Chi hội Focus: Tin ảnh offline

songvedem

Xe tăng
Trộm vía, em thấy các cụ cứ diễn như hôm trước là sáng CN hoặc thứ 7 ở chỗ cũ để còn xem nội y và ngoại y em nó. Chứ tối quá thì xem thế nào được. Sau đó Cà phê hay nhậu tính sau.
Nếu các cụ vẫn vĩnh quyết thì em xin theo, dưng mà giờ đấy em sẽ cưỡi con Ferari mầu đỏ mui trần 2 chỗ 2 bánh ra thôi, đi xe 4B ngại kinh :'(

songvedem

Xe tăng
Này cụ PhòiHaiCục, cụ như thế là rất không được nhá, nhá. Em kiểm điểm từ ngày em vào OF tới giờ không gây thù chuốc oán vơi ai, em cũng chưa dám thất lễ với cụ bao giờ, thế mà cụ cứ soi em từng ly từng tý là sao hử?

Cụ một vừa hai phải thôi, đến lúc đi ọp em lắp thêm 2 mắt nữa vào đùi em mặc váy ngắn mà soi lại cụ là cụ không đỡ được đâu:69:

Đấy là em cứ chém gió thế, cụ sợ thì sợ không sợ thì thôi:D
ĐỜi Trai Như Tráng Sỹ Kinh Kha Một Lần Đi, mợ cứ đút hàng ngập vào ổ bụng cụ Phòi Hai Cục (như hành thích Tần Doanh Chính khi xưa) sẽ thấy cụ ấy sẽ phun phòi thêm 1 số thứ nữa cho cụ xem :))

thumotty

Xe buýt
các cụ quyết ngày này là em kô đi được rôì. Chán quá. E vào hcm đến T7 mới ra. Chúc các cụ off hoành tráng và ra được nhiều nghị quyết nhá.

PHC

Xe buýt
Này cụ PhòiHaiCục, cụ như thế là rất không được nhá, nhá. Em kiểm điểm từ ngày em vào OF tới giờ không gây thù chuốc oán vơi ai, em cũng chưa dám thất lễ với cụ bao giờ, thế mà cụ cứ soi em từng ly từng tý là sao hử?

Cụ một vừa hai phải thôi, đến lúc đi ọp em lắp thêm 2 mắt nữa vào đùi em mặc váy ngắn mà soi lại cụ là cụ không đỡ được đâu:69:

Đấy là em cứ chém gió thế, cụ sợ thì sợ không sợ thì thôi:D
Đúng chất thích khách Kinh Kha ra phết nhể. :21:
Nhà cháu biết trước là kiểu giề cũng có ngày hôm nay mờ, nên soi nhà lão+mợ trước đi. Cuối cùng... đấy, có oan uổng giề đâu. :18:
Các cụ chứng kến nhá, kỳ này ọp ẹp nhà cháu không đến tham gia được là vì bị nhà lão+mợ thik khách này đe dọa chứ không phải nhà cháu không nhiệt tềnh với hội nhá. +o(

PHC

Xe buýt
ĐỜi Trai Như Tráng Sỹ Kinh Kha Một Lần Đi, mợ cứ đút hàng ngập vào ổ bụng cụ Phòi Hai Cục (như hành thích Tần Doanh Chính khi xưa) sẽ thấy cụ ấy sẽ phun phòi thêm 1 số thứ nữa cho cụ xem :))
Con mụ sống đêm này nhìn cái mẹt thế mờ lắm chuện phết nhờ, hờ hờ. Công nhựn mụ nói thế làm nhà cháu ngồi tay thì typing nhưng cái đầu cứ rưng rưng tưởng tượng ra đủ mọi thứ trên đời.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Ơ, thế các cụ chưa chốt lịch à?

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Cập nhật danh sách đi ọp ngày mai 29/1:

1. F22vn
2. Luu Tu Yen
3. nhieu muc dich
4. 3lazang
5. cutivanquan
6. focus1977
7. FOCUS11
8. Airbus Family
9. latdat
10. light
11. phamtt

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em chưa chắc chắn lắm vì việc cty ko biết có xong kịp không nữa, sẽ cố gắng hết sức để đi với các bác cho vui, mà ở đó để xe được không bác chủ tịch ơi?

Sonbh

Xe tăng

1. F22vn
2. Luu Tu Yen
3. nhieu muc dich
4. 3lazang
5. cutivanquan
6. focus1977
7. FOCUS11
8. Airbus Family
9. latdat
10. light
11. phamtt
12.Sonbh
Thêm em nữa, cố gắng về đúng giờ ;)

MrWarm

Xe máy
Em có ý kiến là chọn 1 tối ngày nào đó trong tuần hoặc cuối tuần đều được, nhưng trước 20 (AL), vì sau 20 các bác sẽ nhiều việc gia đình. Anh em mình đi 2B đến ọp ở 1 quán trà/cafe nào đó rồi bàn về nội dung mà bác chủ tịt dự định sau lần ọp 1.

Em có ý kiến là 19h30 ngày thứ 7, 30.1.2010, ọp ở Loi Cu (bở mỗi mợ Warm ), Nhân, cái quán rì ở Quán Sứ (rộng rãi, ấm cúng mà em chỉ nhớ chỗ, ko nhớ địa chỉ), hoặc Trà Hoa, Trường Xuân... [Ở đây thì tên quán cafe em chỉ VD thôi vì em đi ít, biết ít & nhất thời em ko nhớ ra quán nào, hehe. Chờ cao kiến của các cụ ]
Cám ơn ngụ ý của cu :P Hnay e cũng nhận được msg của cụ Bang chủ cái bang Phò chúng ta, nhưng e ko hứa là mai có đi được hông? Vì tầm 6h chưa chắc đã có chỗ đỗ xe trong đó. Em đi ăn cỗ hôm thứ 2 ở đó mà xe máy còn phải mang ra ngoài đấy các cụ ạ. :ohmy:

Em nói thì lại bảo phận Bím lắm mồm nhưng sao các cụ không off khu mĩ đình cho thoải mái nhỉ, chui vào trong hệ thống mạng nhện làm gì cho rõ khổ :^)

theph

Xe điện
Em có nhận sms của cụ chủ tịch rưng mà 6h vòng ra đó em e là kẹt xe bà cố luôn. Dù sao em cũng sẽ cố gắng hết sức.

Sonbh

Xe tăng
Đúng thật là giờ đó kẹt xe thật, nhà em gần đó em biết, các cụ cứ cân nhắc xem chỗ nào hợp lý hơn thì cứ đề đạt có thể thay đổi được mà :).

mrfangfap

Xe hơi

1. F22vn
2. Luu Tu Yen
3. nhieu muc dich
4. 3lazang
5. cutivanquan
6. focus1977
7. FOCUS11
8. Airbus Family
9. latdat
10. light
11. phamtt
12.mrfangfap
Em tự đánh số 12 cho em :21:

PHC

Xe buýt
Nhà cháu cũng nhận được sờ mờ sờ của cụ bang chủ bang Fò rồi nhưng như nhà cháu đã vô cùng buồn bã bá cáo các cụ hôm trước, chiều mai nhà cháu không thể tham dự cùng các cụ được rồi, bởi vì nhà cháu bị nhà Kinh Kha đe dọa, giờ vẫn còn sợ, không dám đi đâu chứ đừng nói là đến gặp các cụ và nguy cơ gặp thích khách là rất cao ợ.+o( Buồn quá, :'( hẹn gặp các cụ vào 1 ngày gần nhất ợ.
Dưng mà ngày mai, ngày mai, nếu có thể thu văn xếp được thì nhà cháu sẽ cố gắng ra vui với các cụ. :P

songvedem

Xe tăng
Con mụ sống đêm này nhìn cái mẹt thế mờ lắm chuện phết nhờ, hờ hờ. Công nhựn mụ nói thế làm nhà cháu ngồi tay thì typing nhưng cái đầu cứ rưng rưng tưởng tượng ra đủ mọi thứ trên đời.
Cụ PHC đừng có tưởng tượng mợ Kinh Kha dễ xơi nhé, em nghe Tây nó đồn mợ Kinh Kha đi xe 4B ra khỏi nhà cùng lúc với ông hàng xóm sống thử, thế mà khi ông hàng xóm lái 4B đến nơi làm việc thì đã thấy mợ Kinh Kha kịp ngồi rung đùi cầm cái cái bánh mỳ sau khi khai vị hai quả trứng vịt lộn rồi. Cụ xem Hai Cục Phòi của cụ có bằng quả trứng vịt lộn không mà giám thách đấu với cả tráng nữ Kinh Kha :)):)):))
Rồi cụ thân bại danh liệt lại bẩu nhà Focus không có nhời cảnh báo :'(

Kinh Kha

Xe tải
Cám ơn ngụ ý của cu :P Hnay e cũng nhận được msg của cụ Bang chủ cái bang Phò chúng ta, nhưng e ko hứa là mai có đi được hông? Vì tầm 6h chưa chắc đã có chỗ đỗ xe trong đó. Em đi ăn cỗ hôm thứ 2 ở đó mà xe máy còn phải mang ra ngoài đấy các cụ ạ. :ohmy:

Em nói thì lại bảo phận Bím lắm mồm nhưng sao các cụ không off khu mĩ đình cho thoải mái nhỉ, chui vào trong hệ thống mạng nhện làm gì cho rõ khổ :^)
Đấy nhé, cụ PhòiHaiCục vào đây mà xem nhé, em gợi ý khu Mỹ Đình là vì các cụ và vợ yêu của các cụ chứ có phải vì bản thân em đâu. Có trời chứng giám là em với Mợ Warm chưa đi đêm gì với nhau nhé.

Em cũng nghĩ 6h thì khó mà chen được vào trung tâm. Đường sá mấy hôm nay đông kinh!

Kinh Kha

Xe tải
Cụ PHC đừng có tưởng tượng mợ Kinh Kha dễ xơi nhé, em nghe Tây nó đồn mợ Kinh Kha đi xe 4B ra khỏi nhà cùng lúc với ông hàng xóm sống thử, thế mà khi ông hàng xóm lái 4B đến nơi làm việc thì đã thấy mợ Kinh Kha kịp ngồi rung đùi cầm cái cái bánh mỳ sau khi khai vị hai quả trứng vịt lộn rồi. Cụ xem Hai Cục Phòi của cụ có bằng quả trứng vịt lộn không mà giám thách đấu với cả tráng nữ Kinh Kha :)):)):))
Rồi cụ thân bại danh liệt lại bẩu nhà Focus không có nhời cảnh báo :'(
Ối giời ơi là đất ơi, thế này thì có oan cho cái thân gái già em không cơ chứ? Em ăn ở hiền lành mà sao các cụ cứ đổ tiếng ác cho em thế này???:'(:'(:'( Cả đời em đã hành thích được ai đâu, bao nhiêu lần giơ dao lên dọa chồng mà nó quát khẽ một câu thì xoắn hết lên đánh rơi cả dao lẫn thớt. Lên đây định chém gió tí định lấy lại cân bằng thì lại bị các cụ xúm vào ăn hiếp, em là em đi chết đây, có cụ nào can thì can nhanh lên!

Dưng mà trước khi chết em cũng phải đến ọp một lần cho các cụ biết thế nào là Đoan Trang nhé(l). Lúc đấy cụ Phòi Hai Cục với cụ Bướm đêm đừng có mà...:P

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com

1. F22vn
2. Luu Tu Yen
3. nhieu muc dich
4. 3lazang
5. cutivanquan
6. focus1977
7. FOCUS11