FOCUS - thay nguyên bộ Xenon trước, Led sau, loa trong v.v...

học lái

Xe điện
Cụ là đối thủ của PaDuy rồi đấy.
Thèm cái đèn hậu của cụ.

học lái

Xe điện
Ai bẩu "bi" Land to hơn "bi" Q5?! thấu kính của cả 2 đều là D76mm, như nhau cả thôi. Hôm nào tổ chức đọ xenon cái nhẩy, xem 4 cụt Q5 nhà tớ có sáng bằng 4 cụt Land nhà Dr. Lái ko? thiên hạ đã mấy ai chứng kiến xenon Q5 đọ xenon Land đâu mà đồn với thổi?! hề hề ;)

Nếu chịu chơi độ bi-xenon (2 ống kính trên 1 đèn pha) cho 4 cụt thì vưỡn có thể đc, nhưng lúc đó phải cắt bỏ cái chắn nhựa hình bình hành phía trước chóa pha H1 đi, đồng thời dùng chụp cao su mở rộng phía đuôi đèn để lấy chỗ cho ống kính xenon.
Cụ 3V ơi bi Land to hơn bi Q5 đấy, to hơn khá là khác, em so rồi ạ.

luklak

Xe điện

VietWagen

Xe buýt
Cụ 3V ơi bi Land to hơn bi Q5 đấy, to hơn khá là khác, em so rồi ạ.
Dr. Lái ơi, đường kính thấu kính của Q5 là 3 inch = 76mm, thế còn thấu kính của Land? chắc cũng vậy thôi, mà bác so ở đâu vậy, có phải của Q5 ko?
Mà nếu chỉ căn cứ vào đường kính thấu kính của xenon projector thì cũng chưa thể nói lên điều gì cả, vì còn phụ thuộc các yếu tố khác là: chất lượng thấu kính, bóng xenon và chấn lưu.

ntkien162

Xe tải
túm lại là phải đọ đèn rồi.
Ở đây có bác Thắng là dùng Q5, còn lại tuyền Land. Để hết bão tụ lại đọ phát cho xôm nhể?

HamLong3.0V

Xe điện
túm lại là phải đọ đèn rồi.
Ở đây có bác Thắng là dùng Q5, còn lại tuyền Land. Để hết bão tụ lại đọ phát cho xôm nhể?
Chuẩn, hôm nào thi đấu nhớ ới tôi nhé, đi cổ vũ anh Thắng ( vì tính chơi Q5 ) :D

học lái

Xe điện
Dr. Lái ơi, đường kính thấu kính của Q5 là 3 inch = 76mm, thế còn thấu kính của Land? chắc cũng vậy thôi, mà bác so ở đâu vậy, có phải của Q5 ko?
Mà nếu chỉ căn cứ vào đường kính thấu kính của xenon projector thì cũng chưa thể nói lên điều gì cả, vì còn phụ thuộc các yếu tố khác là: chất lượng thấu kính, bóng xenon và chấn lưu.
Đường kính bi thì như nhau, nhưng trục ( trước sau) và các phụ kiện của Land nhiều hơn, ít nhất nó có hai cái càng to vật, lúc lắp phải cưa đi.
Hình như Q5 nó không Bi đâu, chỉ xenon thôi, hay Infinity nhỉ, lâu rồi cháu cũng quên rồi
Có gì cứ hỏi Thịnh là ok thôi mà.
Cũng ham hố cái đèn hậu của cụ chủ thớt đấy.
Hăm ơi lắp thử đi.

HamLong3.0V

Xe điện
Đường kính bi thì như nhau, nhưng trục ( trước sau) và các phụ kiện của Land nhiều hơn, ít nhất nó có hai cái càng to vật, lúc lắp phải cưa đi.
Hình như Q5 nó không Bi đâu, chỉ xenon thôi, hay Infinity nhỉ, lâu rồi cháu cũng quên rồi
Có gì cứ hỏi Thịnh là ok thôi mà.
Cũng ham hố cái đèn hậu của cụ chủ thớt đấy.
Hăm ơi lắp thử đi.
Răng em lung lay rồi nhưng chưa vặt được anh ạ, anh gạ Trung bếu đi, nó đang trúng quả khớ lắm keke
MÀ đâu xa, ddaij gia như anh k0 chơi thì để tiền nó mốc đấy, phải làm gương cho anh em chứ ạ. Em đang nhịn ăn sáng dồn tiền đập bi Q5 đây :D

khiemls

Xe đạp
sao cụ lại về nguyên bản? cụ thể là cụ đã độ những gì? mình đang đi con Gala 2004, đang muốn lên xenon thò thụt đây. Nhưng đang còn nghiên cứu.

sontung9899

Xe tải
Xe đẹp như này mà bác bán đi phí thật, mà phụ lái của bác ngồi loay hoay thế xước hết nhựa à