Thảo luận Ford Explorer người tình nước Mỹ - xe tốt lắm kẻ gièm pha.

xexecoco

Xe tải
em lại đào mồ gửi video này cho anh em tham khảo thông số của Explorer.

giangchaugc

Xe đạp
Hôm nay mới biết Exploer còn là đàn em của anh này

Matunn

Xe tải
Prado giảm giá không phải do thuế cụ ạ. Vì thuế giảm đợt này chỉ cho xe sản xuất ở Đông Nam Á thôi, Prado sx ở Nhật.
Nó giảm giá vì áp lực cạnh tranh, mà thế còn tốt hơn, chứ cứ ngồi vắt vẻo 1 mình 1 giá mà vẫn bán tốt thì tội cho dân Vịt quá.
Xin bác, phán gì thì tìm hiểu kỹ thông tin đi

Thang N.

Xe tăng
Trước các hãng xe khác hơn Toy là linh hoạt về giá + khuyến mại. Giờ Toy linh hoạt về giá thì các hãng khác mỏi phết cụ nhỉ :))
Em bắt đầu thích toy rồi, toy cứ giảm giá vài lần có khi em mua được exp với giá tỷ rưỡi.

quoclo5

Xe hơi
Ở gần đê sông Hồng, trước khi vào phải qua một đ&
Bỏ qua giá tiền, nếu được lựa chọn xe, để đi thành phố, chạy đồng bằng và tháng làm cuốc phượt miền núi kiểu Tây Bắc, Tây Trường Sơn hoặc Lào..., thì giữa Toyota Land Cruise 2015VX và Ford Explore 2017 các cụ chọn em nào ?

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Bỏ qua giá tiền, nếu được lựa chọn xe, để đi thành phố, chạy đồng bằng và tháng làm cuốc phượt miền núi kiểu Tây Bắc, Tây Trường Sơn hoặc Lào..., thì giữa Toyota Land Cruise 2015VX và Ford Explore 2017 các cụ chọn em nào ?
Vẫn là Explorer thôi, vì thật ra các đi phượt vẫn chỉ là đi đường nhựa thôi. Land Cruiser VX giá hình như tầm 3,6 tỉ? Nó chỉ phù hợp khi cụ nào gần như tuần nào cũng chạy miền núi 3-4 lần. Đi xong về vứt xe đấy mai lại leo núi tiếp thì chạy Land là chuẩn.
Mà chọn xe không bỏ qua giá tiền được cụ ạ :P

hasj

Xe tải
Website
fordlongbien9s.com
Cụ chọn Ex thì ới e nhé ;)

classicaudio

Xe tải
Cụ nào biết chỗ giảm >=20tr nhắn em cái nhé, em đang cần lấy cho ông anh.

{Khactuyen}

BoCan

Xe đạp
Chúc mừng các cụ có tềnh êu với em Ex , giờ giá em ý ngon rùi nhé các cụ ! Như mấy em TVBH thì giờ em ý ko những quay về giá niêm yết - còn được Ford VN giảm thêm tiền ( tương đương Iphone7 ) kèm theo giá của ĐL giảm ............ Các cụ tham khảo giá nhé ! Hà Thành Ford . An Do Ford.....

HTVA83

Xe đạp
Chúc mừng các cụ có tềnh êu với em Ex , giờ giá em ý ngon rùi nhé các cụ ! Như mấy em TVBH thì giờ em ý ko những quay về giá niêm yết - còn được Ford VN giảm thêm tiền ( tương đương Iphone7 ) kèm theo giá của ĐL giảm ............ Các cụ tham khảo giá nhé ! Hà Thành Ford . An Do Ford.....
Chào các bác, sau mấy hôm tìm hiểu Toyota Fortuner 2017 và Santafe vì tiếc tiền, nhưng vẫn không ưng đc máy của fotuner hơi yếu, mọi người chê nhiều với lại ko đẳng cấp, SF thì hơi bé. Em đang tính lại em này, hôm nay đi thử rồi, cơ bản bốc hơn Ford everest của em :) nhưng cảm giác lái vẫn thế, đầm chắc, đúng chất ford.
Có lẽ em lại tính cố thêm tý lúa nữa để xúc em này, đi vài ba năm nữa mới tính đổi xe tiếp.
Bác nào Sales Ford có giá tốt nhất, khuyến mại tốt Inbox báo em nhé. Em kết em mầu trắng hoặc mầu đen.
Giá tốt em quyết luôn, mua cho xong, đỡ phải nghĩ, chứ cứ nghiên cứu xe pháo kiểu này mất time quá.
cảm ơn các bác!

Chào các bác, sau mấy hôm tìm hiểu Toyota Fortuner 2017 và Santafe vì tiếc tiền, nhưng vẫn không ưng đc máy của fotuner hơi yếu, mọi người chê nhiều với lại ko đẳng cấp, SF thì hơi bé. Em đang tính lại em này, hôm nay đi thử rồi, cơ bản bốc hơn Ford everest của em :) nhưng cảm giác lái vẫn thế, đầm chắc, đúng chất ford.
Có lẽ em lại tính cố thêm tý lúa nữa để xúc em này, đi vài ba năm nữa mới tính đổi xe tiếp.
Bác nào Sales Ford có giá tốt nhất, khuyến mại tốt Inbox báo em nhé. Em kết em mầu trắng hoặc mầu đen.
Giá tốt em quyết luôn, mua cho xong, đỡ phải nghĩ, chứ cứ nghiên cứu xe pháo kiểu này mất time quá.
cảm ơn các bác!
Chào Bác em là sale trong miền nam.
Explorer màu trắng bên e có giao ngay.
Gía 2180Tr giao tại Hà Nội cho Bác.
0906 319 089 Mr Huy