Foftuner - Đôi lời muốn hỏi

solomen8x

Đi bộ
Các bác cho em hỏi chút :
Sao diễn đàn mềnh chỉ thik Cam hoặc vios hoặc altis mà ít thấy bàn đến Foftuner nhỉ ?
Kết em nó quá cơ mà kinh nghiệm về em này thì...mù tịt:(

solomen8x

Đi bộ
Nhưng toy thì ngoài 7 chỗ có mỗi em này .......... INNOVA thì ko thik kiểu dáng ...LAND thì ....em hem có xiềng ..

SmallRiver

Xe điện
Các bác cho em hỏi chút :
Sao diễn đàn mềnh chỉ thik Cam hoặc vios hoặc altis mà ít thấy bàn đến Foftuner nhỉ ?
Kết em nó quá cơ mà kinh nghiệm về em này thì...mù tịt:(
Bác thích thì cứ thế mà mua, không nên hỏi trên này. Vì trên này tư vấn xong không biết bác có đủ can đảm mà mua nữa không?

solomen8x

Đi bộ
Bác thích thì cứ thế mà mua, không nên hỏi trên này. Vì trên này tư vấn xong không biết bác có đủ can đảm mà mua nữa không?
lên đây để xem cụ nào có kinh nghiệm hay nào ko nhưng mà mỗi cụ 1 kinh nghiệm
like mạnh câu nói của bác :v

toyota78

Xe buýt
-Fothuno này được đấy. Iem thấy con prado gì mới ra vừa đắt không đẹp không nên mua cứ fothuno mà quất cho iem

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Ối giời, từ ngày đồng hồ Công Tơ Mét nó hỏng Prado giờ báo mồm toàn 30lits/100 cây chuối. Nói chung hai con này oách như nhau, nặng gần như nhau, ngựa ít như nhau, hộp số thấp cấp vô đối do công nghệ đc sản xuất thời phát xít nhật, đạp hết ga xe tăng tốc lên 160km/h thì phải từ Hà Nội vào tới Nghệ an mới đạt. Mua xe này ko tìm ổ gà, ổ voi để đâm vào thì hơi phí cái sát xi rời.. hơn đứt Santafe... Mà giờ gặp cụ mà nói về Toy thì em cứ Im Ho Tep cho nó lành giống Toy. Chờ bán xong Prado thì quay lại Toy muôn năm.X_X
Kụ nói thế nào chứ pickup của iem đạp ga tí lên 160km ngon ơ, hehe

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
-Em thấy bác khóc thuê cho nhiều chú quá, tiếc cái là cứ khóc cho thằng nào là thằng đấy toi, chắc số cũng nhọ!:))
Kụ cứ cố để bảo vệ TOY làm gì, thằng nào toi, thằng nào thắng cũng có ảnh hưởng gì đến mình đâu. Vào đây đôi lúc cũng tạo tình huống tranh cãi cho FUN thôi chứ hơn thua gì mấy cái chuyện chém gió này kụ.