Cũng đúng thôi, thái lan, indo ôm hết rôi. Có mỗi ông mẹc ra dc con s500 ở mình. Mai kia chắc cũng như thánh gióng thôi mà.

Leo_vp

Xe buýt
Website
muaxe247.com

Em còn thanh thể thao muốn nhượng lại. Cụ nào có nhu cầu pm em nhé

SantaFe_MLX

Xe buýt
Các bác em hỏi tí. Điều hòa chân trên Wildtrak của các bác có mát không? Em thấy cực yếu, như santafe cũ của em là mát lạnh cả chân. Ra hãng thì test bảo thông số vẫn ok, xe nó thế.

NoVi

Xe tải
EM đang đợi xe tháng 11 mới giao, đặt 10 củ rồi, giờ sales nào có xe giao luôn mà bớt được 10 củ thì hay nhỉ?

DiepFF

Xe đạp
Em đang có 1 em Wildtrack 3.2 có thể giao liền. Cụ nào cấp gấp thì alo em ạ. Điệp 0903 126 138 | 098 5857 567. Cảm ơn các cụ

lexusandbmw

Xe điện
WT 3.2 có chiết khấu nhiều không các cụ nhể? Giờ đã sẵn xe chưa hãy vẫn phải đặt ợ?

Ford_Explorer

Xe máy
Mình rất thích Ford, nhưng lại có ác cảm vởi cách làm ăn của các Sales, đợt mình ký hợp đồng mua con Everest bên Láng Hạ, cũng lâu rồi (đợt mua để chạy thuế, trước khi tăng thuế gì ấy). Ký hợp đồng xong, làm các loại thủ tục, tiền cũng đã đếm xong, đợi để xuống nhận xe thì báo là hết xe rồi, anh thông cảm (Vãi tập 1). Họ bảo 1 tháng sau mới giao được xe, vì trong hợp đồng có ghi là sẽ giao xe trong khoàng thời gian không quá 1-2 tháng hay sao ấy (trong khi tháng sau nhà nước tăng mẹ nó thuế rồi)(Vãi tập 2). Bực mình hủy hợp đồng, sang Ford Giải Phóng nhận xe luôn. Lúc hủy hợp đồng còn gây khó dễ, dọa sẽ phạt vì mình đơn phương chấm dứt hợp đồng (Vãi tập 3). Làm ăn khác éo gì lừa nhau. Làm mất nguyên nửa ngày chẳng được việc gì, trong khi nhà ở xa. Ở nhà thì anh em bạn bè đã làm sẵn cơm để khao xe mới. Trên đường về trời tối muộn, 1 phần vì mệt + bức xúc, lại nóng ruột về sớm để anh em bạn bè đỡ phải đợi lâu, đi trên đường quệt mẹ vào thằng xe tải, xước hết cả bên hông. Thế là mua xe mới chưa kịp làm gì đã dính va quệt, dù nhẹ, sơn lại là đc nhưng chẳng sướng tí nào cả. Làm ăn như cái cc.

lexusandbmw

Xe điện
Mình rất thích Ford, nhưng lại có ác cảm vởi cách làm ăn của các Sales, đợt mình ký hợp đồng mua con Everest bên Láng Hạ, cũng lâu rồi (đợt mua để chạy thuế, trước khi tăng thuế gì ấy). Ký hợp đồng xong, làm các loại thủ tục, tiền cũng đã đếm xong, đợi để xuống nhận xe thì báo là hết xe rồi, anh thông cảm (Vãi tập 1). Họ bảo 1 tháng sau mới giao được xe, vì trong hợp đồng có ghi là sẽ giao xe trong khoàng thời gian không quá 1-2 tháng hay sao ấy (trong khi tháng sau nhà nước tăng mẹ nó thuế rồi)(Vãi tập 2). Bực mình hủy hợp đồng, sang Ford Giải Phóng nhận xe luôn. Lúc hủy hợp đồng còn gây khó dễ, dọa sẽ phạt vì mình đơn phương chấm dứt hợp đồng (Vãi tập 3). Làm ăn khác éo gì lừa nhau. Làm mất nguyên nửa ngày chẳng được việc gì, trong khi nhà ở xa. Ở nhà thì anh em bạn bè đã làm sẵn cơm để khao xe mới. Trên đường về trời tối muộn, 1 phần vì mệt + bức xúc, lại nóng ruột về sớm để anh em bạn bè đỡ phải đợi lâu, đi trên đường quệt mẹ vào thằng xe tải, xước hết cả bên hông. Thế là mua xe mới chưa kịp làm gì đã dính va quệt, dù nhẹ, sơn lại là đc nhưng chẳng sướng tí nào cả. Làm ăn như cái cc.
Cay thật đấy

Mau tim

Xe máy
Các Cụ cho e hỏi: WT 3.2L AT ko có chức năng tự động khóa cửa theo tốc độ xe?
Xe e vừa lấy, chạy phăm phăm, nhưng ko thấy auto lock j cả?