Fiesta đã có giá chính thức

zeromanvp

Xe tăng
Ơ thế nó đắt ngang Focus à? Hay Focus lại chuẩn bị tăng giá?

Mondeo one

Xe hơi
Ơ thế nó đắt ngang Focus à? Hay Focus lại chuẩn bị tăng giá?
Cụ nói chuẩn đấy ah. Em nghe nói Focus chuẩn bị tăng giá nữa đấy. Giá đó là giá đại lý đưa ra, còn giá chính thức cho Fiesta thì em ko rõ đâu, chắc vẫn phải chờ thôi.

Messenger

Đi bộ
Bọn Ford VN đúng là bọn pho` đúng nghĩa, giá này thì bán cho ma ah` :) Em các bác rất muốn ủng hộ bọn Fo` nhưng kiểu này có lẽ thì bái bai thật rồi.

Piesta

Xe tải
Em nghĩ chắc cũng không ít cụ đã và đang rất quan tâm đến Fiesta, vd như em, sau 1 thời gian dài ngó nghiêng, hầu như ngày nào cũng vào OF và OS để đọc tin về Fiesta, thế nhưng với mức giá này thì Ford đã làm tất cả những người yêu F quá thất vọng ( mặc dù cũng chỉ là vài nghìn $ hơn so với giá dự kiến), chưa kể là thời gian ra xe quá chậm nữa.
Bắt đầu từ chặng ra giá này chắc Ford marketing phải tính toán lại, không khéo lại thất bại thôi :(

GAT

Xe điện
Em nghĩ chắc cũng không ít cụ đã và đang rất quan tâm đến Fiesta, vd như em, sau 1 thời gian dài ngó nghiêng, hầu như ngày nào cũng vào OF và OS để đọc tin về Fiesta, thế nhưng với mức giá này thì Ford đã làm tất cả những người yêu F quá thất vọng ( mặc dù cũng chỉ là vài nghìn $ hơn so với giá dự kiến), chưa kể là thời gian ra xe quá chậm nữa.
Bắt đầu từ chặng ra giá này chắc Ford marketing phải tính toán lại, không khéo lại thất bại thôi :(
Đúng là giá không như nhiều người nghĩ.
Kệ bố ló, kiểu ghề rồi cũng lại giảm kiểu Mon 2010 (5-6 khìn).

Boeing7777

Xe hơi
Em nghĩ Ford định vị thương hiệu của họ trên thị trường thế giới rõ ràng là không thua kém Toy và hơn hẳn mấy ông Hàn xẻng. FÒ-VN phải theo chính sách ONE-FÒ nên không làm khác quá nhiều được. Fiesta sinh ra không phải để cạnh tranh với i20 hay Forte-Mr Hải mà Yaris và Mazda 2 mới là đối thủ. Vậy nên kụ nào ôm mộng mua Fiesta thay vì i 20, Rio-hatch back vỡ mộng là phải. Em ít hiểu bít, chém lung tung tí, các kụ fụ lão trong đừng mắng nhé, e té đây.

GAT

Xe điện
Em nghĩ Ford định vị thương hiệu của họ trên thị trường thế giới rõ ràng là không thua kém Toy và hơn hẳn mấy ông Hàn xẻng. FÒ-VN phải theo chính sách ONE-FÒ nên không làm khác quá nhiều được. Fiesta sinh ra không phải để cạnh tranh với i20 hay Forte-Mr Hải mà Yaris và Mazda 2 mới là đối thủ. Vậy nên kụ nào ôm mộng mua Fiesta thay vì i 20, Rio-hatch back vỡ mộng là phải. Em ít hiểu bít, chém lung tung tí, các kụ fụ lão trong đừng mắng nhé, e té đây.
Nói thật là nếu Fiesta nó lại hạ mình bằng mấy ông i20 với Morning thì đúng là Fò thật.
Cái thị trường VN bé tý ló quan trọng qué ghề nên bọn Ford nó cũng chả việc gì phải có chính sách riêng đối với thị trường VN.

halele

Xe tải
Ford có dấu cứ giàu trí tưởng bở. Đây là đất Việt, khí hậu Việt và tiền cũng không thua kém bất cứ thằng nào trên thế giới này (dân Việt mua 1 em 4b cùng đắt gấp 2,5lần dân của Obama). Người Việt là NGƯỜI TIÊU DÙNG THÔNG THÁI, nhưng ở hoàn cảnh nào phải chịu cảnh đó thôi !

halele

Xe tải
Nói thật là nếu Fiesta nó lại hạ mình bằng mấy ông i20 với Morning thì đúng là Fò thật.
Cái thị trường VN bé tý ló quan trọng qué ghề nên bọn Ford nó cũng chả việc gì phải có chính sách riêng đối với thị trường VN.
Nhưng cứ thử 3 em: Fiesta, i 20 và Morning xem ở đất này em nào hay cảm, sốt, nhức đầu, sổ mũi nhất ???

thanhtu439

Xe đạp
Nghe các bác bán hàng nói giá khoảng 26,5 k đến 27 k mình thấy cũng hợp lý, quyết định đi đặt cọc 20 t con xe 5 cửa để mong nhận xe đợt đầu, sáng nay công bố giá 29k quá bực mình (mặc dù đã nghĩ trong đầu nó có thể lên 28 k cũng theo lao luôn cho rồi) , mai ông đi rút cọc !

GAT

Xe điện
Nhưng cứ thử 3 em: Fiesta, i 20 và Morning xem ở đất này em nào hay cảm, sốt, nhức đầu, sổ mũi nhất ???
Mợ cứ bình tĩnh.
Fiesta đã có ai đi đâu mờ biết được. hay mợ lại "nghe lói nà..." ?

Mon 29V

Xe điện
Mợ cứ bình tĩnh.
Fiesta đã có ai đi đâu mờ biết được. hay mợ lại "nghe lói nà..." ?
Chuẩn, Fiesta được chuộng như vậy không lẽ lại lởm. Morning thì nhiều cụ nói hay hỏng hộp số lắm. I 20 cũng mới quá chưa ai có kinh nghiệm cả.

Zonda R

Xe tăng
Lady này tham gia OF box Ford mấy hôm nay có điều gì đó hơi khó hiểu?

Billduy

Xe tăng
giá này thì nghĩ lại cái đã :-w

halele

Xe tải
Nghe các bác bán hàng nói giá khoảng 26,5 k đến 27 k mình thấy cũng hợp lý, quyết định đi đặt cọc 20 t con xe 5 cửa để mong nhận xe đợt đầu, sáng nay công bố giá 29k quá bực mình (mặc dù đã nghĩ trong đầu nó có thể lên 28 k cũng theo lao luôn cho rồi) , mai ông đi rút cọc !
Bác đặt cọc ở đâu ? Gọi nhà em đi cùng cho vui !

caophuc132

Xe máy
Em có được đọc quyết định từ FVL xuống cho các đại lý thì có ghi đây vẫn là giá tạm tính thôi các cụ ạ, ngày 3/5/2011 mới có giá chính thức cơ ạ, em "nghe nói " có tin đồn Focus chuẩn bị tăng giá không biết có cụ nào có thông tin gì không nhỉ?

halele

Xe tải
Lady này tham gia OF box Ford mấy hôm nay có điều gì đó hơi khó hiểu?
Báo cáo bác cuối 2009 em cũng có tham gia vài bữa. Sau đó h/t mạng cty em trục trặc, em vào toàn bị tước bằng thui nên em chỉ ngồi hóng các cụ. Mấy hôm nay em đang hồi hộp giá Fiesta. Nhưng giá này mai ông phường nhà em sẽ đi rút cọc. Hôm nào tậu máy bay 4b xong em thông báo các cụ mừng cho em. À mấy hôm nay tham gia liên tục vì đi công tác ăn cơm tiệm không phải phục vụ 2 ông vua ở nhà. Vài hôm nữa không thấy vào nữa cụ đừng thắc mắc nhé.