FORD EVEREST & RANGER: Sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa, độ thêm......(P2)

Trạng thái
Thớt đang đóng

toanvinh_forever

Xe điện
máu thế anh 2007 ơi, đầu tư lớn thế

toanvinh_forever

Xe điện
vậy là mai lại có trương trình cafe lê đức thọ ah

mấy h các bác nhỉ

FE09

Xe buýt
Các cụ FE đã bao giờ thấy cái chân côn kêu cót két, đạp nằng nặng chưa? Không biết xử lý thế nào nhỉ? Có mỗi bệnh này mang vào hãng cũng ngại. Em ngó vào định tra dầu thì thấy có một cái lò so đen trũi, cũng chưa biết tra vào đâu. Bác nào bị rồi cho kinh nghiệm xử lý nhé.

Nhìn cái lò so đen đen, to to, đang nghĩ không biết có nên thay bằng một cái yếu hơn, để đạp côn cho nó nhẹ. Đã có bác nào độ cái này chưa?

nghiathang

Xe tăng
Cái này E, Zad, FEAT, X8 o biết đâu, bác hỏi Cảnh, 07, ngocthu ấy.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Các cụ FE đã bao giờ thấy cái chân côn kêu cót két, đạp nằng nặng chưa? Không biết xử lý thế nào nhỉ? Có mỗi bệnh này mang vào hãng cũng ngại. Em ngó vào định tra dầu thì thấy có một cái lò so đen trũi, cũng chưa biết tra vào đâu. Bác nào bị rồi cho kinh nghiệm xử lý nhé.

Nhìn cái lò so đen đen, to to, đang nghĩ không biết có nên thay bằng một cái yếu hơn, để đạp côn cho nó nhẹ. Đã có bác nào độ cái này chưa?
Em có cách này: bác thay bằng cái lò xo giảm sóc xe máy cho nó nhẹ! :)) :)) :))

Đùa tí thôi! Côn xe FE trợ lực dầu, cái lò xo chỉ có tác dụng đàn hồi! Em nghĩ càng căng càng tốt, càng thật chân! Bác thay linh tinh vào có khi vừa đạp côn, vừa phải lấy mũi giầy gẩy chân côn lên đấy!!! :)) :)) :))

Chỉnh sửa cuối:

Cảnh sát G.T

Xe điện
Cái này E, Zad, FEAT, X8 o biết đâu, bác hỏi Cảnh, 07, ngocthu ấy.
Chân côn nặng sau khi chạy khoảng 10 vạn km là căn bệnh kinh niên của xe Ford máy dầu rồi các cụ ợ! Xe cơ quan em con nào côn cũng nặng như vậy! Gặp tắc đường chân đạp côn cứ run bần bật! :)) :))

hanoingocthu

Xe tải
Bac nghĩa thắng mai nhớ mang cho em mượn cái giắc của cái đài nhé,để em xem của em nó thiếu chân nào thì em lắp thêm,khổ quá đi vào mấy chỗ rồi mà chẳng nơi nào dám nhận lắp thêm cổng AUX cả,thoai em đành làm lấy vậy,bác cảnh mai có đi không?mấy lần rồi chưa biết mẹt bác hì hì

Cảnh sát G.T

Xe điện
Bac nghĩa thắng mai nhớ mang cho em mượn cái giắc của cái đài nhé,để em xem của em nó thiếu chân nào thì em lắp thêm,khổ quá đi vào mấy chỗ rồi mà chẳng nơi nào dám nhận lắp thêm cổng AUX cả,thoai em đành làm lấy vậy,bác cảnh mai có đi không?mấy lần rồi chưa biết mẹt bác hì hì
Em trông tựa tựa cái hình trong Avatar! :))
Các bác cứ cho địa điểm cụ thể đi, em sẽ đến! Nhưng sớm sớm 1 chút! Sợ muộn quá, nhập nhoạng tối em quáng gà chẳng nhìn thấy đường mà về nữa thì nguy! :D

Cayenpro

Xe tải
mình sử dụng GPS ( kiểu Viet Map) kết hợp X-Drive được ko các cụ nhỉ, ý e là dùng luôn màn hình của Viet map ý

toanvinh_forever

Xe điện
bác cảnh mai mặc đồng phục cơ quan ( CS giao thông) đi nhá, choa bác hanoingocthu ngó mẹt cái nhể

toanvinh_forever

Xe điện

đúng bênh e đã gặp , bác cứ chịu khó đi cafe nhá, rùi hết mà , e thề ,

nhưng chú ý, đi cafe với e mới hết nhá, vì bệnh này e gặp rùi , đạp côn cứ két két , bực lắm. hà hà . cái lò xo đó thôi, bác cứ xì nhiều dầu và MP7 vào . như nên lấy cái búa nhỏ gõ gõ vào cái lò xo. choa nó chuyển thê nằm ở hứng khác , rùi nó hết mà

Muabui29A09395

[Tịch thu bằng lái]
Chân côn nặng sau khi chạy khoảng 10 vạn km là căn bệnh kinh niên của xe Ford máy dầu rồi các cụ ợ! Xe cơ quan em con nào côn cũng nặng như vậy! Gặp tắc đường chân đạp côn cứ run bần bật! :)) :))
Nhưng xe em, NGhiathang, Y-X8 chẳng có chân côn, thế mới đau :))
mình sử dụng GPS ( kiểu Viet Map) kết hợp X-Drive được ko các cụ nhỉ, ý e là dùng luôn màn hình của Viet map ý
Em nghĩ là k được, vì cái của em có cổng AV out, nhưng k kết nối được, k biết Bác FEAT có làm cách nào cho nó ra được k, chỉ có 1 cách xem nóng trên xe là dung cái đầu đọc được file định dạng AVI. Cái Đầu của em có khe cắm thẻ SD, nhưng lại k định dạng file này. :(
OK! Mai ra Lê Duẩn anh làm 1 bộ! :)) :))
Mấy ông này tụ tập đêm hôm đông nhể. Mà mai mấy h ở Lê Đức THọ nhỉ?
Cụ YX8 sang tháng cho em mượn cái giá nóc nhá

toanvinh_forever

Xe điện
mua giá nóc đê bác mưa rơi ah quên mưa bụi

có bao nhiêu đâu. bán chịu choa nè :P

chiều có bác nào học súng ống thì mang theo nhá :))

Trạng thái
Thớt đang đóng