Chi hội Focus: Tin ảnh offline

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Các cụ có muốn thay đổi địa điểm thì chọn 1 nơi mới đi ạ. Em đi đâu cũng được. Ra Mỹ Đình cũng OK. Từ giờ đến trưa mà không ai chọn chỗ nào khác thì vẫn cứ đến Cung VHHNVX nhé (b)

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Các cụ có muốn thay đổi địa điểm thì chọn 1 nơi mới đi ạ. Em đi đâu cũng được. Ra Mỹ Đình cũng OK. Từ giờ đến trưa mà không ai chọn chỗ nào khác thì vẫn cứ đến Cung VHHNVX nhé (b)
Các quán nhậu ở Mỹ đình rộng rãi thoải mái để xe để anh chị em còn ngắm vợ chồng nhau chứ bác nhỉ, trời rét đi 2b cũng ngại phết, hihi...
Em biểu quyết vụ Mỹ đình cùng mợ thích khách Kinh kha(b)

songvedem

Xe tăng
Theo iem thì ta nên ra Mỹ Đình vì trong phố thời gian gần tết mà đi 2 bánh còn tắc kinh hồn nữa là 4B. Mà đi Off k có Focus đi cùng thì hơi nhạt các cụ nhỉ.

Các cụ cứ hình dung khoảng 2 chục cụ 4B ra sức luồn lách qua Ô chợ dừa, xã đàn, cửa nam, chùa bộc, Kim Liên, Đại cồ việt, Hai Bà trưng, Quán Sứ- Hỏa Lò để đến CVH Việt Xô quả là vất cả đấy. Trước em làm ở đấy em biết.

@ Kinh Kha: Nick bướm đêm là của người khác cụ ạ, trụy quá nên em k theo được. Mà mợ đừng có rắc thính kẻo chết cụ PHC với cụ Phang Phập đới. Em thề là nếu cụ nào ăn hoặc hiếp được mợ thì em xin mời 1 bữa kem Newzealand túy lúy không lạnh cóng không về.

nhieumucdich

Xe hơi
Em đã báo cáo bác chủ tịch rồi, nếu tại Cung Hữu Nghị thì em tranh thủ ra một tý rồi té :21: vì hôm nay cơ quan liên hoan và cơ quan em gần đấy. Nếu các bác kéo nhau ra Mỹ Đình là em chịu đấy mà các bác ra Mỹ Đình rồi thu tiền quỹ thì đừng bảu là em trốn nộp quỹ nhé.
Thấy 2 mợ Kinh Kha và mợ Warm lên đây câu kéo mà thấy thèm, em đang định bữa nào chuyển giới rồi gặp mới dễ chiến.

toy=k+n

Xe tải
CHỐT LẠI PHÁT NÀY NHÉ, KHÔNG CÓ THAY ĐỔI GÌ NỮA:

HÔM NAY ỌP 6H CHIỀU, TẬP TRUNG Ở TRƯỚC SÂN MỸ ĐÌNH

Em sẽ sms sau giấc ngủ trưa nhá :21:
may quá em đang định báo ko đi được thì lại off ở mỹ đình :21:

Kinh Kha

Xe tải
Chương trình thế này các cụ nhé (sau vụ lobby cụ chủ tịt trưa nay thì em xin tự đề cử làm luôn chân thư ký già chân ngắn cho cụ chủ tịt):

Cả nhà mình sẽ tập trung ở quảng trường trước cửa SVĐ như lần trước, sau đó sẽ thống nhất chương trình 2 là cafe hay là nhậu. Như đã hứa, em sẽ có quà cho các cụ(l).

Cụ nào có việc hay tắc đường đến muộn thì ko phải ra Quảng trường nữa mà gọi thẳng cho cụ Chủ tịt để xem mọi người đang ở đâu rồi đến thẳng đó luôn. Ở Mỹ Đình thì option cho cả cafe lẫn nhậu đều khá nhiều, em nghĩ là tiện nhất đấy:6:

Hẹn gặp các cụ, các cụ cố gắng đi đông đủ cho vui đừng làm em phí công ngủ sớm bôi kem dưỡng da đêm qua nhé(l)

ichbinminh

Xe buýt
Đang định hí hớn chiều tối nay mò ra Vịt Xô vì cty em ở ngay Lý Thái Tổ. Ai ngờ bác chủ tịt dùng phép "dịch chuyển tức thời" thế nì... :102:

Oạch, đành chúc các bác Ọp zui zẻ, hức, em vẫn bảo lưu ý kiến xin chức ủy viên ban lon ton của FFC ạ (b)

CHỐT LẠI PHÁT NÀY NHÉ, KHÔNG CÓ THAY ĐỔI GÌ NỮA:

HÔM NAY ỌP 6H CHIỀU, TẬP TRUNG Ở TRƯỚC SÂN MỸ ĐÌNH

Em sẽ sms sau giấc ngủ trưa nhá :21:

Luu Tu Yen

Xe máy
Website
vn.myblog.yahoo.com
Vừa nhận tin nhắn của bác Pham, sẽ có mặt đúng giờ, xin các bác miễn cho quả nhậu nhẹt, em thật đới

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Đang định hí hớn chiều tối nay mò ra Vịt Xô vì cty em ở ngay Lý Thái Tổ. Ai ngờ bác chủ tịt dùng phép "dịch chuyển tức thời" thế nì... :102:

Oạch, đành chúc các bác Ọp zui zẻ, hức, em vẫn bảo lưu ý kiến xin chức ủy viên ban lon ton của FFC ạ (b)
Sozzy bác - em nghĩ lại cũng thấy đi ra Cung thì khó cho anh em quá. Cá nhân em ko thành vấn đề vì em nghỉ làm từ 4h30, nhưng các bác khác chắc sẽ gặp khó khăn hơn. Thôi thì vì lợi ích của số đông zậy.

latdat

Xe buýt
Em thì ra đâu cũng được vì em đi 2 bánh 2 chỗ. Cơ quan em chiều nay tổng kết. Sẽ cố gắng đến vui cùng các bác. Không đến được cũng mong các bác đừng trách. Bác Phamtt nhận quà của bác Kinh Kha giúp em nhé.:))

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em thì ra đâu cũng được vì em đi 2 bánh 2 chỗ. Cơ quan em chiều nay tổng kết. Sẽ cố gắng đến vui cùng các bác. Không đến được cũng mong các bác đừng trách. Bác Phamtt nhận quà của bác Kinh Kha giúp em nhé.:))
Quà của mợ thích khách chỉ dành cho bác nào đi ọp thôi nhé, nếu có của cụ thì em dùng hộ cho:-))

bob07

Xe tải
Vừa nhận tin nhắn của cụ phamtt. Hẹn các cụ khác chiều nay tại Mỹ Đình ợ.

PHC

Xe buýt
chương trình thế này các cụ nhé (sau vụ lobby cụ chủ tịt trưa nay thì em xin tự đề cử làm luôn chân thư ký già chân ngắn cho cụ chủ tịt):

Cả nhà mình sẽ tập trung ở quảng trường trước cửa svđ như lần trước, sau đó sẽ thống nhất chương trình 2 là cafe hay là nhậu. Như đã hứa, em sẽ có quà cho các cụ(l).

Cụ nào có việc hay tắc đường đến muộn thì ko phải ra quảng trường nữa mà gọi thẳng cho cụ chủ tịt để xem mọi người đang ở đâu rồi đến thẳng đó luôn. ở mỹ đình thì option cho cả cafe lẫn nhậu đều khá nhiều, em nghĩ là tiện nhất đấy:6:

Hẹn gặp các cụ, các cụ cố gắng đi đông đủ cho vui đừng làm em phí công ngủ sớm bôi kem dưỡng da đêm qua nhé(l)
:71::71::71::71::71:

PHC

Xe buýt
Quà của mợ thích khách chỉ dành cho bác nào đi ọp thôi nhé, nếu có của cụ thì em dùng hộ cho:-))
Gớm, cụ cứ phải xí (xớn) quà thế nhể. Nhà cháu kiểu giề chả có quà riêng của mợ KinhKha giọng ồm ồm. :P

PHC

Xe buýt
Ối dời ơi! Nộ chình cụa nhà cháu:
1) Bắc Ninh - Chương Dương - Nghi Tàm - Âu Cơ - Lạc Long (hoặc chân cầu TL-Phạm Văn Đồng) - Mễ Đềnh. Ặc, tắc tịt. :'(
2) Bắc Ninh - Chương Dương - Đi các ngả còn lại thông tuông ra MĐ không ngả lào là không tắc tịt lịt xịt. :'(
Híc, chỉ còn biết ngậm ngùi ở nhà chờ quà của mợ KK. Ơ mà cụ lào xung phong nhựn quà cho nhà cháu í nhở, để nhà cháu còn biết đường? Chả nhẽ lại hẹn riêng với mụ thích khách kia, vớ vẩn quà không được lại bị hành thích thì vợ con mất nhờ

PHC

Xe buýt
Cụ PHC đừng có tưởng tượng mợ Kinh Kha dễ xơi nhé, em nghe Tây nó đồn mợ Kinh Kha đi xe 4B ra khỏi nhà cùng lúc với ông hàng xóm sống thử, thế mà khi ông hàng xóm lái 4B đến nơi làm việc thì đã thấy mợ Kinh Kha kịp ngồi rung đùi cầm cái cái bánh mỳ sau khi khai vị hai quả trứng vịt lộn rồi. Cụ xem Hai Cục Phòi của cụ có bằng quả trứng vịt lộn không mà giám thách đấu với cả tráng nữ Kinh Kha :)):)):))
Rồi cụ thân bại danh liệt lại bẩu nhà Focus không có nhời cảnh báo :'(
Lão hangxom sống thử kia cụa mợ ấy hàng lởm roài. To bằng trứng vịt lộn thì bị vặt cũng đáng đời. :)) Còn mụ nữa đấy, cũng cỡ trứng vịt lộn tùng phèo thì cứ cẩn thận với nhà thích khách. :69:

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Ối dời ơi! Nộ chình cụa nhà cháu:
1) Bắc Ninh - Chương Dương - Nghi Tàm - Âu Cơ - Lạc Long (hoặc chân cầu TL-Phạm Văn Đồng) - Mễ Đềnh. Ặc, tắc tịt. :'(
2) Bắc Ninh - Chương Dương - Đi các ngả còn lại thông tuông ra MĐ không ngả lào là không tắc tịt lịt xịt. :'(
Híc, chỉ còn biết ngậm ngùi ở nhà chờ quà của mợ KK. Ơ mà cụ lào xung phong nhựn quà cho nhà cháu í nhở, để nhà cháu còn biết đường? Chả nhẽ lại hẹn riêng với mụ thích khách kia, vớ vẩn quà không được lại bị hành thích thì vợ con mất nhờ
Hôm kia em đi từ Hỏa lò về Mễ Đềnh xuất phát lúc 5h30 chiều không bị tắc đâu, cụ tham khảo nhé:
Hỏa lò-Văn Miếu-Cát Linh-Háng Lạ-Lê Văn Lương-Khuất Duy Tiến-Phạm Hùng-Mễ Trì-Mỹ Đình

dungalo

Xe máy
Em là Phạm Trọng Tội chứ không phải là Phạm Tính Tiền:))

Cuộc họp mặt lần 1 đã thành công tốt đẹp nên thừa thắng xông lên em lại kêu gọi các bác trong hội FC HN họp lần 2. Dự kiến có vài ngày để chúng ta lựa chọn: CN tuần sau 31/1/2010; hoặc sau giờ hành chính 1 ngày nào đó trong tuần đầu tiên của tháng 2/2010 (trừ thứ 6 ngày 5/2 vì cơ quan em làm tiệc Tết), tất nhiên cũng có thể chọn 1 trong 2 ngày cuối tuần là thứ 7 mùng 6/2 hoặc CN mùng 7/2.

Lại phát huy quy chế dân chủ cơ sở, em kính mời các bác thảo luận từ nay đến CN tuần này (24/1). Tối CN em sẽ căn cứ ngày nào có nhiều người chọn để chốt ngày ỌP và ra thông báo+gửi sms.

(b)
Hú hồn bác mà k nói ra em lại tưởng bác là Phạm Teo Trim thì bỏ m!a. kekeke....:))