Ford everest hay escape

dragonfe

Xe buýt
Nếu có 200 tr thì đảm bảo la f có thể mua được mondeo 2003. Cách làm như sau: tổ chức một bữa tiết canh LL (cố làm ra vẻ tình cờ). Rượu tây tây rồi mới chuyển đề tài sang mua xe... mấy thằng bạn bốc lên, mỗi thằng góp cho một ít (với cam kết: nếu sau này chúng mày mua bọ sẽ trả và còn đóng góp thêm một ít). đương nhiên là OK và xem se, đặt tiền luôn-thì mới có xe chứ 200 mà cứ lăn tăn thì dứt khoát không mua được xe đâu ạ. Thêm nữa: đừng có dây vào khựa.
Xin trao đổi KN bản thân.
Chúc bác có xe sớm như ý.
Ơ chiến lược của cụ hay phết nhỉ. Món nợ trả dần, cháo nóng múc vòng quanh.

đường rừng

Xe đạp
Không biết đợi thêm 1-2 ngày nữa, gấu nhà cụ có bơm thêm cho cụ được ít nữa không?
Cháu nghĩ để mua Laser đi được cụ cũng phải chuẩn bị sẵn sàng >300 mét- mua xe cũ không như xe mới (gặp được xe đẹp và ưng ý phải nhích lên vài ba chục mét cũng phải cố)- Cụ mà ưng FL cháu sẽ ủn cho cụ thông tin.
Chúc cụ sớm thực hiện được- Cụ tham dự FLF đi- gia đình Ford lasser family mời cụ
Cảm ơn Cụ nhiều. Em đã làm tờ trình lên Gấu nhà em đòi thêm, có lẽ ổn Cụ ạ. Đang chờ Cụ ạ

anhquan_1310

Xe tăng
Hà Nội mùa thu, cây cơm nguội vàng, cây bàng lá đỏ
Kính các Cụ/Mợ
Tình hình là nhà em tằn tiện mãi mới tiết kiệm được khoảng 200. Rất thèm một con Ếch cũ, không biết chừng đó tiền thì có mua được không, nhờ các Cụ/Mợ chỉ bảo giúp.
Spark Van đi bác, ngon, bổ rẻ, phụ tùng nhiều...

ghi đông

Xe tải
Kính các Cụ/Mợ
Tình hình là nhà em tằn tiện mãi mới tiết kiệm được khoảng 200. Rất thèm một con Ếch cũ, không biết chừng đó tiền thì có mua được không, nhờ các Cụ/Mợ chỉ bảo giúp.
Thấy BÁC chủ thớt là người có ý nâng cao cuộc sống, Em rất hoan nghêng.
nhưng hỏi thực với số tiền tằn tiện đó sau bao năm BÁC +GẤU chắt bóp, nếu mua xe có tính đến số tiền phải chi trả hàng tháng nuôi con HỔ ĂN THỊT này không???? liệu BÁC có dám nhịn ăn tiêu cả nhà để nuôi nó dài ngày???????
Khi mua xe là phải cân nhắc rất nhiều thứ, nếu chỉ đủ tiền 200T mà cố rước con xe về, thế lấy gì cho nó ăn uống, chữa bệnh, gửi nhà trẻ nữa...
Theo EM thì BÁC đang háo hức thoai, nhưng nghĩ lại chắc phải rút lại kế hoạch, vì khi người ta chưa biết thì còn háo hức mong đợi, còn lúc đã biết, hiểu rồi sẽ chùn tay ngay tăp lự à..
Không cứ phải cố thiết mua xe như bao người BÁC mới là MANCAR, đừng nên hại mình như một số người, chúc BÁC có lựa chọn đúng lúc đúng chỗ cho GẤU nó mừng.ihhihiihihihihiihi

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Huyện Hinh

Xe hơi
Thấy BÁC chủ thớt là người có ý nâng cao cuộc sống, Em rất hoan nghêng.
nhưng hỏi thực với số tiền tằn tiện đó sau bao năm BÁC +GẤU chắt bóp, nếu mua xe có tính đến số tiền phải chi trả hàng tháng nuôi con HỔ ĂN THỊT này không???? liệu BÁC có dám nhịn ăn tiêu cả nhà để nuôi nó dài ngày???????
Khi mua xe là phải cân nhắc rất nhiều thứ, nếu chỉ đủ tiền 200T mà cố rước con xe về, thế lấy gì cho nó ăn uống, chữa bệnh, gửi nhà trẻ nữa...
Theo EM thì BÁC đang háo hức thoai, nhưng nghĩ lại chắc phải rút lại kế hoạch, vì khi người ta chưa biết thì còn háo hức mong đợi, còn lúc đã biết, hiểu rồi sẽ chùn tay ngay tăp lự à..
Không cứ phải cố thiết mua xe như bao người BÁC mới là MANCAR, đừng nên hại mình như một số người, chúc BÁC có lựa chọn đúng lúc đúng chỗ cho GẤU nó mừng.ihhihiihihihihiihi
Em tâm đắc nhất với góp ý của cụ Ghi Đông này đới ạ. Bác chủ nên ngâm cứu cân đối kĩ. Em nghĩ số tiền ban đầu có là bao nhiêu không quan trọng bằng thu / chi ổn định hàng tháng của bác để quyết định sinh em bé vô lăng đâu ạ. Chúc bác có quyết định phù hợp nhất với gia đình và hoàn cảnh của bác

tamguong.net

Xe hơi
Mọi ý kiến chỉ là tham khảo, thích thì nhích thôi cụ ơi

XE_XICLO

Xe tải
HẢI SẢN BIỂN ĐÔNG - NGÕ 84 - TRẦN THÁI TÔNG
Website
www.facebook.com

Rob Tran

Xe điện
Mua xe về thì hàng trăm thứ sinh ra, chưa kể xe hỏng vặt, hay mình thích sửa sang, độ đẽo. Ít người mua xe cũ về để thế mà đi, cứ phải thêm từ chục củ hoặc nhiều hơn để sửa sang mọi thứ. Bởi vậy, mua xe cũ phải tính kiểu: mua xe giá ít hơn tiền mình có một ít, lúc đó mới có khoản phòng thân, lo hậu sự được. Chứ mua xong về mà đắp chiều vì không có tiền sửa thì còn buồn hơn là không có xe.

đường rừng

Xe đạp
Tình hình là em đã áp dụng các sách lược theo tư vấn của các Cụ và tin mừng là quỹ mua xe, vì thế, đã tăng lên. Tổng bây giờ là 4 trăm. Tiếp tục xin kính các cụ tư vấn với ạ.

phutungford

Xe điện
Nếu có 200 tr thì đảm bảo la f có thể mua được mondeo 2003. Cách làm như sau: tổ chức một bữa tiết canh LL (cố làm ra vẻ tình cờ). Rượu tây tây rồi mới chuyển đề tài sang mua xe... mấy thằng bạn bốc lên, mỗi thằng góp cho một ít (với cam kết: nếu sau này chúng mày mua bọ sẽ trả và còn đóng góp thêm một ít). đương nhiên là OK và xem se, đặt tiền luôn-thì mới có xe chứ 200 mà cứ lăn tăn thì dứt khoát không mua được xe đâu ạ. Thêm nữa: đừng có dây vào khựa.
Xin trao đổi KN bản thân.
Chúc bác có xe sớm như ý.
Khiếp! khôn như ma ý ,.. ;)) ;))
Cụ chủ cố mua xe rồi lại cố để nuôi xe thì cũng vất lắm, chọn những con chấm bé một tý cho nó khỏe người cụ ạ!

Rob Tran

Xe điện
Tình hình là em đã áp dụng các sách lược theo tư vấn của các Cụ và tin mừng là quỹ mua xe, vì thế, đã tăng lên. Tổng bây giờ là 4 trăm. Tiếp tục xin kính các cụ tư vấn với ạ.
Quỹ còn tăng nhanh hơn cả lạm phát nữa! :-o
Thế thì Mông đau là ok rồi, nào ta cùng lên xe thôi!

đường rừng

Xe đạp
Em hỏi hơi ngu tí, em không biết nên chọn EV hay ES, nhờ các cụ tư vấn giúp. Em thích ES, nhưng thú thực EV thì thích hợp hơn. Băn khoăn quá các cụ ợ!

xe_lua

Xe đạp
Website
thanglongford.com
bác phải nói rõ hơn mới tư vấn đuọc chứ
vd mục đích đi đâu, đường đi thế nào.... càng rõ thì mới biết bác đi xe nào để tư vấn bác ạ

đường rừng

Xe đạp
Em thường chạy loanh quanh các tỉnh phía bắc là chính, không xa Hà Nội mấy. Đường đi thì gồ ghề. Nhà em có 6 người, nhưng em đi là chủ yếu.

hd_dtvt

Xe tải
bác góp mới đc 200 tr , bây gio mua ếch chắc về đổ xăng + sửa chữa là đi luôn đó bác, e thấy tầm đo bác kiếm con ford laser 2000 j đấy hay hơn cụ ạ

htlongbien

Xe điện
Tình hình kiểu này chắc cụ chủ chưa có kế hoạch vào gia đình FL với chúng cháu rồi. Để thêm vài 3 ngày nữa có khi cụ chủ đi sắm Mong 2012 luôn cho đỡ lăn tăn xoăn!

phucloc8899

Xe container
Quỹ còn tăng nhanh hơn cả lạm phát nữa! :-o
Thế thì Mông đau là ok rồi, nào ta cùng lên xe thôi!
Tình hình kiểu này chắc cụ chủ chưa có kế hoạch vào gia đình FL với chúng cháu rồi. Để thêm vài 3 ngày nữa có khi cụ chủ đi sắm Mong 2012 luôn cho đỡ lăn tăn xoăn!
Cụ chủ tăng tiền nhanh quá em dự là chuẩn bị thành Mong13 đó các cụ ạ:))

NguyenMaiLinh

Xe tải
Quan trọng là bác phải cho biết kinh phí đầu tư là bao nhiêu thì mới biết mà tư vấn được chứ.