Focus AT1.8 bà 2 nhà em sau 1 tuần trăng mật

digikni

Xe tải
tình hình là em cần làm lại nội thất cho em nó, có bác nào giúp em ko ạ, cho em cái giá cả với địa chỉ tin cậy cái.
bọc lại ghế ko thì giá cả thế nao?
bọc cả taplo, cánh cửa thì giá thế nào
các cụ tư vấn cho em cả màu sắc nữa ạ, em muốn bọc màu sáng để cho nó rộng rãi, chứ thực sự là Focus 1.8 AT nội thất em nó nhìn hơi bí:mad:
Bọc giả da thì hết tầm 2tr bác ạ (Gồm ghế + sàn). EM bọc mầu đen vì thấy nội thất em nó tối mầu. Nhưng khi bọc xong thí thấy già quá :mad:

Em bọc ở 199 minh khai . Bác namgianghp86 cũng sn 86 hả ? (b) (b) (b)

xeford

Xe tải
Nội thất của FC 1.8 MT nhàm quá, toàn màu vàng nhạt và đen của nhựa và vải.... Có được khuyến mãi bộ ghế da vàng thì vẫn thế.

Em nghĩ nếu ốp tý vân gỗ vào 4 tay cầm chắc duyên hơn. Nhưng cái này Hà Lội với Sì gòn mới có. Trong em muốn làm chuột bạch cũng chẳng được.

Các cụ thử hỏi xem có chỗ nào nhận làm kg?

Vân gỗ tham khảo ở đây này (xem cái vân thôi chứ nội thất đen lên vân gỗ đỏ sẽ kg đẹp bằng nội thất sáng mầu => ướm vào FC chắc đẹp hơn nhiều )

Đầy đủ hơn ở đây:
http://www.otofun.net/showthread.php?t=120022
Tùy con mắt thôi, em hễ thấy vân gỗ giả hoa con mắt như thế này là em buồn nôn, nhìn rối mắt mà sến ơi là sến. Gentra cũng có vân gỗ này. :)):))

zindactom

Xe máy
cám ơn pác demonvn nhiều, mai em ra đường lê văn lương mua một cái để dùng.

cuduc

Xe tải
Các bác chỉ dẫn giúp là sao tôi đóng cửa, khoá cửa ra khỏi xe rất lâu mà màn hình hiển thị thông tin trong xe vẫn sáng nhỉ - mò mãi mà không tắt được (tôi mất hdsd nên chịu)
:^)

namgianghp86

Xe tải
Các bác chỉ dẫn giúp là sao tôi đóng cửa, khoá cửa ra khỏi xe rất lâu mà màn hình hiển thị thông tin trong xe vẫn sáng nhỉ - mò mãi mà không tắt được (tôi mất hdsd nên chịu)
:^)
khoảng 5 phút thì nó tự hết bác ạ...em còn ko có hdsd mà dùng
có cái này h em mới để ý,
-hình như focus nó ko có khóa cửa tự động khi xe đang chạy, chả biết đời trước có ko, nếu có thì đời này cắt mất rôi
- hôm nay rảnh ngó xuống cái chỗ để chân bên phụ thấy nguyên ruột gan phèo pổi em nó...:mad:em đang tính mua cái gì che nó vào chứ ko nhìn thô dã man

tuanle

Xe tải
màn hình thông tin + màn hình trên CD sẽ sáng và tự nó sẽ tắt, không sao! không mò làm gì bác ạ

Focus không có khóa cửa tự động khi chạy như Mondeo bác ạ

namgianghp86

Xe tải
Bọc giả da thì hết tầm 2tr bác ạ (Gồm ghế + sàn). EM bọc mầu đen vì thấy nội thất em nó tối mầu. Nhưng khi bọc xong thí thấy già quá :mad:

Em bọc ở 199 minh khai . Bác namgianghp86 cũng sn 86 hả ? (b) (b) (b)
cụ ơi cụ cho em ít ảnh ọt em nó...em là em định thế này:
-bọc da thật toàn bộ ghế, cửa, sàn cho đồng bộ
- màu đen ( hoặc đỏ ) với màu trắng ( hoặc sữa )
em đang phân vân ko biết giá cả thế nào.em là bọc da thật luôn chứ giả da trông lởm lắm, như mấy con taxi cụ ạ:77:.
..em 86 cụ ạ, cụ bảo cũng 86 là sao ạ:69:

namgianghp86

Xe tải
màn hình thông tin + màn hình trên CD sẽ sáng và tự nó sẽ tắt, không sao! không mò làm gì bác ạ

Focus không có khóa cửa tự động khi chạy như Mondeo bác ạ
cụ tư vấn cho em cái bọc da đi cụ:'(, em mời cụ(b) ạ

tuanle

Xe tải
cửa không bọc đc đâu, nó dán simili lên thôi, trông kinh lắm

ghế bọc da xịn ~ 8.000.000, focus phải tháo ra lấy mẫu may có khi phải 1 ngày, chứ như Vios thì 3 giờ xong, nhưng ở SG thì em biết, còn chỗ bác em chịu

sàn thì bọc simili đc rồi, mà bọc lên lùng nhùng cũng xấu lắm, nếu không cần thì đừng bọc

tuanle

Xe tải

ghế bọc da xịn ~ 8.000.000, focus phải tháo ra lấy mẫu may có khi phải 1 ngày, chứ như Vios thì 3 giờ xong, nhưng ở SG thì em biết, còn chỗ bác em chịu

sàn thì bọc simili đc rồi, mà bọc lên lùng nhùng cũng xấu lắm, nếu không cần thì đừng bọc

namgianghp86

Xe tải

thank cụ nhiều, ko vote dc cho cụ, mời cụ dùng tạm(b):$với(c)

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
thank cụ nhiều, ko vote dc cho cụ, mời cụ dùng tạm(b):$với(c)
Cụ ở Hải Phòng thì ra ngay mấy nhà nội thất ở Lê Thánh Tông, đi từ hướng UBND thành phố xuống qua tòa nhà Thành Đạt một chút, bên tay phải.
Chỗ ấy cụ làm sẽ mất 1 ngày, của hàng nó có mẫu sẵn của Focus rồi đấy. Cụ đừng bọc ta-pi cửa và sàn nhé, vừa mất tiền vừa xấu.

Chỉnh sửa cuối:

namgianghp86

Xe tải
Cụ ở Hải Phòng thì ra ngay mấy nhà nội thất ở Lê Thánh Tông, đi từ hướng UBND thành phố xuống qua tòa nhà Thành Đạt một chút, bên tay phải.
Chỗ ấy cụ làm sẽ mất 1 ngày, của hàng nó có mẫu sẵn của Focus rồi đấy. Cụ đừng bọc ta-pi cửa và sàn nhé, vừa mất tiền vừa xấu.
giá cả thế nào hả cụ, trước em bọc ở đường 5 chỗ sở dầu ý chán kinh khủng...đâm ra lần này định lên hn làm :mad:

coolguy

Xe hơi
@namgianghp86: cái avatar của bác thấy quen quen, bác là "Ông ngoại tuổi 30" hả :^)

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
giá cả thế nào hả cụ, trước em bọc ở đường 5 chỗ sở dầu ý chán kinh khủng...đâm ra lần này định lên hn làm :mad:
Em bọc giả da nên không biết giá da xịn, cụ cứ ra đó hỏi nhé. Bọc ở đó cũng được.

Big Zero

Xe máy
Cụ bọc giả da đi, vừa rẻ vừa giữ dc form. Bọc da phải may thật chuẩn. Cụ đừng bọc cánh nhé, mỗi lần nhìn em lại nóng mắt.:mad:

namgianghp86

Xe tải
Cụ bọc giả da đi, vừa rẻ vừa giữ dc form. Bọc da phải may thật chuẩn. Cụ đừng bọc cánh nhé, mỗi lần nhìn em lại nóng mắt.:mad:
thank cụ đã tư vấn...nhưng mà em vẫn quyết vụ da SỊN...bọc da giả thà em để nguyên bộ nỉ còn hơn:21:

davidjames11197

Xe đạp
Cụ này chắc phải học lại về phép so sánh. Ai đời đem con Li Fan ra đọ với Ford. Pó tay.

Chỉnh sửa cuối: