FORD LASER- Chia sẻ kinh nghiệm- Tư vấn kỹ thuật sửa chữa, sử dụng

Trạng thái
Thớt đang đóng

anhtuan310831

Xe tải
ui dời cụ ra cửa hàng bán phụ kiên ios mua 20k =3cai tha hồ mà cuốn, cái này nó hình lò xo sẵn rùi nên rất dễ cuốn,
Quấn bằng băng dính đen cũng hiệu quả lắm mà dễ mua

Phamtruc

Xe tải
Quấn bằng băng dính đen cũng hiệu quả lắm mà dễ mua
báo cáo cụ khi cái khoá nó mất lớp nhựa chỉ còn sắt với sắt gây nên tiếng kêu ,các cụ of đi trước ngày xưa còn phải cắt tuy ô nươc để quấn,e sợ băng dính k chịu dc,cụ cứ thử xem dc lâu k thui

Tuan Son

Xe hơi
FL ăn ít xăng quá đi thấy nó ko oai, nó cứ có cảm giác tự ti...nhà nghèo.
Chính vì vậy đợt này em định chơi em Mông đau cho nó sướng lại đươc mọi người tôn trọng và...ngưỡng mộ hehe
Nghe buồn quá nhưng dù sao cũng chúc mừng cụ(like). Về kỹ thuật và kinh nghiệm cụ đừng bỏ anh em FL nhé:D

namxdcb

Xe hơi
Chúc mừng cụ lên đời xe lớn. Trước khi lấy laser em cũng máu mondeo lắm mà bị gàn quá. Chắc tại xe cộ em còn gà nên không đủ tự tin ôm chặt được cô nàng đỏng đảnh ấy :). Mong cụ lúc rảnh rỗi quay về thớt FL để giúp anh em cụ nhé!

namxdcb

Xe hơi
Em xin thỉnh giáo có cụ nào đã xử lý được việc trích aux từ dàn CD nguyên bản của FL mà giá cả hợp lý không ạ. Hôm trước có cụ mách lênh ducauto trên Nghĩa Tân mà cụ đưa ra bộ combo giá tới 1200k nên em thôi vì giá đó em thay bộ dvd 6-8tr còn thấy hợp lý hơn ạ

Tuan Son

Xe hơi
Em xin thỉnh giáo có cụ nào đã xử lý được việc trích aux từ dàn CD nguyên bản của FL mà giá cả hợp lý không ạ. Hôm trước có cụ mách lênh ducauto trên Nghĩa Tân mà cụ đưa ra bộ combo giá tới 1200k nên em thôi vì giá đó em thay bộ dvd 6-8tr còn thấy hợp lý hơn ạ
Cụ làm cái dvd pioneer khoảng 6 củ là cũng ổn, còn bộ zin theo xe cất đi chứ trích choác làm gì cho phí:D

Cuongnguyen88

Tháo bánh
Thật bu...uồn vì người tài sớm ra...đi, cụ nhể?
E cũng chia tay e FL của e rồi, đang gom lúa đổi eco nhưng vẫn thường xuyên vào đây giao lưu học hỏi với nhà mình. Ô tô là niềm đam mê của e mà, hy vọng cụ thangtocbac cũng vậy :)

anhtuan310831

Xe tải
Có cụ nào dùng bơm mi ni cắm ắc quy ko ạ,em đang muốn mua 1 cái để cốp mà ko biết mua loại nào.cụ nào dùng rồi chia sẻ tý kinh nghiệm được ko ạ

htlongbien

Xe điện
Tối qua cụ Chủ tịch hẹn ra trụ sở FLF để bàn kế hoạch SN hội lần thứ...em không ra được, tiếc quá tại vì em phải...ly dị V2 em đúng vào lúc các cụ họp ấy... huhuhu
Tạm biệt các cụ nhà FL, hẹn gặp lại nếu em lại chơi... FL hichichic
Ôi cụ bán xe rồi ah. Cụ định chuyển sang xe gì thế?:-s
FL ăn ít xăng quá đi thấy nó ko oai, nó cứ có cảm giác tự ti...nhà nghèo.
Chính vì vậy đợt này em định chơi em Mông đau cho nó sướng lại đươc mọi người tôn trọng và...ngưỡng mộ hehe
Em nghe tin này thấy buồn quá . Cụ yêu FL lắm cơ mà, vậy mà cụ lại ly dị FL. Vợ mới có thể trẻ hơn, chân dài hơn, nhưng cụ đừng quyên FL này cụ nhé. Gia đình FL vẫn cần những kinh nhiệm " chăm vợ" của cụ nhiều lắm
Hội Fl chuẩn bị mất 1 chuyên gia rồi .
Nghe buồn quá nhưng dù sao cũng chúc mừng cụ(like). Về kỹ thuật và kinh nghiệm cụ đừng bỏ anh em FL nhé:D
Chúc mừng cụ lên đời xe lớn. Trước khi lấy laser em cũng máu mondeo lắm mà bị gàn quá. Chắc tại xe cộ em còn gà nên không đủ tự tin ôm chặt được cô nàng đỏng đảnh ấy :). Mong cụ lúc rảnh rỗi quay về thớt FL để giúp anh em cụ nhé!
E cũng chia tay e FL của e rồi, đang gom lúa đổi eco nhưng vẫn thường xuyên vào đây giao lưu học hỏi với nhà mình. Ô tô là niềm đam mê của e mà, hy vọng cụ thangtocbac cũng vậy :)
Cụ ấy đến ....hóa thân hoàn vũ à cụ :P
Thế mới biết là nhân tài thì ở đâu cũng dụng; em chắc chắn cụ ThangTocBac cũng không muốn nói lời chia tay đâu, cũng vì chân tình nên nói ra thôi- nhưng chỉ dừng lại ở việc vợ 2 nhé các cụ/mợ nhà mình yên tâm
Cụ ThangTocBac là thành viên sáng lập FLF nên dù thế nào đi nữa cũng sẽ không chia tay thớt; chia tay chi hội đâu.
Cụ ThangTocBac kính thân! rất mong cụ luôn bớt chút thời gian như trước để vào đây chia sẻ giúp đỡ anh em nhé!

3convit

Xe điện
Cụ ấy đến ....hóa thân hoàn vũ à cụ :P
Chắc ko phải đến hoàn vũ đâu, chỉ là đang trên hướng đi...đến thôi cụ ạ.
Em vừa biết 1 tin: những người tử tế hầu hết đều quan tâm đến dòng bán tải, thế mới đểu chứ cụ ạ.

theway

Xe tải
Các cụ bán nhiều thế. Em cũng...chán số sàn rồi. Hic

ThangTocBac

Xe tăng
...
Cụ ThangTocBac kính thân! rất mong cụ luôn bớt chút thời gian như trước để vào đây chia sẻ giúp đỡ anh em nhé
Cụ nói cứ như đang tiễn em về âm giới ý :P
Hình như em lại sắp đầu thai sang kiếp mới cũng vưỡn FL rui huhuhu

Chỉnh sửa cuối:

ThangTocBac

Xe tăng
Chắc ko phải đến hoàn vũ đâu, chỉ là đang trên hướng đi...đến thôi cụ ạ.
Em vừa biết 1 tin: những người tử tế hầu hết đều quan tâm đến dòng bán tải, thế mới đểu chứ cụ ạ.
Bán tải chỉ dùng cho lông rân đi trồng Rau thôi cụ ơi,
ACE FLF tuyền Lãnh đạo cả chơi Mông đau là vừa, lịch lãm, đẳng cấp, đại gia...có chí khí :D

Chỉnh sửa cuối:

theway

Xe tải
Gả em FL đi cũng chả biết lấy được em nào tốt hơn với tầm tiền đấy. Kể cả bù thêm 100 tr nữa cũng vẫn rất khó chọn

theanh fe AT

Xe tải
Các cụ bán nhiều thế. Em cũng...chán số sàn rồi. Hic
Các cụ đã sử dụng qua lây dơ rồi thì thỉnh thoảng vào còm cho xôm, như em chia tay lây dơ từ tám hoánh rồi mà vẫn ko bỏ đc hội FLF

Reddinang

Xe điện
Cảm ơn các cụ vì bài viết :D

NguaHoang1978

Xe tải
Gả em FL đi cũng chả biết lấy được em nào tốt hơn với tầm tiền đấy. Kể cả bù thêm 100 tr nữa cũng vẫn rất khó chọn
Cụ nói chí phải , mấy lần em định bán rồi lại thôi vì với tầm đó chẳng biết mua loại gì ???

Trạng thái
Thớt đang đóng