FOCUS - thay nguyên bộ Xenon trước, Led sau, loa trong v.v...

Asturias19

Xe buýt
Đang muốn về đèn nguyên bản mà chưa có xiềng để mua đèn đây, hic hic...
Cụ chuẩn bị đi đăng kiểm hay làm j mà fải về nguyên bản thế, bộ nguyên bản của em đóng thùng cất đi khi nào đổi xe thì lắp lại :D

đẹp quá cụ chủ thớt ạ chúc mừng cụ nhé theo em cụ nên độ bô và thay vó nữa là thành ngựa chiến đấy
Nặng đô quá em k theo đc ạ

Lúc độ âm Thanh chắc ở Duy Linh, e cũng thấy quen quen.
Dạ đúng rồi, đồ thì của em, qua đó thi công thôi ạ, em thấy chất lượng DL cũng bình thường. Đợt trc em đi khảo sát vài nơi, mỗi chỗ làm một thứ, thực sự là chưa thấy thật ưng nơi nào.

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ Asturias19 cho hỏi là bộ đèn Bi xenon của bác có chức năng liếc khi vào cua không ah? Vì e thấy bác lấy từ UK về nên hỏi, sắp tới e cũng nhập 1 bộ như của bác nhưng mắt liếc từ 8 đến 15 độ khi vào cua... Giá rổ cũng hơi chát nên đang lăn tăn hỏi bác xem thế nào?

luklak

Xe điện
Cụ Asturias19 cho hỏi là bộ đèn Bi xenon của bác có chức năng liếc khi vào cua không ah? Vì e thấy bác lấy từ UK về nên hỏi, sắp tới e cũng nhập 1 bộ như của bác nhưng mắt liếc từ 8 đến 15 độ khi vào cua... Giá rổ cũng hơi chát nên đang lăn tăn hỏi bác xem thế nào?
Về nguyên tắc thì liếc được nếu hàng chánh hãng, vấn đề là phải can thiệp vào ecu mới khai thác được tính năng này.
[video=youtube;Dy-u29XxqKo]http://www.youtube.com/watch?v=Dy-u29XxqKo&feature=player_detailpage[/video]

Loipham

Xe buýt
Pác chủ thớt độ đẹp quá ta, pác độ bộ dàn ở ga ra nào, ở đâu, em đang định chơi phát đi đường trường đỡ buồn..

couto_hung

Xe tăng
Thật sự là quá phí tiền khi mua cả bộ đèn pha cho phò cụt mà vẫn ko có bi xenon
Tuy nhiên dc cái là đồ zin, ko lo đục đẽo
Nếu là em, e sẽ bỏ ra 10 chai để độ bi xe nOn
Lúc bt thì có 2 cos
Khi pha lên sẽ có 2 cos, 4 pha

Asturias19

Xe buýt
Hình như là có chức năng này cụ ạ, em thấy có cái lẫy fía trong đẩy ngang, giống cái lẫy đẩy cao thấp ạ, với lại giắc cắm điện thì đủ nguyên 10 chân, chứ k như đèn cũ chỉ có 5 chân ạ, e nghĩ là mấy chân cắm thừa ra đó cũng có nhiệm vụ riêng của nó nhưng mình ứ bit xài
Bộ này của em mua tại UK nhưng lại là hàng từ Đức ạ

Thật sự là quá phí tiền khi mua cả bộ đèn pha cho phò cụt mà vẫn ko có bi xenon
Tuy nhiên dc cái là đồ zin, ko lo đục đẽo
Nếu là em, e sẽ bỏ ra 10 chai để độ bi xe nOn
Lúc bt thì có 2 cos
Khi pha lên sẽ có 2 cos, 4 pha
Em cũng chả rõ bi bọt j cả, nhưng đá fa choanh choách, xenon hi/low beam ầm ầm, chắc là như cụ nói ạ

focus RS

Xe hơi
Thèm xe cụ này quá. đúng là đầu tư bài bản có khác. .... good job :>

Xe bác độ thật đẹp và đẳng cấp, nhưng cũng phải thừa nhận là trong dòng xe hạng C tại VN thì em này vẫn là bền dáng nhất. Thậm chí đời 2006 giờ nhìn vẫn đẹp!

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Xe bác độ thật đẹp và đẳng cấp, nhưng cũng phải thừa nhận là trong dòng xe hạng C tại VN thì em này vẫn là bền dáng nhất. Thậm chí đời 2006 giờ nhìn vẫn đẹp!
Nhận xét rất chính xác về dáng của e này, có điều muốn hoàn hảo từ dáng đến nội tâm thì phải đầu tư thêm Option... Khi đó muốn ly dị cũng khó

Loipham

Xe buýt
Đẹp và hoàn hảo cũng có thể nói tay nghề Pác đã đạt đến tinh Xảo rùi đó.

BBB

Xe buýt
Chủ thớt có máu lên bô k0 ? Đầu tư thêm tý cho xe nó trâu bò hẳn chứ mới màu mè bên ngoài thế này thì nặng...hình thức quá :D
PS: em khoái nhất bộ pha của chủ thớt, nhìn rất chiến, lại sáng vãi lái, đã thiệt !
Định bán lại Pô à, được thì bán luôn hộ anh nhé, hạt rẻ thôi,
mấy lần tính độ thêm mà đói quá........ đành bán Pô đi lấy tiền ăn qua ngày vậy

HamLong3.0V

Xe điện
Định bán lại Pô à, được thì bán luôn hộ anh nhé, hạt rẻ thôi,
mấy lần tính độ thêm mà đói quá........ đành bán Pô đi lấy tiền ăn qua ngày vậy
Bán cho khỉ hả anh ?
Nói thật ngoài mấy anh em tre trẻ mới dám chơi pô chứ bt hiếm lắm, đặc biệt tuổi anh :))

oldbanana

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đầu tư cho vợ 2 kinh nhỉ

luklak

Xe điện
Cụ chủ hôm nào tổ chức cho a e chiêm ngưỡng đèn xịn và so sánh ánh sáng với đèn theo xe, đèn độ bi tại vn nhỉ :D

focus RS

Xe hơi
móc hàng ra so trực tiếp cho anh em chim ngưỡng đi các bác, phân tài cao thấp đeeeeee! ;))

BBB

Xe buýt
Bán cho khỉ hả anh ?
Nói thật ngoài mấy anh em tre trẻ mới dám chơi pô chứ bt hiếm lắm, đặc biệt tuổi anh :))
Chú nhầm đấy, có bác trên này vừa nhắn tin hỏi mua , ha ha. Nếu có đặt bộ đèn Bi bên bển về thì đặt hộ anh 1 bộ luôn nhé. khoảng bao nhiêu (dưới 13 củ là OK)
hôm trước nhì đèn cụ Vịt nó cứ bị gãy hình nhìn kg xịn lắm .

Chỉnh sửa cuối:

HamLong3.0V

Xe điện
Chú nhầm đấy, có bác trên này vừa nhắn tin hỏi mua , ha ha. Nếu có đặt bộ đèn Bi bên bển về thì đặt hộ anh 1 bộ luôn nhé. khoảng bao nhiêu (dưới 13 củ là OK)
hôm trước nhì đèn cụ Vịt nó cứ bị gãy hình nhìn kg xịn lắm .
Dạo này móm quá anh ạ, lại mới nộp một cục xiền cho ông con đi học, oải !
Sớm muộn cũng làm bộ qua, chắc chắn là trước tháng 8 anh ạ, có gì em sẽ alo anh.
PS: em định chế thêm bầu lọc âm cho cái pô, hôm rày chạy đường trường Gấu chê ồn ông ku nhỏ k0 ngủ được, cay quá :(