Thảo luận Ford Explorer người tình nước Mỹ - xe tốt lắm kẻ gièm pha.

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bệ bước chủ yếu chống va đập vào các vật nằm thấp hoặc các tay lái non cua chỗ hẹp bị chạm sườn vào các vỉa batoa thôi cụ, cánh cửa nó luôn nằm cao hơn bệ bước chống va thế quái nào đc. Ở HN nó còn chống va bọn chở hàng cồng kềnh có giá đỡ kiểu như bn chở nc ngọt, bia, nc gạo ý. Em bị mấy phát lúc đường đông bno luồn lách va vào rồi. Em chốt 1 cái ốp gầm đấy nhé cụ Giang Nam QN địa chỉ cụ chỗ nào mai e qua ???
Em ở Hạ Long cụ ah, hàng hiện chưa có trong kho do Ex mới ra và em cũng mới tiếp cận dòng xe này nên em đã làm việc rất khẩn trương và chi tiết với nhà cung cấp để họ cho trả lại hàng nếu lắp không vừa và họ đã đồng ý. Nhà cung cấp cam đoan là vừa 100% luôn vì khung gầm + máy móc bên China chưa nội địa hoá dc nên vẫn dùng chung hết. Từ Focus 2005 đến 2017, Mondeo 2005 - 2011, Camry 2016, VW Tigua 2015 - 2016... thì về lắp phát ăn ngay... Trong thời gian tới em sẽ cố gắng tiếp tục đàm phán với nhiều nhà cung cấp khác để có giá cả hợp lý và chất lượng hàng dc tốt hơn, qua nói chuyện với họ thì họ cũng có nói do dòng xe này mới ra phiên bản mới nên đồ chơi cho nó chưa nhiều và giá thành còn hơn cao nên họ bán ra cũng phải theo xu hướng chung...

Buki

Xe điện
cụ có gì mờ ám không mà xe thì giấu biển, lại hay sợ hàng xóm theo dõi nữa. kaka :))
Hề hề, nếu là hàng xóm em thì biết cả lò chứ có gì giấu. Chỉ sợ chả may văng hay đệm cai gì ra thì ông ý cười thối mũi em mất :))

Buki

Xe điện
E chạy C200-250 rồi, bạn bè chạy nhiều, e thấy exp phải so bì với merc E về tiện nghi và cảm giác lái mới chuẩn.
Ý em nói là độ đầm, ko bồng bềnh thôi. Chứ hôm qua em vác C200 ra chạy vì từ Tết ko mó tới nó sợ hết acqui thấy nó như cái cùm đá đeo chân í, vô lăng nặng tưởng bơm hỏng :)) :)). Chạy Ex quen rồi thấy nhẹ nhàng nhàn hạ lắm cụ.

phucphat86

Xe hơi
Ý em nói là độ đầm, ko bồng bềnh thôi. Chứ hôm qua em vác C200 ra chạy vì từ Tết ko mó tới nó sợ hết acqui thấy nó như cái cùm đá đeo chân í, vô lăng nặng tưởng bơm hỏng :)) :)). Chạy Ex quen rồi thấy nhẹ nhàng nhàn hạ lắm cụ.
Đồng cảnh, em thì lôi con Mazda 6 ra chạy thấy như ngồi trên đệm, ảo ảo thế nào ấy, cứ tự hỏi ko biết xe mình có hỏng gì ko! Đúng là có mới nới cũ nhưng quả thực rất kho so sảnh cảm giác con này với các loại xe Nhật.

NHV79

Xe đạp
Các bác cho e hỏi, giờ mang e EX về có KM gì k vậy CÁC BÁC...

hasj

Xe tải
Website
fordlongbien9s.com
Các bác cho e hỏi, giờ mang e EX về có KM gì k vậy CÁC BÁC...
Thực sự là Ex không thiếu thứ j để khuyến mại ạ. Nếu cụ muốn lắp thêm phụ kiện thì có thể e hỗ trợ về giá được cho cụ. Cụ lấy ex thì ới e nhé. Đang có đủ 3 màu ạ.hi

Buki

Xe điện
Đồng cảnh, em thì lôi con Mazda 6 ra chạy thấy như ngồi trên đệm, ảo ảo thế nào ấy, cứ tự hỏi ko biết xe mình có hỏng gì ko! Đúng là có mới nới cũ nhưng quả thực rất kho so sảnh cảm giác con này với các loại xe Nhật.
vâng chạy 1 buổi chiều lên xuống xe hai ba lần lại quen cảm giác cũ và thấy xe ko hỏng nữa ạ :))

quoclo5

Xe hơi
Ở gần đê sông Hồng, trước khi vào phải qua một đ&

kiencd

Xe đạp
con này ngon quá, cho vào wish list

Quang Oto

Xe đạp
Em ở Hạ Long cụ ah, hàng hiện chưa có trong kho do Ex mới ra và em cũng mới tiếp cận dòng xe này nên em đã làm việc rất khẩn trương và chi tiết
với nhà cung cấp để họ cho trả lại hàng nếu lắp không vừa và họ đã đồng ý. Nhà cung cấp cam đoan là vừa 100% luôn vì khung gầm + máy móc bên China chưa nội địa hoá dc nên vẫn dùng chung hết. Từ Focus 2005 đến 2017, Mondeo 2005 - 2011, Camry 2016, VW Tigua 2015 - 2016... thì về lắp phát ăn ngay... Trong thời gian tới em sẽ cố gắng tiếp tục đàm phán với nhiều nhà cung cấp khác để có giá cả hợp lý và chất lượng hàng dc tốt hơn, qua nói chuyện với họ thì họ cũng có nói do dòng xe này mới ra phiên bản mới nên đồ chơi cho nó chưa nhiều và giá thành còn hơn cao nên họ bán ra cũng phải theo xu hướng chung...
Bao gio co hang
Em ở Hạ Long cụ ah, hàng hiện chưa có trong kho do Ex mới ra và em cũng mới tiếp cận dòng xe này nên em đã làm việc rất khẩn trương và chi tiết với nhà cung cấp để họ cho trả lại hàng nếu lắp không vừa và họ đã đồng ý. Nhà cung cấp cam đoan là vừa 100% luôn vì khung gầm + máy móc bên China chưa nội địa hoá dc nên vẫn dùng chung hết. Từ Focus 2005 đến 2017, Mondeo 2005 - 2011, Camry 2016, VW Tigua 2015 - 2016... thì về lắp phát ăn ngay... Trong thời gian tới em sẽ cố gắng tiếp tục đàm phán với nhiều nhà cung cấp khác để có giá cả hợp lý và chất lượng hàng dc tốt hơn, qua nói chuyện với họ thì họ cũng có nói do dòng xe này mới ra phiên bản mới nên đồ chơi cho nó chưa nhiều và giá thành còn hơn cao nên họ bán ra cũng phải theo xu hướng chung...
Bao giờ có hàng alo tôi. Thanks

Ford F1

Xe đạp
Thuế nhập từ Asian giảm mà Ford không chịu giảm giá Everest thì rất khó cạnh tranh với Fortuner cụ nhỉ, nếu mỗi phiên bản giảm giá khoảng 100 triệu thì may ra Everest còn có cơ hội mà ngửi tí khói của Fortuner. Chứ hiện tại doanh số tháng 1 của Fortuner là hơn 1200 xe là bỏ lại Everest quá xa rồi. Buồn cho Ford có xe tốt mà không có chính sách tốt. Chắc cùng cảnh ngộ với thằng bạn Parejo Sport.
Chuẩn đó cụ, em thì quá thích Ex, nhưng thóc lúa kém quá, đang hóng xem vụ giảm thuế nhập Asian đây!

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Đang vô nghiêm cứu em này hôm nay. Tinh yêu đang dâng trào chỉ chờ qua ngày va lung tung ngày mai để lấy lòng Gấu. Mở lời xin tiền để chạy thẳng ra gặp mấy cụ Sâu. Nhìn hình ảnh này hơi đâu lòng cho Mowj chủ nhỉ. Đây chó cụ Sâu nào vào phịch chỗ kín em cái giá nhé. Em cũng tham khảo mấy chỗ nhưng thấy giá hơi linh tinh. Nhưng đại đã số là không chó chênh nữa rồi chỉ xem KM và thái độ sao thôi ạ. hihi
Cụ chốt luôn trong hôm nay cho nó đúng là tình yêu luôn <3

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bao gio co hang
Bao giờ có hàng alo tôi. Thanks
Em đang về 10 tấm khoảng thứ 6 tuần sau có hàng về, trong 10 cái thì đã có đơn đặt 3, còn dư 7 cái cụ nào có nhu cầu để lại số alo hàng về em báo nhé..Tks
Thế cụ cho em đăng ký tấm bịt gầm luôn. Gầm cho Ex có mấy tấm cụ nhỉ, hay chỉ bịt động cơ thôi ?
Cụ cho em số alo để em vào sổ...hàng về em báo cụ. ( Chỉ có 1 tấm bảo vệ gầm máy thôi )

Quang Oto

Xe đạp
Em đang về 10 tấm khoảng thứ 6 tuần sau có hàng về, trong 10 cái thì đã có đơn đặt 3, còn dư 7 cái cụ nào có nhu cầu để lại số alo hàng về em báo nhé..Tks

Cụ cho em số alo để em vào sổ...hàng về em báo cụ. ( Chỉ có 1 tấm bảo vệ gầm máy thôi )
So dt : 0903451199, có chắn bùn chưa em

quoclo5

Xe hơi
Ở gần đê sông Hồng, trước khi vào phải qua một đ&

Em đặt 1 tấm. Cụ inbox em để e chuyển xèng cọc luôn ạ. Mà có phải khoan chế gì không, hay lắp cái được ngay hả cụ ?

Chỉnh sửa cuối: