Chi hội Focus: Tin ảnh offline

f22vn

Xe máy
Ảnh đây rồi chủ tịch ợ. Sorry các bác vì chậm chễ nhé

Các xe dàn trận trước sân Mỹ Đình:
[/IMG]

Ma mới đến
[/IMG]

Tay thợ ảnh
[/IMG]
Chủ tịch: Tôi xin hàng. Không làm Visa được đâu
[/IMG]

Anh tài tụ hội
[/IMG]
Vẫn vi phạm luật giao thông (không nhiều lắm)
[/IMG]
Hoa hậu của nhóm (vô đối luôn)
[/IMG]

Kinh Kha

Xe tải
Hic hic, thế mà mợ Kinh Kha lại dìm hàng em chê em ... nhớn,
Dìm hàng để mua rẻ, cụ ko biết chiêu này à;)

sau khi ăn tạm có bốn, năm cái đùi gà nướng đành lủi thủi nhịn đói ra về
Em hy vọng đây chỉ là cụ trả đũa em vụ dìm hàng, không phải ý cụ là định mua rẻ mớ rau chiều:'(

Mà nói đến dìm hàng, em xin phong cụ F22 là sư phụ. Các cụ nhìn lại cái ảnh "hoa hậu vô đối" cụ ấy vừa post đi, F1 nhà cụ nào lười ăn chỉ cần mang cái ảnh đấy ra dọa em thề chưa đến 5 phút hết bát cháo. Em là em rất bất bình vụ này nhé. Trogn vòng 24h tới mà cụ F22 không vào remove cái ảnh này đi thì em từ mặt cụ luôn đấy8o|

Chỉnh sửa cuối:

Kinh Kha

Xe tải
Eo! Cụ PHC mắt tinh quá. Hôm đó em cũng "hoạt động" ở khu vực đó may là xe em được phủ bạt, rán báo vào biển sổ. Lúc về suýt quên gỡ tờ báo che biển :P
Con dê ơi con dê, con ăn chơi trác táng thế này thì 20 năm nữa con cưới con gái mẹ về để đẩy xe lăn hử:)):)):))

PHU CUONG

Xe tải
Các cụ, các cô ở HN off vui quá hén , tết này em ra HN một chuyến không biết các bác có welcome không ợ.?:102:

PHC

Xe buýt
Mà nói đến dìm hàng, em xin phong cụ F22 là sư phụ. Các cụ nhìn lại cái ảnh "hoa hậu vô đối" cụ ấy vừa post đi, F1 nhà cụ nào lười ăn chỉ cần mang cái ảnh đấy ra dọa em thề chưa đến 5 phút hết bát cháo. Em là em rất bất bình vụ này nhé. Trogn vòng 24h tới mà cụ F22 không vào remove cái ảnh này đi thì em từ mặt cụ luôn đấy8o|
Tin buồn cho mợ thích khách: Cụ F22 là chuyên gia chỉ biết phọt ảnh lên, còn thu chiêu lại thì bó tay. :))

PHC

Xe buýt
Các cụ, các cô ở HN off vui quá hén , tết này em ra HN một chuyến không biết các bác có welcome không ợ.?:102:
Welcome quá đi chứ kụ. Cụ ra thì cứ thông báo lịch để anh em Fò HN đón tiếp cụ cho chu đáo. :6:Mà sao hỏi xong kụ lại vò đầu bứt tai thế? Cụ hỏi đùa xem anh em Fò HN có lòng hay không hở?

mrfangfap

Xe hơi
Công nhận các cụ hội FC HN cụ nào cũng trẻ, đẹp giai, phong độ, lại còn lịch lãm nữa chứ (b) (b) (b)
Nhất là mrfangfap cụ ạ :36:......:19:
Em chả biết như nào chứ cụ Tamagochi + cụ NANU ra HN em xung phong đưa các cụ đi thăm thú (h) Dưng với kn của em thì HN không bằng trong TP các cụ về cái mặt.... TP phải nói là gút gút (l) (k) :))

PHU CUONG

Xe tải
Lúc nào các bác có vào SG thì ới em . Em làm tình nguyện viên luôn.:6:

songvedem

Xe tăng
Con dê ơi con dê, con ăn chơi trác táng thế này thì 20 năm nữa con cưới con gái mẹ về để đẩy xe lăn hử:)):)):))
Em xin đỡ lời cho Mr. Warm: "con mới chỉ tiêu chỗ lẻ thôi, tiền chẵn con vẫn để dành cho mẹ và con gái (k) "

PHC

Xe buýt
Em xin đỡ lời cho Mr. Warm: "con mới chỉ tiêu chỗ lẻ thôi, tiền chẵn con vẫn để dành cho mẹ và con gái (k) "
Đỏ: :77::77::77::77::77:
Ôi :63::63::63::63::63:
Cụ sống đêm nàm nhà cháu niên tượng đến phim Tây Du Ký đoạn anh Trư bị Phật Bà Quan Âm thử bằng cách giả 1 gia đình có 1 bà mẹ & 3 cô con gái quá cơ. :)):)):)) Warm quả này K.O không gượng dậy lổi. :102:
Nhà cháu xin phiép xào nấu lại câu trả nhời của nhà Warm cho nó trực quan: "xích lô xe thồ con đổ bớt đi, để dành lại giáo sư tiến sỹ sau này cho con gái mẹ". :41:

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Có cụ nói: Ông trời cho mỗi thằng 1 chai lavie to thôi, thằng nào tiêu nhiều tiêu nhanh tiêu hoang thì hết sớm đến trung tuổi chỉ đi câu cá ngắm hồ thôi, còn cụ nào ko chịu tiêu lúc trẻ tuổi thì trung tuổi trở đi bắt đầu hư đốn vì cố tiêu cho hết:))
Mợ Warm cẩn thận tiêu vừa vừa thôi ko già lại đi câu suốt ngày đấy nhá:))

MrWarm

Xe máy
Oạch, mẹ vợ cứ yên tâm số đó con chỉ chạy rốt đa thoai chẳng bõ rì. 20 năm nữa con ngoan cực, vì lúc đó có thể cũng đã te tua ròa :P
Nghèo cho sạch, rách cho tanh bành

Đỏ: :77:
Ôi :63:
Cụ sống đêm nàm nhà cháu niên tượng đến phim Tây Du Ký đoạn anh Trư bị Phật Bà Quan Âm thử bằng cách giả 1 gia đình có 1 bà mẹ & 3 cô con gái quá cơ. :)) Warm quả này K.O không gượng dậy lổi. :102:
Nhà cháu xin phiép xào nấu lại câu trả nhời của nhà Warm cho nó trực quan: "xích lô xe thồ con đổ bớt đi, để dành lại giáo sư tiến sỹ sau này cho con gái mẹ". :41:
Có cụ nói: Ông trời cho mỗi thằng 1 chai lavie to thôi, thằng nào tiêu nhiều tiêu nhanh tiêu hoang thì hết sớm đến trung tuổi chỉ đi câu cá ngắm hồ thôi, còn cụ nào ko chịu tiêu lúc trẻ tuổi thì trung tuổi trở đi bắt đầu hư đốn vì cố tiêu cho hết
Mợ Warm cẩn thận tiêu vừa vừa thôi ko già lại đi câu suốt ngày đấy nhá
Mẹ iu thấy đấy cụ nào cũng khen con ngoan. Con toàn bảo tụi đàn em là các chú cứ ăn chơi cho te tua đi ko dùng thì nó vẫn hỏng đấy :P
Bây h ăn chơi, sau còn có lý do mà mắng con cháu "đừng có ăn chơi trác táng quá con ạ" ngày xưa tao nát quá rùi, giờ ân hận lém.
Chứ bi h mà ko nát, sau này mới nát thì chả nói được con cháu :21:

Sóng chẳng bit đi đâu, về đâu, chỉ bit vỗ phành phạch vào bờ ;)
Xin mời vào đây thư giãn nhá (một cục thơ hài, các cụ chén dần thoai): Mr Warm homepage

fordhaiphong

[Tịch thu bằng lái]
rất xin lỗi cụ, em bị nhầm nhọt sang trồng trọt...cụ thông cảm, em còn trẻ người non dạ, rất xin cụ lượng thứ bỏ qua.
Cụ không phiền, có dịp xuống Hp, e mời cụ 1 ly

f22vn

Xe máy
Dìm hàng để mua rẻ, cụ ko biết chiêu này à;)

Em hy vọng đây chỉ là cụ trả đũa em vụ dìm hàng, không phải ý cụ là định mua rẻ mớ rau chiều:'(

Ối giời ơi! Thề với mợ là những gì F22vn nầy nói là đúng. Tớ đâu có dìm hàng mợ đâu? Khen mợ hết nhời còn gì.:41:(b)

f22vn

Xe máy
Lúc nào các bác có vào SG thì ới em . Em làm tình nguyện viên luôn.:6:
Hehe, bắt được vàng rồi. Ra Tết em phải vào đó mấy ngày. Bác làm tình nguyện viên cho em nhế. Em là em nghe nói nhiều về trỏng rồi đó.:))

Thang N.

Xe tăng
Các cụ off vui quá, lần off tới xin phép các cụ cho em tham gia nhé. :P(b)

Optia

Xe tải
Giật mình quả bờ loóc của nhà Warm, vào thấy có tít: "Mr Warm từ A....Z", hớn hở phi vào chả thấy Z đâu cả. Vẫn nghi ngờ cái vụ "nát quá rùi". Hí hí (y)
@Mr Warm. Bác đi Paris một mình à? Thế có để quên cái gì kô? Có đến khu Pi Ga Lê trả thù thực dân đô hộ kô? (y)

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Em có ý tưởng thế này, để lần Off sau, sau Tết được vui vẻ, nên chăng ta làm 2 chục cái bao lì xì, cụ nào đến trước nhận trước cho phong trào Off được lên cao, cụ chủ tịch sẽ trao tận tay với những lời chúc tôt đẹp nhất. Nếu có mợ nào tham gia Off thì sẽ giữ lại, vẫn nhận được, dù đến muộn.
Để vui thôi, không thì cứ gộp vào tiền nhậu khi Off cũng được.
Nhất trí với sáng kiến của cụ Thủ quỹ:21:. Lần ọp tân niên sẽ thực hiện luôn.

kk172

Xe đạp
Chúc Mừng Năm Mới!!!!!!
Em ít vào Otofun, thế là lỡ mất dịp off với Focus rồi! Em rình lần sau vậy.