Chi hội Focus: Tin ảnh offline

Sonbh

Xe tăng
Off - Focus club HN và các vùng lân cận lần 4

Chào tất cả các cụ trong hội focus HN và các vùng lân cận !

Thưa các cụ, sau lần off trước chúng ta mới giải quyết được một số ít thắc mắc của các cụ trong hội và với việc là đầu năm nên nhiều cụ chưa tham gia được nhiều. Nay em xin mạo muội cùng với cụ Songvedem tổ chức lần off thứ 4 của hội ta, cụ chủ tịch Phamtt dạo này đang bận quá , thời gian và địa điểm em xin tạm ấn định vào ngày chủ nhật tới 18-4-2010 các cụ tham khảo và đóng góp ý kiển để ấn định chính xác ngày off cho lần tới. Các cụ nào tham gia đăng ký vào hội Focus cứ PM hoặc email trực tiếp cho em theo địa chỉ : bhsonhn@gmail.com. Cám ơn các cụ nhiều
BHSon

Kinh Kha

Xe tải
Em đăng ký sớm nhất liệu có được thưởng gì không nhỉ?;;) Dạo này thất nghiệp toàn phần, ở nhà làm thuê cho F1 nên ế "hàng" quá, ai gọi cái là dạ luôn:D

Sonbh

Xe tăng
Em đăng ký sớm nhất liệu có được thưởng gì không nhỉ?;;) Dạo này thất nghiệp toàn phần, ở nhà làm thuê cho F1 nên ế "hàng" quá, ai gọi cái là dạ luôn:D
Hoan nghênh Mợ, thưởng thì chắc là có cái này các cụ trong hội ủng hộ cả hai tay mà. Dạ các cụ nhà mình tham gia đóng góp ý kiến về thời gian và địa điểm tổ chức để thuận tiện cho tất cả mọi người ah.

PHC

Xe buýt
Em sẽ được thưởng 1 món quà TO. Sướng nhá! :P

PHC

Xe buýt
Chào tất cả các cụ trong hội focus HN và các vùng lân cận !

Thưa các cụ, sau lần off trước chúng ta mới giải quyết được một số ít thắc mắc của các cụ trong hội và với việc là đầu năm nên nhiều cụ chưa tham gia được nhiều. Nay em xin mạo muội cùng với cụ Songvedem tổ chức lần off thứ 4 của hội ta, cụ chủ tịch Phamtt dạo này đang bận quá , thời gian và địa điểm em xin tạm ấn định vào ngày chủ nhật tới 18-4-2010 các cụ tham khảo và đóng góp ý kiển để ấn định chính xác ngày off cho lần tới. Các cụ nào tham gia đăng ký vào hội Focus cứ PM hoặc email trực tiếp cho em theo địa chỉ : bhsonhn@gmail.com. Cám ơn các cụ nhiều
BHSon
Ủa thế sao trong cái tiêu đề thấy "khai phá" thread này là SonBH nhể? Chắc cụ SonBH mạo danh lão bướm về đêm roài.
Tiếc quá, mềnh vừa hô ọp cái là chủ nhật 18/4 này bận ngay, thế mới đau.

Sonbh

Xe tăng
Ủa thế sao trong cái tiêu đề thấy "khai phá" thread này là SonBH nhể? Chắc cụ SonBH mạo danh lão bướm về đêm roài.
Tiếc quá, mềnh vừa hô ọp cái là chủ nhật 18/4 này bận ngay, thế mới đau.
Dạ thưa cụ em mới đưa ra để tham khảo ý kiến của mọi người, nếu nhiều cụ bận quá thì ta chuyển sang ngày khác ah. Dạo này các cụ hội pò cụt nhà ta bận nhiều việc hay sao mà thấy các cụ ít hưởng ứng quá :).

kin_ha

Xe tăng
hội FC sắp off chưa nhỉ, cho e đi ké tý nào

Thang N.

Xe tăng
Cho em một vé đi off nhé.

kin_ha

Xe tăng

kk172

Xe đạp
Em đăng ký 1 chân off. 2-3 ngày nữa chắc chắn em PM cho bác Sơn ah.

songvedem

Xe tăng
Vâng Off thì Off, Chủ Nhật này thì cũng OK (tạm thời là như vậy). Theo ý em xin có ý kiến như sau:

- Nên Off ở chỗ nào thoáng để các bác còn phải khám "hàng" của nhau nữa. trước sân Mỹ Đình hoặc chỗ nào tương tự thì OK
- Nên Off vào CN vì có mấy cụ chỉ rảnh vào CN, mấy lần trước không đi được.
- Không nên vào quán 23 độ cũ nữa, bọn này chém quá, chuyển sang cái gì dân dã như thịt chó, gà đồi, rắn, ...
- Vì chi hội tách biệt, nên ở đây chỉ có vài cụ vào, Sơn Bxxx Hồng nên xin Mod làm 1 cái hô hào Off bên FORD cho mọi người biết

kin_ha

Xe tăng
cho chau dang ký 1 suất, đi gét với mợ KINHKHA ạ, mợ có cho e cũng CSKH cua mợ ko vậy

Sonbh

Xe tăng
Off - Focus club HN và các vùng lân cận lần 4 ( Nhờ cụ Mod đến cuối tuần )

Hi các cụ trong hội Focus và các vùng lân cận !
Mấy tuần vừa rồi em thấy cũng nhiều cụ bận và cùng với việc vướng vào mấy ngày đại lễ do vậy nên em và cụ SVĐ và mợ KK cũng thấy việc lùi buổi off lại là phù hợp với hoàn cảnh hơn. Các cụ nhất trí và trên tinh thần hâm nóng lại phong trào, em xin đề xuất chúng ta sẽ tổ chức buổi off lần 4 vào sáng Chủ Nhật tuần này: 9/5/2010 tại cổng sân vận động Mỹ Đình thời gian bắt đầu từ 9h sáng, thời gian kết thúc tùy các cụ quyết định :) các cụ bố trí thời gian và đóng góp ý kiến cho cụ SVĐ, em hoặc mợ KK nhé. Em sẽ SMS thời gian đến máy cầm tay của các cụ.
Thanks!
Sonbh

Chỉnh sửa cuối:

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
OK !!!!! iem cũng đang nứng đây! Thấy nhà Fò lâu lâu im hơi nặng tiếng quá !.....