[Funland] FFFC - Khu tự trị dân tộc Fang - Bản Fang với OF CUP 2012

fiac

Xe tải
Ý anh là như thế nào? Em thân phận đàn em vào sau, cái này em ưu tiên sắp xếp của đội trưởng, có gì mà ngơ.
@ Chị Mèo: Em đang cố gắng để cùng hòa nhập cùng anh em trong đội nhưng thi thoảng chị cứ " đâm bị thóc, chọc bị gạo" nhỉ?
@ Cap: Tính em hay thật thà quá, nhiều khi hay mất lòng anh chị em trong đội nên em cảm thấy... khó quá Cap ạ
@Anh Cob: Em nghĩ anh khuyên em nhiều cái, là chỗ để fun nhưng tính em cố cũng khó nên cám ơn anh Cob nhé

@Dear All: Sau nửa năm tham gia đội, em cảm thấy mình cố gắng nhưng không thể hòa nhập được với lối đá của đội. Và em cảm thấy mình không còn nhiệt huyết tham gia đội nữa. Nay em xin phép Cap và AE cho em nghỉ một thời gian.

Mong AE xem xét và chấp nhận !
theo điều luật của FFFC (dựa theo luật quốc hội) : 1.2.a : các cầu thủ tham gia đội bóng không được quyền từ nhiệm,từ bỏ...chỉ được dừng tham gia khi thông qua họp biểu quyết do ban lãnh đạo đội triệu tập xét tư cách quyền được dừng tham gia đội bóng.Nếu không được thông qua thì cầu thủ buộc phải tiếp tục làm nghĩa vụ với đội bóng.
1.2.b: Các cầu thủ tham gia đội bóng có quyền được yêu cầu ban lãnh đạo đội bóng tổ chức cuộc họp như trên(1.2.a) nhưng...phải có nghĩa vụ thanh toán toàn bộ chi phí để tổ chức cuộc họp.
8-> cứ theo luật mà làm thôi chú ducky nhé

fiac

Xe tải
\m/Gia nhập FFFC không khó, nhưng Ra được thì cực khó\m/
Đề nghị anh 4 sửa lại sologan như trên để ngăn chặn nạn thất thoát, chảy máu chất... của đội bóng :))

Alexandre Ciskob

Xe điện
Trước hết là nhắc nhở anh Tuấn trâu, em nó là Duky, not Ducky nhá \m/
Thứ nữa là em nó có lời trình bày thế này cũng là hơn khối đàn anh vào FFFC rồi ra đi ko kèn ko trống rồi :D
Chị chẳng va chạm vs em trên sân Duky ạ, cái j ko hài lòng thì nói, tiếp thu đến đâu đây là việc của em, làm đến đâu cũng chẳng phải việc of chị. Còn đâm bị thóc chọc bị gạo thì chị cũng có học qua chút chút, đang cố nốt thọc gậy bánh xe và ném đá giấu tay. Mới elemantary level mà em đã đòi xin Ra thế này thì đọc lại chữ ký anh 4 nhé em :))

Hnay đúng là mùng 5, đen từ sáng sớm, toàn chuyện bực mình quá thể đáng luôn :-q Duky thế quái nào toàn vào tầm soi những ngày này :P

Thay DoVietKhoa

Xe tải
Nói chung là ở đây phải biết đâm biết chém. Ko được tự ái mà lại chém đâm :D

KUKKU

Xe tăng
Có khi e cũng làm đơn ra khỏi đội giống duky =))

ĐỪNG HỎI

Xe tải
Tưởng nhớ
Website
www.msc.vn
E nghĩ a nên snghi lại ah. Gia nhập fffc ko khó.vấn đề Là phải sâu sắc.nhưng Đa ra đi La phải đầy đủ,ví dụ như thèm bia,hic

fiac

Xe tải
chẳng hiểu ý chú Thành cho lắm:-?
@a.Huy sói: lại đến thứ 7 rồi...vậy là đã một tuần không được gặp anh mà sao thấy dài thế, thôi mai gặp em cố tình thua anh để giữ hoà khí nhé:))

fiac

Xe tải
dạo này phải chăm spam để nhanh lên xe tải cho bằng đội trưởng, sao nick mới lập mà anh ý đã vượt qua mềnh rồi nhỉ?có ai biết mẹo gì không tư vấn cho em vớiiiiiii

ducxit

Xe điện
fiac nói:
chẳng hiểu ý chú Thành cho lắm:-?
@a.Huy sói: lại đến thứ 7 rồi...vậy là đã một tuần không được gặp anh mà sao thấy dài thế, thôi mai gặp em cố tình thua anh để giữ hoà khí nhé:))
Tôi đã đc lên hạng chưa nhể

Alexandre Ciskob

Xe điện
Nói chung là ở đây phải biết đâm biết chém. Ko được tự ái mà lại chém đâm :D
Lâu lâu em mới thấy Cap nói câu chuẩn dư lày :))
Ở FFFC phải biết chém, tuy nhiên khi bị chém lại thì ko được dỗi, nếu dỗi thì cũng đừng có đứng dậy đạp ghế đi về, mà về thì cũng phải alo nhắn tin hẹn hò ngày trở lại rồi hẵng về nhé

hwng80

Xe buýt
Ý anh là như thế nào? Em thân phận đàn em vào sau, cái này em ưu tiên sắp xếp của đội trưởng, có gì mà ngơ.
@ Chị Mèo: Em đang cố gắng để cùng hòa nhập cùng anh em trong đội nhưng thi thoảng chị cứ " đâm bị thóc, chọc bị gạo" nhỉ?
@ Cap: Tính em hay thật thà quá, nhiều khi hay mất lòng anh chị em trong đội nên em cảm thấy... khó quá Cap ạ
@Anh Cob: Em nghĩ anh khuyên em nhiều cái, là chỗ để fun nhưng tính em cố cũng khó nên cám ơn anh Cob nhé

@Dear All: Sau nửa năm tham gia đội, em cảm thấy mình cố gắng nhưng không thể hòa nhập được với lối đá của đội. Và em cảm thấy mình không còn nhiệt huyết tham gia đội nữa. Nay em xin phép Cap và AE cho em nghỉ một thời gian.

Mong AE xem xét và chấp nhận !
Mày đúng bản lĩnh kém lắm E ah.
Mày nhìn gương A với con Mồm nhài kìa. Chém bỏ mje nó đi chứ để nó ăn hiếp mà đc ah.
Ở cái đội này. A ANV, A4, A Lông có ý kiến j đâu. Các A ý yêu mày bỏ mje đi chứ.
Cap thì mày phải biết điều rồi. Lão này dạo này hơi túng nên cái đó thì tuỳ mày chớ A chịu. Mje A cũng mất suất suốt, dám kêu ca éo đâu.
A đây thì quý thằng E dại rồi. (mỗi tội công nhận mày dại thật. cái j cũng nghĩ 1+1=2 thì thiệt thôi E).
Còn bọn ngang ngang với A thì có thằng éo nào vấn đề j với mày đâu. Con hàng Cob thì là rắn giả lươn đấy. Có phải A Cob oẹp chai mà mày thấy trên sân éo đâu.
Chị Meow thì ôi xời. Cả đội đc đứa ít khi mặc quần thì mày phải cho chị í nói chớ. (Thi thoảng rủ chị í đi cafe hoặc đón chị í về. cái này mày hỏi thằng Đừng hỏi. :)))
Túm lại là chú phải bản lĩnh lên. Con trai éo j mà hở tí là tự ái là éo đc.
Thế nhá. :D.

Alexandre Ciskob

Xe điện
Cob oẹp chai =)) =))
Lâu lâu mới có Dỗi FC, để mấy ngày nữa cho có cái đâm chém cho vui chứ aHwng, ai lại lộ bài ra ngay thế bao giờ :D

@sweet: Sài-Hương 8-10pm Phim Việt

Chân Dài

Xe hơi
Tối nay mát trời. Avn đặt 2 bộ pín bò+2 quả cà+20 quả trứng vịt lộn.

Thay DoVietKhoa

Xe tải
Hôm nay ae mang áo Cam và Trắng nhé.

Thay DoVietKhoa

Xe tải
dạo này phải chăm spam để nhanh lên xe tải cho bằng đội trưởng, sao nick mới lập mà anh ý đã vượt qua mềnh rồi nhỉ?có ai biết mẹo gì không tư vấn cho em vớiiiiiii
Chú vớ vỉn thật. Của chú Apr 2010 còn của anh Nov 2008 đấy